Cung cấp ống HDPE D315

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp ống HDPE D315
Tên dự án
Tuyến ống cấp nước đường Huỳnh Tấn Phát, thành phố Bến Tre
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
927.714.480 VND
Giá gói thầu
927.714.480 VND
Ngày quy đổi
13/04/2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
49/QĐ-HĐQT
Ngày phê duyệt
22/04/2021
Hoàn thành
15:43 05/05/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0301464823 0301464823

CÔNG TY CỔ PHẦN NHỰA BÌNH MINH

909.160.190 VND 20 ngày 20
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây