Danh sách các nhà thầu không tìm được thông tin | Nhà Thầu - DauThau.info
DauThau.info là hệ thống phần mềm phân tích thông tin mời thầu thế hệ mới dành cho doanh nghiệp, giúp doanh nghiệp tìm kiếm, phân tích thông tin về các dự án đấu thầu mua sắm công và mua sắm tư nhân trên cả nước.
AI Smart Filter do Hệ Sinh Thái Đấu Thầu (HSTDT) phát triển giúp người dùng tra cứu thông tin hiệu quả trên phần mềm DauThau.info.
Sử dụng công nghệ AI, công cụ này cho phép người dùng đặt câu hỏi bằng ngôn ngữ tự nhiên, sau đó tự động phân tích và trích xuất các từ khóa cần thiết. Từ đó, AI Smart Filter sẽ tạo ra các liên kết tra cứu phù hợp nhất với mục đích của người dùng.
Để tìm hiểu chi tiết cách sử dụng, bạn có thể tham khảo Hướng dẫn sử dụng AI Smart Filter.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể sử dụng chức năng này.
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Danh sách các nhà thầu không tìm được thông tin[Tổng số: 18.610]
Tổng số nhà thầu không tìm thấy thông tin là 18.610. Các nhà thầu này được sinh ra từ các dữ liệu sau:
- Tổng số gói thầu có chứa nhà thầu không tìm thấy thông tin là 25.509 trong tổng số 1.744.591 gói thầu (chiếm 1.46%)
- KQMT không tìm thấy thông tin nhà thầu là 7.144 trong tổng số 977.122 KQMT (chiếm 0.73%)
- KQLCNT không tìm thấy thông tin nhà thầu là 22.903 trong tổng số 2.966.551 KQLCNT (chiếm 0.77%)
Chào Bạn,
Bạn chưa đăng nhập, vui lòng đăng nhập để sử dụng hết các chức năng dành cho thành viên.
Nếu Bạn chưa có tài khoản thành viên, hãy đăng ký. Việc này chỉ mất 5 phút và hoàn toàn miễn phí!
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chân lý là môt quả đã chín rồi mới có thể hái xuống được. "
Voltaire (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân.
Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.