Phòng thí nghiệm LAS-XD 633

Thông tin về đơn vị quản lý: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT VÀ KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH

Địa chỉ
Nhà D13 Ngõ 180 Đường Thanh Bình, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội.
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Nhà D13 Ngõ 180 Đường Thanh Bình, Hà Nội.
Mã số thuế
0102559566

Thông tin về phòng thí nghiệm

Tên phòng thí nghiệm
Phòng thí nghiệm và kiểm định xây dựng
Địa chỉ phòng thí nghiệm
Nhà D13 Ngõ 180 Đường Thanh Bình, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội.
Địa chỉ phòng thí nghiệm (Sau sáp nhập)
Nhà D13 Ngõ 180 Đường Thanh Bình, Hà Nội
Mã số phòng thí nghiệm
LAS-XD 633
Ngày công nhận
30/05/2019
Nội dung công nhận
Danh mục chỉ tiêu thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động chuyên ngành Xây dựng của phòng thí nghiệm LAS-XD 633 gồm: Thử nghiệm cơ lý xi măng; Hỗn hợp bê tông và bê tông nặng; Thử cốt liệu bê tông và vữa; Thử nghiệm vữa xây dựng; Thử nghiệm cơ lý gạch xây; Thử nghiệm cơ lý gạch block bê tông; Thử nghiệm bê tông nhựa; Nhựa bitum; Thử cơ lý vật liệu bột khoáng trong B.T.N; Thử nghiệm cơ lý đất trong phòng; Thử nghiệm cơ lý đất trong phòng; Thử nghiệm tại hiện trường; Phân tích hóa nước cho xây dựng; Kiểm tra thép xây dựng.

Các tiêu chuẩn kỹ thuật dùng cho các phép thử được liệt kê đầy đủ, bao gồm tiêu chuẩn Việt Nam và nước ngoài (nếu có). Khi có phiên bản mới về tiêu chuẩn kỹ thuật thay thế tiêu chuẩn cũ, phải áp dụng tiêu chuẩn mới tương ứng.

Giấy chứng nhận này có hiệu lực 05 năm kể từ ngày cấp và thay thế Quyết định số 192/QĐ-BXD ngày 09 tháng 5 năm 2011 của Bộ trưởng Bộ Xây dựng.

Cập nhật lần cuối
07/03/2022 - Cập nhật lần thứ 4.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Danh sách các chứng nhận

STT Tên quyết định Thời gian chứng nhận
1 Giấy chứng nhận 558/GCN-BXD.  30/05/2019

Phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT VÀ KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Thông tin về phòng thí nghiệm LAS-XD bên trên được website DauThau.asia cập nhật thường xuyên và đầy đủ, bao gồm các thông tin như: mã số thuế, tên phòng thí nghiệm, địa chỉ phòng thí nghiệm, mã số phòng thí nghiệm, phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu nào…
Bạn có thể tìm kiếm danh sách các phòng thí nghiệm LAS-XD khác bằng cách truy cập vào trang https://dauthau.asia/las, tra cứu thông tin theo tỉnh thành kết hợp với từ khóa liên quan. Chi tiết cách tra cứu xem tại đây.
Ngoài ra nếu đang thắc mắc “Phòng LAS-XD là gì và các quy định về phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng cần nắm rõ”, bạn có thể xem chi tiết bài viết tại đây.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây