Phòng thí nghiệm LAS-XD 1774

Thông tin về đơn vị quản lý: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ NAM PHƯƠNG

Địa chỉ
Số 30, Phường 4, Quận Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh.
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Số 30, Tp. Hồ Chí Minh., TP.Hồ Chí Minh
Mã số thuế
0313209708

Thông tin về phòng thí nghiệm

Tên phòng thí nghiệm
Phòng Thí nghiệm vật liệu xây dựng Phú Nam Phương.
Địa chỉ phòng thí nghiệm
Số 184/15 Khu phố 3C, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Tp. Hồ Chí Minh.
Địa chỉ phòng thí nghiệm (Sau sáp nhập)
Số 184/15 Khu phố 3C, TP.Hồ Chí Minh
Mã số phòng thí nghiệm
LAS-XD 1774
Ngày công nhận
11/06/2018
Nội dung công nhận
Danh mục chỉ tiêu thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động chuyên ngành Xây dựng của phòng thí nghiệm LAS-XD 1774 gồm: Cơ lý xi măng; Thử cốt liệu bê tông và vữa; Thử bê tông và hỗn hợp bê tông; Thử nghiệm vữa xây dựng; Bê tông nhựa; Nhựa bitum; Thử nghiệm cơ lý gạch xây; Thử nghiệm cơ lý blốc gạch bê tông; Thử nghiệm cơ lý gạch bê tông tự chèn; Thí nghiệm cơ lý đất trong phòng; Thí nghiệm hiện trường; Thử thép xây dựng.

Các tiêu chuẩn kỹ thuật dùng cho các phép thử được liệt kê đầy đủ, bao gồm tiêu chuẩn Việt Nam và nước ngoài (nếu có). Khi có phiên bản mới về tiêu chuẩn kỹ thuật thay thế tiêu chuẩn cũ, phải áp dụng tiêu chuẩn mới tương ứng.

Giấy chứng nhận này có hiệu lực 05 năm kể từ ngày cấp.

Cập nhật lần cuối
07/03/2022 - Cập nhật lần thứ 2.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Danh sách các chứng nhận

STT Tên quyết định Thời gian chứng nhận
1 Giấy chứng nhận 353/GCN-BXD.  11/06/2018

Phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ NAM PHƯƠNG như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Thông tin về phòng thí nghiệm LAS-XD bên trên được website DauThau.asia cập nhật thường xuyên và đầy đủ, bao gồm các thông tin như: mã số thuế, tên phòng thí nghiệm, địa chỉ phòng thí nghiệm, mã số phòng thí nghiệm, phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu nào…
Bạn có thể tìm kiếm danh sách các phòng thí nghiệm LAS-XD khác bằng cách truy cập vào trang https://dauthau.asia/las, tra cứu thông tin theo tỉnh thành kết hợp với từ khóa liên quan. Chi tiết cách tra cứu xem tại đây.
Ngoài ra nếu đang thắc mắc “Phòng LAS-XD là gì và các quy định về phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng cần nắm rõ”, bạn có thể xem chi tiết bài viết tại đây.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây