Quan hệ giữa nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP RITA VIỆT NAM với chủ đầu tư Công ty Điện lực Ba Đình

Danh sách gói thầu mà nhà thầu đã tham gia của chủ đầu tư

Bạn hãy đăng nhập để kiểm tra quyền sử dụng tính năng xuất file dữ liệu thống kê của nhà thầu. Hãy đăng ký nếu chưa có tài khoản
STT
Gói thầu
Chủ đầu tư
Số tiền
Thời gian
Kết quả
Vai trò nhà thầu
STT: 1
Gói thầu:

Gói thầu 06-XDCB17: Cải tạo đường dây hạ áp và đường dây viễn thông tuyến phố Châu Long (Đăng tải trên báo đấu thầu số 88 ngày 17/05/2017)

Bên mời thầu: Công ty Điện lực Ba Đình
Số tiền:

Để xem đầy đủ thông tin

Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:
STT: 2
Gói thầu:

Gói thầu 01-XDCB17: Xây dựng mới TBA trên địa bàn Quận Ba Đình giai đoạn 1 năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 29 ngày 20/02/2017)

Bên mời thầu: Công ty Điện lực Ba Đình
Số tiền:

Để xem đầy đủ thông tin

Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:
STT: 3
Gói thầu:

Gói thầu 05-SCL16: “Đại tu các TBA trên địa bàn quận Ba Đình năm 2016” (Đăng tải trên báo đấu thầu số 169 ngày 07/09/2016)

Bên mời thầu: Công ty Điện lực Ba Đình
Số tiền:

Để xem đầy đủ thông tin

Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP RITA VIỆT NAM có tham gia 5 gói thầu của chủ đầu tư: Công ty Điện lực Ba Đình, trong đó đã trúng thầu 5 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ.

Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, xin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký để kiểm tra quyền xem thông tin đầy đủ. Lưu ý: Để xem thông tin đầy đủ bạn phải Đăng ký gói VIP3

Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây