Phòng thí nghiệm LAS-XD 1209

Thông tin về đơn vị quản lý: TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM VÀ CHỨNG NHẬN TQC CGLOBAL

Địa chỉ
số 08 ngách 127/30, ngõ 127, phố Văn Cao, phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
số 08 ngách 127/30, ngõ 127, phố Văn Cao, Hà Nội
Mã số thuế
0108143074

Thông tin về phòng thí nghiệm

Tên phòng thí nghiệm
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng.
Địa chỉ phòng thí nghiệm
số 4, ngách 21, ngõ 168 đường Nguyễn Xiển, phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Địa chỉ phòng thí nghiệm (Sau sáp nhập)
số 4, ngách 21, ngõ 168 đường Nguyễn Xiển, Hà Nội
Mã số phòng thí nghiệm
LAS-XD 1209
Ngày công nhận
09/10/2019
Nội dung công nhận
Danh mục chỉ tiêu thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động chuyên ngành Xây dựng của phòng thí nghiệm LAS-XD 1209 gồm: Thử nghiệm cơ lý xi măng; Thử nghiệm kính xây dựng; Thử nghiệm gạch ốp lát – đá ốp lát tự nhiên và nhân tạo; Phép thử gạch đặc đất sét nung và gạch rỗng đất sét nung; Phép thử gạch bê tông; Lĩnh vực thử nghiệm cơ lý gạch bê tông tự chèn; Phép thử sản phẩm bê tông khí chưng áp và sản phẩm bê tông bọt, bê tông khí không chưng áp; Phép thử gạch terazo; Cát xây dựng; Phép thử sơn; Thử nghiệm bột bả; Thử nghiệm ống nhựa PVC-U, PE, PP; Thử nghiệm sản phẩm hợp kim nhôm dạng profile; Thử nghiệm thanh profile polyvinyl clorua – PVC –U; Thử nghiệm cơ lý tấm thạch cao; Thử nghiệm tấm sóng amiăng xi măng; Thử nghiệm vật liệu kim loại; Thử nghiệm cơ lý gỗ.

Các tiêu chuẩn kỹ thuật dùng cho các phép thử được liệt kê đầy đủ, bao gồm tiêu chuẩn Việt Nam và nước ngoài (nếu có). Khi có phiên bản mới về tiêu chuẩn kỹ thuật thay thế tiêu chuẩn cũ, phải áp dụng tiêu chuẩn mới tương ứng.

Giấy chứng nhận này có hiệu lực 05 năm kể từ ngày cấp.

Cập nhật lần cuối
07/03/2022 - Cập nhật lần thứ 6.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Danh sách các chứng nhận

STT Tên quyết định Thời gian chứng nhận
1 Giấy chứng nhận 1281/GCN-BXD.  09/10/2019

Phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM VÀ CHỨNG NHẬN TQC CGLOBAL như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Thông tin về phòng thí nghiệm LAS-XD bên trên được website DauThau.asia cập nhật thường xuyên và đầy đủ, bao gồm các thông tin như: mã số thuế, tên phòng thí nghiệm, địa chỉ phòng thí nghiệm, mã số phòng thí nghiệm, phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu nào…
Bạn có thể tìm kiếm danh sách các phòng thí nghiệm LAS-XD khác bằng cách truy cập vào trang https://dauthau.asia/las, tra cứu thông tin theo tỉnh thành kết hợp với từ khóa liên quan. Chi tiết cách tra cứu xem tại đây.
Ngoài ra nếu đang thắc mắc “Phòng LAS-XD là gì và các quy định về phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng cần nắm rõ”, bạn có thể xem chi tiết bài viết tại đây.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây