Phòng thí nghiệm LAS-XD 24.027

Thông tin về đơn vị quản lý: Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Bảo Kiêm

Địa chỉ
Thôn Mai Trai, xã Vạn Thắng, huyện Ba Vì, Hà Nội.
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Thôn Mai Trai, Hà Nội.
Mã số thuế
0106141480

Thông tin về phòng thí nghiệm

Tên phòng thí nghiệm
Trung tâm thí nghiệm và kiểm định công trình xây dựng
Địa chỉ phòng thí nghiệm
LK05, khu Đồng Cống (khu hành chính mới, đường Gò Sóc), thị trấn Tây Đằng, huyện Ba Vì, Hà Nội.
Địa chỉ phòng thí nghiệm (Sau sáp nhập)
LK05, khu Đồng Cống (khu hành chính mới, đường Gò Sóc), Hà Nội
Mã số phòng thí nghiệm
LAS-XD 24.027
Ngày công nhận
04/03/2024
Nội dung công nhận
Danh mục chỉ tiêu thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động chuyên ngành Xây dựng của phòng thí nghiệm LAS-XD 24.027 gồm: Phép thử cơ lý xi măng; Bột bả; Hỗn hợp bê tông và bê tông nặng; Thử cốt liệu bê tông và vữa; Thử nghiệm vữa xây dựng; Phân tích nước cho xây dựng; Thử nghiệm phụ gia cho bê tông và vữa, tro bay; Kiểm tra thép xây dựng, kim loại; Thử nghiệm cơ lý đất, đất đắp, cấp phối đá dăm, sỏi, vật liệu dạng hạt; Bê tông nhựa; Nhựa bitum; Nhũ tương nhựa đường axit; Nhựa đường lỏng; Thử cơ lý vật liệu bột khoáng trong bê tông nhựa; Thử nghiệm tại hiện trường; Gạch đất nung; Gạch bê tông, bê tông tự chèn; Bê tông nhẹ; Gạch xi măng; Gạch Tezzaro; Đá ốp lát; Gạch ốp lát; Ngói; Dây điện, cáp điện, cáp quang; Bentonite, Polimer; Tấm compact; Thanh nhựa giả gỗ; Vật liệu epoxy, tấm composite; Gỗ tự nhiên, nhân tạo; Sơn tường, sơn sắt thép; Sơn dẻo nhiệt phản quang; Băng cản nước, cao su, chất dẻo; Kính, gương; Thạch cao; Vật liệu phản quang; Ống nhựa; Cấu kiện đúc sẵn.

Các tiêu chuẩn kỹ thuật dùng cho các phép thử được liệt kê đầy đủ, bao gồm tiêu chuẩn Việt Nam và nước ngoài (nếu có). Khi có phiên bản mới về tiêu chuẩn kỹ thuật thay thế tiêu chuẩn cũ, phải áp dụng tiêu chuẩn mới tương ứng.

Giấy chứng nhận này có hiệu lực 05 năm kể từ ngày ký.

Cập nhật lần cuối
27/03/2024 - Cập nhật lần đầu
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Danh sách các chứng nhận

STT Tên quyết định Thời gian chứng nhận
1 GCN 08/GCN-SXD Hà Nội 04/03/2024

Phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Bảo Kiêm như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Thông tin về phòng thí nghiệm LAS-XD bên trên được website DauThau.asia cập nhật thường xuyên và đầy đủ, bao gồm các thông tin như: mã số thuế, tên phòng thí nghiệm, địa chỉ phòng thí nghiệm, mã số phòng thí nghiệm, phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu nào…
Bạn có thể tìm kiếm danh sách các phòng thí nghiệm LAS-XD khác bằng cách truy cập vào trang https://dauthau.asia/las, tra cứu thông tin theo tỉnh thành kết hợp với từ khóa liên quan. Chi tiết cách tra cứu xem tại đây.
Ngoài ra nếu đang thắc mắc “Phòng LAS-XD là gì và các quy định về phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng cần nắm rõ”, bạn có thể xem chi tiết bài viết tại đây.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây