Phòng thí nghiệm LAS-XD 1599

Thông tin về đơn vị quản lý: CÔNG TY TNHH TMDV VÀ TƯ VẤN KỸ THUẬT QUỐC TẾ ITSC

Địa chỉ
số 101/40 Đường số 9, Phường Bình Hưng Hoà, Quận Bình Tân, TP.Hồ Chí Minh.
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
số 101/40 Đường số 9, TP.Hồ Chí Minh.
Mã số thuế
0315760131

Thông tin về phòng thí nghiệm

Tên phòng thí nghiệm
Phòng thí nghiệm vật liệu xây dựng và kiểm định công trình.
Địa chỉ phòng thí nghiệm
số 101/40 Đường số 9, Phường Bình Hưng Hoà, Quận Bình Tân, TP.Hồ Chí Minh.
Địa chỉ phòng thí nghiệm (Sau sáp nhập)
số 101/40 Đường số 9, TP.Hồ Chí Minh
Mã số phòng thí nghiệm
LAS-XD 1599
Ngày công nhận
15/09/2021
Nội dung công nhận
Danh mục chỉ tiêu thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động chuyên ngành Xây dựng của phòng thí nghiệm LAS-XD 1599 gồm: Kiểm tra kim loại và liên kết hàn; Thí nghiệm sơn; Thí nghiệm xi măng; Thí nghiệm hỗn hợp bê tông và bê tông nặng; Thử nghiệm cốt liệu cho bê tông và vữa; Phân tích hóa nước cho xây dựng; Cơ lý đất trong phòng; Vữa xây dựng; Thí nghiệm hiện trường.

Các tiêu chuẩn kỹ thuật dùng cho các phép thử được liệt kê đầy đủ, bao gồm tiêu chuẩn Việt Nam và nước ngoài (nếu có). Khi có phiên bản mới về tiêu chuẩn kỹ thuật thay thế tiêu chuẩn cũ, phải áp dụng tiêu chuẩn mới tương ứng.

Giấy chứng nhận này có hiệu lực 05 năm kể từ ngày cấp.

Cập nhật lần cuối
28/02/2022 - Cập nhật lần thứ 4.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Danh sách các chứng nhận

STT Tên quyết định Thời gian chứng nhận
1 Giấy chứng nhận 187/GCN-BXD 15/09/2021

Phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH TMDV VÀ TƯ VẤN KỸ THUẬT QUỐC TẾ ITSC như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Thông tin về phòng thí nghiệm LAS-XD bên trên được website DauThau.asia cập nhật thường xuyên và đầy đủ, bao gồm các thông tin như: mã số thuế, tên phòng thí nghiệm, địa chỉ phòng thí nghiệm, mã số phòng thí nghiệm, phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu nào…
Bạn có thể tìm kiếm danh sách các phòng thí nghiệm LAS-XD khác bằng cách truy cập vào trang https://dauthau.asia/las, tra cứu thông tin theo tỉnh thành kết hợp với từ khóa liên quan. Chi tiết cách tra cứu xem tại đây.
Ngoài ra nếu đang thắc mắc “Phòng LAS-XD là gì và các quy định về phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng cần nắm rõ”, bạn có thể xem chi tiết bài viết tại đây.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây