Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
DauThau.info là hệ thống phần mềm phân tích thông tin mời thầu thế hệ mới dành cho doanh nghiệp, giúp doanh nghiệp tìm kiếm, phân tích thông tin về các dự án đấu thầu mua sắm công và mua sắm tư nhân trên cả nước.
Thông tin liên hệ
|
Tên cơ quan ban hành quyết định
|
UBND xã Thiên Phủ |
|
Chủ đầu tư
|
UBND xã Thiên Phủ |
|
Số quyết định xử phạt
|
298/QĐ-UBND |
|
Ngày ban hành
|
27/03/2026
|
|
Ngày đăng tải
|
15/04/2026
|
|
Quyết định đính kèm
|
QĐ cấm LS.pdf File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại! |
- 298/QĐ-UBND-02 - Thay đổi: Trạng thái (Xem thay đổi)
- 298/QĐ-UBND-01 (Xem thay đổi)
- 298/QĐ-UBND-00 Đăng lần đầu
| STT | Tên cá nhân/tổ chức vi phạm | Chủ thể vi phạm | Địa chỉ | Ngày hiệu lực xử phạt | Thời gian cấm | Mã dự án/Mã gói thầu | Thao tác |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
1
|
Nhà thầu
|
Thôn Kim Sơn, Xã Đông Tiến, Huyện Đông Sơn, Tỉnh Thanh Hóa
|
15/04/2026 7:00 SA
|
15/04/2029 7:00 SA
|
Xem chi tiết |
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong cuộc chơi ai cũng là bạn… Lúc hoạn nạn mới biết bạn là ai? "
nguyenduyen
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.