Phòng thí nghiệm LAS-XD 866

Thông tin về đơn vị quản lý: CÔNG TY CỔ PHẦN TDS VIỆT NAM

Địa chỉ
Số 47 Tổ 50 Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Số 47 Tổ 50 Phường Nghĩa Tân, Tp. Hà Nội
Mã số thuế
0104254591

Thông tin về phòng thí nghiệm

Tên phòng thí nghiệm
Phòng Thí nghiệm công trình xây dựng
Địa chỉ phòng thí nghiệm
OV14.3 Khu chức năng đô thị Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội.
Địa chỉ phòng thí nghiệm (Sau sáp nhập)
OV14.3 Khu chức năng đô thị Xuân Phương, Hà Nội
Mã số phòng thí nghiệm
LAS-XD 866
Ngày công nhận
25/01/2019
Nội dung công nhận
Danh mục chỉ tiêu thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động chuyên ngành Xây dựng của phòng thí nghiệm LAS-XD 866 gồm: Thử nghiệm cơ lý xi măng; Hỗn hợp bê tông và bê tông nặng; Thử cốt liệu bê tông và vữa; Thử nghiệm cơ lý gạch xây; Kiểm tra thép xây dựng; Thử nghiệm cơ lý gạch blốc, bê tông tự chèn; Thử nghiệm cơ lý đất trong phòng; Thử nghiệm tại hiện trường; Thử nghiệm cơ lý gạch bê tông (gạch không nung), gạch bê tông tự chèn; Thử nghiệm gạch terrazo; Thử nghiệm gạch xi măng lát nền/ gạch granito; Thử nghiệm cơ lý gạch ốp lát – đá ốp lát tự nhiên/ nhân tạo; Thử nghiệm sản phẩm gạch bê tông khí chưng áp (AAC); Thử nghiệm sản phẩm gạch bê tông bọt và bê tông bọt khí không chưng áp; Thử nghiệm vữa xây dựng; Bê tông nhựa; Nhựa bitum; Phụ gia hóa học cho bê tông.

Các tiêu chuẩn kỹ thuật dùng cho các phép thử được liệt kê đầy đủ, bao gồm tiêu chuẩn Việt Nam và nước ngoài (nếu có). Khi có phiên bản mới về tiêu chuẩn kỹ thuật thay thế tiêu chuẩn cũ, phải áp dụng tiêu chuẩn mới tương ứng.

Giấy chứng nhận này có hiệu lực 05 năm kể từ ngày cấp và thay thế Quyết định số 514/QĐ-BXD ngày 01/12/2009 của Bộ trưởng Bộ Xây dựng.

Cập nhật lần cuối
07/03/2022 - Cập nhật lần thứ 4.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Danh sách các chứng nhận

STT Tên quyết định Thời gian chứng nhận
1 Giấy chứng nhận 63/GCN-BXD.  25/01/2019

Phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TDS VIỆT NAM như sau:

  • Đã tham gia 159 gói thầu, trong đó trúng 146 gói, trượt 10 gói, 1 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 56.06% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.16% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (60), Ninh Bình (16), Quảng Ninh (11), Thanh Hoá (10), Bắc Ninh (5), Phú Thọ (5), Hưng Yên (4), Lào Cai (3), Hải Phòng (3), Thái Nguyên (3), Cà Mau (3), Lai Châu (1), Khánh Hòa (1), Toàn quốc (1), Nghệ An (1), Hà Tĩnh (1), Lạng Sơn (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (31)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (60), Quảng Ninh (11), Thanh Hoá (10), Ninh Bình (7), Bắc Ninh (4), Hưng Yên (4), Lào Cai (3), Thái Nguyên (3), Phú Thọ (2), Hải Phòng (2), Bắc Giang (1), Lai Châu (1), Hà Nam (1), Nghệ An (1), Hà Tĩnh (1), Lạng Sơn (1), Không xác định (48)
  • Có quan hệ với 70 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 76 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 57 nhà thầu trong 24 gói thầu, thắng 13 gói, thua 10 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 14 nhà thầu trong 19 gói thầu, thắng thầu 12 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 170 gói thầu với 20 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Thông tin về phòng thí nghiệm LAS-XD bên trên được website DauThau.asia cập nhật thường xuyên và đầy đủ, bao gồm các thông tin như: mã số thuế, tên phòng thí nghiệm, địa chỉ phòng thí nghiệm, mã số phòng thí nghiệm, phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu nào…
Bạn có thể tìm kiếm danh sách các phòng thí nghiệm LAS-XD khác bằng cách truy cập vào trang https://dauthau.asia/las, tra cứu thông tin theo tỉnh thành kết hợp với từ khóa liên quan. Chi tiết cách tra cứu xem tại đây.
Ngoài ra nếu đang thắc mắc “Phòng LAS-XD là gì và các quy định về phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng cần nắm rõ”, bạn có thể xem chi tiết bài viết tại đây.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây