Phòng thí nghiệm LAS-XD 557

Thông tin về đơn vị quản lý: CÔNG TY CỔ PHẦN NACICO

Địa chỉ
U1-70 Khu đô thị mới Đô Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
U1-70 Khu đô thị mới Đô Nghĩa, Hà Nội
Mã số thuế
0600382826

Thông tin về phòng thí nghiệm

Tên phòng thí nghiệm
Phòng thí nghiệm Địa chất công trình
Địa chỉ phòng thí nghiệm
D04-L05, Khu A, Khu đô thị mới Dương Nội, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội.
Địa chỉ phòng thí nghiệm (Sau sáp nhập)
D04-L05, Khu A, Khu đô thị mới Dương Nội, Hà Nội
Mã số phòng thí nghiệm
LAS-XD 557
Ngày công nhận
10/06/2019
Nội dung công nhận
Danh mục chỉ tiêu thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động chuyên ngành Xây dựng của phòng thí nghiệm LAS-XD 557 gồm: Thử nghiệm cơ lý xi măng; Hỗn hợp bê tông và bê tông nặng; Thử cốt liệu bê tông và vữa; Thử nghiệm vữa xây dựng; Kiểm tra vật liệu kim loại xây dựng; Thử nghiệm cơ lý đất trong phòng; Bê tông nhựa; Nhựa bitum; Thử nghiệm cơ lý gạch xây; Thử nghiệm tại hiện trường; Thử nghiệm cơ lý gạch blốc bê tông; Cơ lý bentonite; Nhũ tương axit; Phân tích hóa nước cho xây dựng; Thử nghiệm cơ lý của gạch terrazzo; Thí nghiệm phụ gia; Thử nghiệm màng chống thấm; Thí nghiệm bột bả; Thử nghiệm ống nhựa; Đất gia cố bằng chất kết dính; Thử nghiệm đá ốp lát xây dựng; Thử vải địa kỹ thuật; Thử nghiệm dây cáp điện dân dụng; Thử nghiệm gạch ốp lát; Thử nghiệm cơ lý gỗ tự nhiên; Thử nghiệm cơ lý ván, gỗ nhân tạo; Tấm thạch cao; Thử nghiệm sơn; Thử cơ lý VL bột khoáng trong B.T.N;

Các tiêu chuẩn kỹ thuật dùng cho các phép thử được liệt kê đầy đủ, bao gồm tiêu chuẩn Việt Nam và nước ngoài (nếu có). Khi có phiên bản mới về tiêu chuẩn kỹ thuật thay thế tiêu chuẩn cũ, phải áp dụng tiêu chuẩn mới tương ứng.

Giấy chứng nhận này có hiệu lực 05 năm kể từ ngày cấp và thay thế các Quyết định số 445/QĐ-BXD ngày 19/12/2013 và 223/QĐ-BXD ngày 08/5/2014 của Bộ trưởng Bộ Xây dựng.

Cập nhật lần cuối
07/03/2022 - Cập nhật lần thứ 5.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Danh sách các chứng nhận

STT Tên quyết định Thời gian chứng nhận
1 Giấy chứng nhận 669/GCN-BXD.  10/06/2019

Phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NACICO như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Thông tin về phòng thí nghiệm LAS-XD bên trên được website DauThau.asia cập nhật thường xuyên và đầy đủ, bao gồm các thông tin như: mã số thuế, tên phòng thí nghiệm, địa chỉ phòng thí nghiệm, mã số phòng thí nghiệm, phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu nào…
Bạn có thể tìm kiếm danh sách các phòng thí nghiệm LAS-XD khác bằng cách truy cập vào trang https://dauthau.asia/las, tra cứu thông tin theo tỉnh thành kết hợp với từ khóa liên quan. Chi tiết cách tra cứu xem tại đây.
Ngoài ra nếu đang thắc mắc “Phòng LAS-XD là gì và các quy định về phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng cần nắm rõ”, bạn có thể xem chi tiết bài viết tại đây.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây