Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Phần mềm DauThau.info không tìm thấy nhà thầu có tên Công ty Bảo Minh Đồng Tháp trong cơ sở dữ liệu đã được phê duyệt trên hệ thống mạng đấu thầu quốc gia, tuy nhiên tên này đã được sử dụng ở một số chỗ, kết quả phân tích như sau:
- Đã tham gia 4 gói thầu, trong đó trúng 4 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh):
269.810.221 VND- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Tháp (2), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Tháp (2), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
Công ty Bảo Minh Đồng Tháp đã trúng thầu gói thầu Cung cấp bảo hiểm kết hợp cho 03 ca nô HQ29-01-05, HQ29-01-06, HQ29-01-07. do Cục Hải quan tỉnh Đồng Tháp mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
22/12/2023 17:35
Công ty Bảo Minh Đồng Tháp đã trúng thầu gói thầu Cung cấp bảo hiểm kết hợp cho ca nô HQ29-01-01. HQ29-01-02, HQ29-01-03. do Cục Hải quan tỉnh Đồng Tháp mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
30/05/2023 08:13
Công ty Bảo Minh Đồng Tháp đã trúng thầu gói thầu Cung cấp bảo hiểm mọi rủi ro tài sản của các đơn vị trực thuộc Cục Hải quan Đồng Tháp do Cục Hải quan tỉnh Đồng Tháp mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
26/12/2022 09:04
Công ty Bảo Minh Đồng Tháp đã trúng thầu gói thầu Cung cấp bảo hiểm kết hợp cho 03 ca nô HQ29-01-05, HQ29-01-06, HQ29-01-07 do Cục Hải quan tỉnh Đồng Tháp mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
22/12/2022 15:20
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Bảo Minh Đồng Tháp có tham gia 4 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 4 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Bảo Minh Đồng Tháp có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Bảo Minh Đồng Tháp đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty Bảo Minh Đồng Tháp đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có khá nhiều phương tiện để làm giàu nhưng có rất ít phương tiện để lương thiện. "
Francis Bacon
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".