Tìm kiếm thông tin

Dữ liệu được cập nhật liên tục, hỗ trợ tìm kiếm nhanh chóng, chính xác và không hạn chế thời gian.
Cơ hội cho bạn

5.979 dự án đang đợi nhà thầu

82 TBMT được đăng trong 24 giờ qua

364 KHLCNT được đăng trong 24 giờ qua

14.729 TBMT được đăng trong tháng qua

53.681 KHLCNT được đăng trong tháng qua



Chưa phân loại

Việt Nam có hoạt động đấu thầu sôi động, cạnh tranh, minh bạch và công bằng, thu hút nhiều nhà thầu trong và ngoài nước. Dữ liệu thống kê được tổng hợp từ các tỉnh/thành, cập nhật liên tục đến thời điểm hiện tại.

Hoạt động đấu thầu trong mua sắm công ở Việt Nam đang ngày một trở nên sôi động, cạnh tranh, minh bạch và công bằng, thu hút nhiều nhà thầu trong và ngoài nước. Dữ liệu được chúng tôi tổng hợp, thống kê và phân loại theo các tỉnh/thành, cập nhật liên tục từ 2010 đến thời điểm hiện tại.


Dữ liệu thống kê được tổng hợp lần cuối ngày 30-08-2026
Gói thầu Chủ đầu tư Ngày đăng tải Đóng thầu
13:20 31/08/2026
10:00 05/10/2026
12:19 31/08/2026
09:00 18/09/2026
12:17 31/08/2026
08:30 18/09/2026
12:02 31/08/2026
11:00 18/09/2026
11:54 31/08/2026
09:30 14/09/2026
11:45 31/08/2026
08:00 12/09/2026
11:44 31/08/2026
14:00 22/09/2026
11:40 31/08/2026
17:00 12/09/2026
11:37 31/08/2026
09:00 19/09/2026
11:33 31/08/2026
09:30 18/09/2026

Tin tức

Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info

Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info

Sự phát triển của điện mặt trời, điện gió, điện sinh khối và các nguồn năng lượng tái tạo đang mở ra nhiều nhu cầu về tư vấn, xây lắp, thiết bị và dịch vụ kỹ thuật. Vậy năng lượng tái tạo gồm những loại nào và nhà thầu có thể tìm kiếm các gói thầu trong lĩnh vực này ra sao? Cùng DauThau.info tìm hiểu trong bài viết dưới đây.
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp

Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp

Trong nhiều giao dịch dân sự, hoạt động kinh doanh hay thủ tục pháp lý, cá nhân và tổ chức có thể thực hiện quyền, nghĩa vụ thông qua người đại diện. Vậy người đại diện hợp pháp là gì, khác gì với người đại diện theo pháp luật và làm thế nào để tra cứu người đại diện theo pháp luật của doanh nghiệp? Cùng DauThau.info tìm hiểu trong bài viết dưới đây.
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?

Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?

Sản phẩm đạt Thương hiệu Quốc gia mang lại lợi thế về uy tín, nhưng liệu có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu? Hồ sơ mời thầu có được yêu cầu hàng hóa phải đạt Thương hiệu Quốc gia hay không? Bài viết dưới đây của DauThau.info sẽ làm rõ những vấn đề này.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây