Phòng thí nghiệm LAS-XD 80

Thông tin về đơn vị quản lý: Trung tâm Nghiên cứu Địa kỹ thuật

Địa chỉ
Nhà C5 - P201.202&304 Trường Đại học Bách Khoa Hà Nội, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội.
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Nhà C5 - P201.202&304 Trường Đại học Bách Khoa Hà Nội, Tp. Hà Nội.
Mã số thuế
0100530339

Thông tin về phòng thí nghiệm

Tên phòng thí nghiệm
Phòng Thí nghiệm Địa kỹ thuật công trình và Môi trường.
Địa chỉ phòng thí nghiệm
Nhà C5 - P104,105,205,206 Trường Đại học Bách Khoa Hà Nội, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội.
Địa chỉ phòng thí nghiệm (Sau sáp nhập)
Nhà C5 - P104,105,205,206 Trường Đại học Bách Khoa Hà Nội
Mã số phòng thí nghiệm
LAS-XD 80
Ngày công nhận
17/04/2019
Nội dung công nhận
Danh mục chỉ tiêu thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động chuyên ngành Xây dựng của phòng thí nghiệm LAS-XD 80 gồm: Thử nghiệm cơ lý đất đá trong phòng; Thử nghiệm tại hiện trường; Phân tích hóa nước; Thí nghiệm cơ lý xi măng; Hỗn hợp bê tông và bê tông nặng; Thử cốt liệu bê tông và vữa; Kiểm tra thép xây dựng.

Các tiêu chuẩn kỹ thuật dùng cho các phép thử được liệt kê đầy đủ, bao gồm tiêu chuẩn Việt Nam và nước ngoài (nếu có). Khi có phiên bản mới về tiêu chuẩn kỹ thuật thay thế tiêu chuẩn cũ, phải áp dụng tiêu chuẩn mới tương ứng.

Giấy chứng nhận này có hiệu lực 05 năm kể từ ngày cấp và thay thế Quyết định số 218/QĐ-BXD ngày 26/5/2009 của Bộ trưởng Bộ Xây dựng.

Cập nhật lần cuối
07/03/2022 - Cập nhật lần thứ 4.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Danh sách các chứng nhận

STT Tên quyết định Thời gian chứng nhận
1 Giấy chứng nhận 346/GCN-BXD  17/04/2019

Phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Trung tâm Nghiên cứu Địa kỹ thuật như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Thông tin về phòng thí nghiệm LAS-XD bên trên được website DauThau.asia cập nhật thường xuyên và đầy đủ, bao gồm các thông tin như: mã số thuế, tên phòng thí nghiệm, địa chỉ phòng thí nghiệm, mã số phòng thí nghiệm, phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu nào…
Bạn có thể tìm kiếm danh sách các phòng thí nghiệm LAS-XD khác bằng cách truy cập vào trang https://dauthau.asia/las, tra cứu thông tin theo tỉnh thành kết hợp với từ khóa liên quan. Chi tiết cách tra cứu xem tại đây.
Ngoài ra nếu đang thắc mắc “Phòng LAS-XD là gì và các quy định về phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng cần nắm rõ”, bạn có thể xem chi tiết bài viết tại đây.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây