Phòng thí nghiệm LAS-XD 977

Thông tin về đơn vị quản lý: CÔNG TY CỔ PHẦN THÍ NGHIỆM KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH TRỌNG ĐIỂM I

Địa chỉ
Số 10 Ngõ 348, Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Tp. Hà Nội;
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Số 10 Ngõ 348, Đường Kim Giang, Tp. Hà Nội
Mã số thuế
0104753199

Thông tin về phòng thí nghiệm

Tên phòng thí nghiệm
Phòng thí nghiệm cơ lý và siêu âm;
Địa chỉ phòng thí nghiệm
Số 28/11, Ngõ 348, Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Tp. Hà Nội;
Địa chỉ phòng thí nghiệm (Sau sáp nhập)
Số 28/11, Ngõ 348, Đường Kim Giang, Hà Nội
Mã số phòng thí nghiệm
LAS-XD 977
Ngày công nhận
08/09/2022
Nội dung công nhận
Danh mục chỉ tiêu thí nghiệm đủ điều kiện hoạt động chuyên ngành Xây dựng của phòng thí nghiệm LAS-XD 977 gồm: Thí nghiệm các chỉ tiêu cơ lý của lớp vật liệu tái chế nguội tại chỗ dùng cho kết cấu áo đường ô tô – và tái chế sâu sử dụng nhựa đường bọt và xi măng; Thí nghiệm các định chu kỳ bán hủy của bitum bọt, tỷ lệ giãn nở của bitum bọt; Đo điện trở đất, điện trở chống sét cho công trình; Sơn tín hiệu giao thông – vật liệu kẻ đường phản quang nhiệt dẻo: màu sắc, thời gian khô, độ bền nhiệt, độ chống trượt, nhiệt hóa mềm, độ mài mòn, khối lượng riêng, độ dính bám; Sơn tường – độ bền nước, độ bền kiểm, độ bền rửa trôi, độ bền chu kỳ nóng lạnh của màng sơn; Thí nghiệm độ góc cạnh của cốt liệu thô; Thí nghiệm bột khoáng dùng cho hỗn hợp đá trộn nhựa: Khối lượng riêng, thành phần hạt, độ ẩm, chỉ số dẻo, hệ số thích nước; Bitum – phương pháp xác định độ đàn hồi, độ ổn định lưu trữ, chỉ số kim lún, độ hoàn tan trong dung môi; Phụ gia SBS – tỷ trọng, hàm lượng chất dễ bay hơi, lượng tro, độ nhớt; Sức kháng trượt bề mặt đường bằng con lắc Anh; Đo chiều dày lớp phủ bảo vệ; Vật liệu chống thấm – cường độ dẻo, khả năng kháng xé rách, khả năng kháng tách mối nối, khả năng chịu uốn ở nhiệt độ thấp, chống thấm, độ dày, khả năng kháng đâm thủng, cường độ bám dính, tạo cầu vết nứt, độ thấm nước; Ống nhựa và phụ kiện ống – kích thước hình học, độ bềm va đập, độ bền đối với áp suất bên trong; Vật liệu đắp – đầm nén proctor, tỷ số CBR trong phòng; Thí nghiệm hiện trường – vật liệu đắp: xác định độ ẩm, khối lượng thể tích bằng PP rót cát, khối lượng thể tích bằng PP dao đai.

Các tiêu chuẩn kỹ thuật của phép thử được liệt kê đầy đủ, bao gồm tiêu chuẩn Việt Nam và nước ngoài (nếu có). Khi có phiên bản mới về tiêu chuẩn kỹ thuật thay thế tiêu chuẩn cũ, phải áp dụng tiêu chuẩn mới tương ứng.

Giấy chứng nhận này có hiệu lực kể từ ngày cấp, bổ sung cho Giấy chứng nhận số 946/GCN-BXD ngày 08/7/2019

Cập nhật lần cuối
07/03/2022 - Cập nhật lần thứ 6.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Danh sách các chứng nhận

STT Tên quyết định Thời gian chứng nhận
1 Giấy chứng nhận 264/GCN-BXD 08/09/2022
2 Giấy chứng nhận 946/GCN-BXD.  08/07/2019

Phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THÍ NGHIỆM KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH TRỌNG ĐIỂM I như sau:

  • Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 98% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Sơn La (1)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Sơn La (1)
  • Có quan hệ với 0 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.

Thông tin về phòng thí nghiệm LAS-XD bên trên được website DauThau.asia cập nhật thường xuyên và đầy đủ, bao gồm các thông tin như: mã số thuế, tên phòng thí nghiệm, địa chỉ phòng thí nghiệm, mã số phòng thí nghiệm, phòng thí nghiệm này thuộc nhà thầu nào…
Bạn có thể tìm kiếm danh sách các phòng thí nghiệm LAS-XD khác bằng cách truy cập vào trang https://dauthau.asia/las, tra cứu thông tin theo tỉnh thành kết hợp với từ khóa liên quan. Chi tiết cách tra cứu xem tại đây.
Ngoài ra nếu đang thắc mắc “Phòng LAS-XD là gì và các quy định về phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng cần nắm rõ”, bạn có thể xem chi tiết bài viết tại đây.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây