Phòng thí nghiệm LAS-XD 24.022

Thông tin về đơn vị quản lý: Công ty Cổ phần Đầu tư Tân Đại Long

Địa chỉ
Thôn 6, xã Thạch Hòa, huyện Thạch Thất, Hà Nội
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Thôn 6, Hà Nội
Mã số thuế
0500268580

Thông tin về phòng thí nghiệm

Tên phòng thí nghiệm
Phòng thử nghiệm Tổng hợp
Địa chỉ phòng thí nghiệm
Khu công nghệ cao Hòa Lạc, xã Phú Cát, huyện Quốc Oai, Hà Nội (khu đất thuộc Tổng Công ty XNK xây dựng Việt Nam - Vinaconex).
Địa chỉ phòng thí nghiệm (Sau sáp nhập)
Khu công nghệ cao Hòa Lạc, Hà Nội
Mã số phòng thí nghiệm
LAS-XD 24.022
Ngày công nhận
06/02/2024
Nội dung công nhận
Danh mục chỉ tiêu thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động chuyên ngành Xây dựng của phòng thí nghiệm LAS-XD 24.022 gồm: Thử nghiệm cơ - lý xi măng; Thử nghiệm hỗn hợp bê tông và bê tông nặng; Thử nghiệm cốt liệu cho bê tông và vữa; Phân tích hóa xi măng và đất sét; Phân tích hóa nước xây dựng; Thử nghiệm phụ gia cho bê tông; Thử nghiệm cơ lý đất trong phòng; Thử nghiệm cơ lý thép xây dựng và mối hàn; Thử nghiệm cơ lý của bê tông nhựa; Thử nghiệm cơ lý nhựa đường lỏng và nhựa đường Polime; Thử nghiệm nhũ tương axit; Thử nghiệm tại hiện trường; Thử nghiệm cơ lý vữa xây dựng; Thử nghiệm cơ lý các loại gạch xây dựng; Thử nghiệm cơ lý dung dịch khoan; Thử nghiệm đường ống nhựa nhiệt dẻo, nhựa nhiệt rắn gia cường sợi thủy tinh.

Các tiêu chuẩn kỹ thuật dùng cho các phép thử được liệt kê đầy đủ, bao gồm tiêu chuẩn Việt Nam và nước ngoài (nếu có). Khi có phiên bản mới về tiêu chuẩn kỹ thuật thay thế tiêu chuẩn cũ, phải áp dụng tiêu chuẩn mới tương ứng.

Giấy chứng nhận này có hiệu lực 05 năm kể từ ngày cấp và thay thế Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng số 759/GCN - BXD ngày 24/6/2019 của Bộ Xây dựng.

Cập nhật lần cuối
26/03/2024 - Cập nhật lần đầu
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Danh sách các chứng nhận

STT Tên quyết định Thời gian chứng nhận
1 GCN 03/GCN-SXD Hà Nội 06/02/2024

Phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Tân Đại Long như sau:

  • Đã tham gia 38 gói thầu, trong đó trúng 25 gói, trượt 10 gói, 1 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 8.33% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.31% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Vĩnh Long (5), Cao Bằng (3), Đồng Tháp (2), Lạng Sơn (2), Khánh Hòa (2), Đắk Lắk (1), Đồng Nai (1), An Giang (1), Phú Thọ (1), Hà Nội (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Lào Cai (1), Không xác định (17)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cao Bằng (3), Trà Vinh (3), Đồng Tháp (2), Lạng Sơn (2), Vĩnh Long (2), Đắk Lắk (1), Đồng Nai (1), An Giang (1), Kiên Giang (1), Phú Thọ (1), Ninh Thuận (1), Hà Nội (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Lào Cai (1), Không xác định (18)
  • Có quan hệ với 28 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 17 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 54 nhà thầu trong 21 gói thầu, thắng 9 gói, thua 10 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 28 nhà thầu trong 23 gói thầu, thắng thầu 15 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Thông tin về phòng thí nghiệm LAS-XD bên trên được website DauThau.asia cập nhật thường xuyên và đầy đủ, bao gồm các thông tin như: mã số thuế, tên phòng thí nghiệm, địa chỉ phòng thí nghiệm, mã số phòng thí nghiệm, phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu nào…
Bạn có thể tìm kiếm danh sách các phòng thí nghiệm LAS-XD khác bằng cách truy cập vào trang https://dauthau.asia/las, tra cứu thông tin theo tỉnh thành kết hợp với từ khóa liên quan. Chi tiết cách tra cứu xem tại đây.
Ngoài ra nếu đang thắc mắc “Phòng LAS-XD là gì và các quy định về phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng cần nắm rõ”, bạn có thể xem chi tiết bài viết tại đây.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây