Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
DauThau.info là hệ thống phần mềm phân tích thông tin mời thầu thế hệ mới dành cho doanh nghiệp, giúp doanh nghiệp tìm kiếm, phân tích thông tin về các dự án đấu thầu mua sắm công và mua sắm tư nhân trên cả nước.
Thông tin liên hệ
|
Tên cơ quan ban hành quyết định
|
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG LA HIÊN VVMI |
|
Chủ đầu tư
|
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG LA HIÊN VVMI |
|
Số quyết định xử phạt
|
620/QĐ-XMLH |
|
Ngày ban hành
|
28/08/2026
|
|
Ngày đăng tải
|
31/08/2026
|
|
Quyết định đính kèm
|
620-QĐ-XMLH.pdf File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại! |
- 620/QĐ-XMLH-01 - Thay đổi: Trạng thái, Quyết định đính kèm (Xem thay đổi)
- 620/QĐ-XMLH-00 Đăng lần đầu
| STT | Tên cá nhân/tổ chức vi phạm | Chủ thể vi phạm | Địa chỉ | Ngày hiệu lực xử phạt | Thời gian cấm | Mã dự án/Mã gói thầu | Thao tác |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
1
|
Nhà thầu
|
Đội 6, Thôn Bầu, Xã Thiên Lộc, Thành phố Hà Nội
|
28/08/2026 7:00 SA
|
28/08/2028 7:00 SA
|
Xem chi tiết |
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thời gian của bạn có hạn, do đó, đừng nên lãng phí nó vì cuộc sống của người khác. Đừng bị mắc kẹt bởi những giáo điều, đó là sống vì những suy nghĩ của người khác. Đừng để tiếng ồn của các ý kiến khác làm lấn át đi tiếng nói của chính bạn. Và điều quan trọng nhất, có can đảm để sống theo trái tim và trực giác của chính mình. Chính trái tim và trực giác mới là thứ biết được bạn muốn gì và bạn sẽ trở thành thế nào. Mọi thứ còn lại, chỉ là thứ yếu "
Steve Jobs