Phòng thí nghiệm LAS-XD 1526

Thông tin về đơn vị quản lý: Công ty TNHH Tư vấn Kiểm định Xây dựng Thương mại Sài Gòn

Địa chỉ
11/18 Đường số 3 - p. Bình Hưng Hòa - Q. Bình Tân - Tp.HCM
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
11/18 Đường số 3- Q. Bình Tân - Tp.HCM, TP.Hồ Chí Minh
Mã số thuế
0313396536

Thông tin về phòng thí nghiệm

Tên phòng thí nghiệm
Phòng Thí nghiệm chuyên ngành xây dựng
Địa chỉ phòng thí nghiệm
11/18 Đường số 3 - p. Bình Hưng Hòa - Q. Bình Tân -Tp.HCM
Địa chỉ phòng thí nghiệm (Sau sáp nhập)
11/18 Đường số 3, TP.Hồ Chí Minh
Mã số phòng thí nghiệm
LAS-XD 1526
Ngày công nhận
07/07/2020
Nội dung công nhận
Danh mục chỉ tiêu thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động chuyên ngành Xây dựng của phòng thí nghiệm LAS-XD 1526 gồm: Xi măng, xi măng bền Sunfat; Kim loại, thép không gỉ, gang; Sơn tín hiệu; Thử nghiệm tại hiện trường; Cọc BTCT&BTCT ly tâm DƯL, cọc ván DƯL, cột điện; Nhựa, BT nhựa, nhũ tương; Bê tông, vữa; Cốt liệu; Băng chặn nước PVC, tấm trải & màng chống thấm; Sơn; Gạch ốp lát, granit; Phụ gia; Kính xây dựng; Cao su nhựa, ống – tấm nhựa, tôn nhựa, composite.

Các tiêu chuẩn kỹ thuật dùng cho các phép thử được liệt kê đầy đủ, bao gồm tiêu chuẩn Việt Nam và nước ngoài (nếu có). Khi có phiên bản mới về tiêu chuẩn kỹ thuật thay thế tiêu chuẩn cũ, phải áp dụng tiêu chuẩn mới tương ứng.

Giấy chứng nhận này bổ sung cho Giấy chứng nhận số: 831/GCN-BXD ngày 02/7/2019 và có hiệu lực đến ngày 02/7/2024.

Cập nhật lần cuối
07/03/2022 - Cập nhật lần thứ 6.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Danh sách các chứng nhận

STT Tên quyết định Thời gian chứng nhận
1 Giấy chứng nhận 153/GCN-BXD 07/07/2020
2 Giấy chứng nhận 831/GCN-BXD.  02/07/2019

Phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty TNHH Tư vấn Kiểm định Xây dựng Thương mại Sài Gòn như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Thông tin về phòng thí nghiệm LAS-XD bên trên được website DauThau.asia cập nhật thường xuyên và đầy đủ, bao gồm các thông tin như: mã số thuế, tên phòng thí nghiệm, địa chỉ phòng thí nghiệm, mã số phòng thí nghiệm, phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu nào…
Bạn có thể tìm kiếm danh sách các phòng thí nghiệm LAS-XD khác bằng cách truy cập vào trang https://dauthau.asia/las, tra cứu thông tin theo tỉnh thành kết hợp với từ khóa liên quan. Chi tiết cách tra cứu xem tại đây.
Ngoài ra nếu đang thắc mắc “Phòng LAS-XD là gì và các quy định về phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng cần nắm rõ”, bạn có thể xem chi tiết bài viết tại đây.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây