Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
  • - Tổng số bên mời thầu được phê duyệt trên hệ thống mạng đấu thầu quốc gia mà DauThau.info tìm được: 104.291
  • - Các bên mời thầu đang hoạt động: 93.776
  • - Các bên mời thầu đã đăng tải ít nhất 1 dữ liệu thầu (Dự án, KHLCNT, TBMT, KQMT, KQLCNT): 80.551
  • - Tổng số bên mời thầu không tìm thấy thông tin là 89.812 (xem chi tiết tại đây)

Danh sách bên mời thầu [Tổng số: 35.011]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
Z042367
vn2400372165
Số 414 đường Lê Lợi, Phường Bắc Giang, Bắc Ninh
20/01/2026
Z088834
vnz000046980
6, Ngô Quyền, Phường Long An, Tây Ninh
09/01/2026
Z055570
vnz000046779
30/12/2025
Z087881
vnz000045919
11/12/2025
Z030149
vn0301448003
Số 327 Lê Văn Khương, Phường Tân Thới Hiệp, TP.Hồ Chí Minh
24/11/2025
Z054749
vn0104006292
Lô D29 KĐT mới Cầu Giấy, Phường Cầu Giấy, Hà Nội
15/10/2025
Z076155
vnz000043321
Số 412, đường Hùng Vương, Phường Đông Kinh, Lạng Sơn
30/09/2025
Z054311
vnz000043286
số 3, ngõ 125 đường Thuỵ Phương, Phường Đông Ngạc, Hà Nội
30/09/2025
Z046061
vnz000042709
17/09/2025
Z083804
vnz000041058
13 Phan Chu Trinh, Phường An Khê, Gia Lai
20/08/2025
Z070485
vnz000038473
10/02/2025
Z057933
vnz000037630
05/12/2024
Z039818
vn4600536336
27/11/2024
Z080552
vnz000037003
29/10/2024
Z092826
vn0104001953
10/10/2024
Z016428
vnz000036538
Số 8 đường Chiến Thắng Sông Lô, tổ 3, Phường Minh Xuân, Tuyên Quang
30/09/2024
Z077709
vn0104007553
20/03/2024
Z078110
vn0104007105
04/03/2024
Z058860
vn2801233391
08/11/2023
Z018981
vn0104001505
07/11/2023
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây