Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
DauThau.info là hệ thống phần mềm phân tích thông tin mời thầu thế hệ mới dành cho doanh nghiệp, giúp doanh nghiệp tìm kiếm, phân tích thông tin về các dự án đấu thầu mua sắm công và mua sắm tư nhân trên cả nước.
Thông tin liên hệ
|
Tên cơ quan ban hành quyết định
|
Bệnh viện Thanh Nhàn |
|
Chủ đầu tư
|
Bệnh viện Thanh Nhàn |
|
Số quyết định xử phạt
|
2285/QĐ-BVTN |
|
Ngày ban hành
|
26/06/2026
|
|
Ngày đăng tải
|
26/06/2026
|
|
Quyết định đính kèm
|
CamScanner 26-06-2026 15.14_1.pdf File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại! |
- 2285/QĐ-BVTN-01 - Thay đổi: Trạng thái, Quyết định đính kèm (Xem thay đổi)
- 2285/QĐ-BVTN-00 Đăng lần đầu
| STT | Tên cá nhân/tổ chức vi phạm | Chủ thể vi phạm | Địa chỉ | Ngày hiệu lực xử phạt | Mã dự án/Mã gói thầu | Thao tác |
|---|---|---|---|---|---|---|
|
1
|
CÔNG TY TNHH Y TẾ VIMED
|
Nhà thầu
|
Tầng 2,tòa PCC1, Số 44, phố Triều Khúc, Phường Thanh Liệt, Thành Phố Hà Nội
|
26/06/2026 7:00 SA
|
PL2500001216
|
Xem chi tiết |
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Học hỏi là điều duy nhất mà trí tuệ không bao giờ mệt mỏi, không bao giờ sợi hãi, và không bao giờ nuối tiếc. "
Leonardo da Vinci
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.