Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,48%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 56,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.915.685.378 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.653.344.959 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,48%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 56,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.915.685.378 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.653.344.959 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH như sau:
- Là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 73 KHLCNT trong đó có 45 KHLCNT tự đăng tải, có 28 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Bảo trì phần mềm Hệ thống thu thập, xử lý, hiển thị số liệu khí tượng cơ bản nhận từ trung tâm kỹ thuật quan trắc khí tượng thuỷ văn quốc gia thuộc Tổng cục khí tượng thuỷ văn (Hệ thống trao đổi dữ liệu khí tượng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHÍ TƯỢNG THUỶ VĂN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
27/08/2026 08:21
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH đăng tải KHLCNT Bảo trì phần mềm Hệ thống thu thập, xử lý, hiển thị số liệu khí tượng cơ bản nhận từ trung tâm kỹ thuật quan trắc khí tượng thuỷ văn quốc gia thuộc Tổng cục khí tượng thuỷ văn (Hệ thống trao đổi dữ liệu khí tượng) với 1 gói thầu.
05/08/2026 08:39
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH đăng tải TBMT Rà soát, đánh giá an toàn, an ninh thông tin cho các hệ thống cấp độ 3, 4 tại Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 16:12
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Kiểm thử phần mềm "Cập nhật, hiệu chỉnh cơ sở dữ liệu , phần mềm hệ thống số liệu điều hành bay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
14/07/2026 08:35
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Kiểm thử phần mềm Trao đổi thông tin và phối hợp ra quyết định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
14/07/2026 08:25
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống chấm công tự động của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ 3S TOÀN CẦU
07/07/2026 10:43
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cập nhật, hiệu chỉnh cơ sở dữ liệu, phần mềm hệ thống số liệu điều hành bay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP FIRST TRUST VIỆT NAM
07/07/2026 10:30
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH đăng tải KHLCNT Đồng bộ file dữ liệu văn bản từ phần mềm VPĐT sang phần mềm OCR với 1 gói thầu.
30/06/2026 16:46
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Hệ thống trao đổi thông tin hàng không và phối hợp ra quyết định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ 3C VIỆT NAM
30/06/2026 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nâng cấp, mở rộng phần mềm cho hệ thống quản lý tài chính và thu tiền điều hành bay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM BRAVO
23/07/2025 09:56
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Đầu tư trang thiết bị phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÂN THỊNH, Công ty TNHH Phát triển Thương mại Dịch vụ Thái Hưng
15/07/2025 10:37
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Hệ thống mạng LAN tại toà nhà A Tổng Công ty Quản lý bay Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT VIỄN THÔNG HÀ NỘI
14/07/2025 14:57
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Đầu tư nâng cấp tính năng của hệ thống Văn phòng điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP PHẦN MỀM VIỆT
04/07/2025 16:28
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị rà quét bảo mật tại các máy tính, thiết bị USB và thiết bị an ninh mạng cho các hệ thống cấp độ 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN TOÀN THÔNG TIN MVS
04/07/2025 15:07
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Đầu tư trang thiết bị phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 09:32
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3:Kiểm thử phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
01/07/2025 10:39
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECKAD
26/06/2025 09:54
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Đầu tư trang thiết bị phục vụ sản xuất kinh doanh năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 14:20
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt Hệ thống mạng LAN tại toà nhà A Tổng Công ty Quản lý bay Việt Nam với 2 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Bảo trì phần mềm Hệ thống thu thập, xử lý, hiển thị số liệu khí tượng cơ bản nhận từ trung tâm kỹ thuật quan trắc khí tượng thuỷ văn quốc gia thuộc Tổng cục khí tượng thuỷ văn (Hệ thống trao đổi dữ liệu khí tượng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHÍ TƯỢNG THUỶ VĂN VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
27/08/2026 08:21
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH đăng tải KHLCNT Bảo trì phần mềm Hệ thống thu thập, xử lý, hiển thị số liệu khí tượng cơ bản nhận từ trung tâm kỹ thuật quan trắc khí tượng thuỷ văn quốc gia thuộc Tổng cục khí tượng thuỷ văn (Hệ thống trao đổi dữ liệu khí tượng) với 1 gói thầu.
05/08/2026 08:39
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH đăng tải TBMT Rà soát, đánh giá an toàn, an ninh thông tin cho các hệ thống cấp độ 3, 4 tại Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 16:12
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Kiểm thử phần mềm "Cập nhật, hiệu chỉnh cơ sở dữ liệu , phần mềm hệ thống số liệu điều hành bay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
14/07/2026 08:35
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Kiểm thử phần mềm Trao đổi thông tin và phối hợp ra quyết định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ITEKO
14/07/2026 08:25
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống chấm công tự động của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ 3S TOÀN CẦU
07/07/2026 10:43
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cập nhật, hiệu chỉnh cơ sở dữ liệu, phần mềm hệ thống số liệu điều hành bay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP FIRST TRUST VIỆT NAM
07/07/2026 10:30
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH đăng tải KHLCNT Đồng bộ file dữ liệu văn bản từ phần mềm VPĐT sang phần mềm OCR với 1 gói thầu.
30/06/2026 16:46
TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Hệ thống trao đổi thông tin hàng không và phối hợp ra quyết định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ 3C VIỆT NAM
30/06/2026 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH đã đăng tải 50 KHLCNT, trong đó có 50 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH đã đăng tải 23 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH đã đăng tải 47 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM QUẢN LÝ LUỒNG KHÔNG LƯU - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY QUẢN LÝ BAY VIỆT NAM - CÔNG TY TNHH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Quảng cáo là khả năng cảm nhận, diễn giải… để đưa nhịp tim đập của một đơn vị kinh doanh truyền tải thành chữ, giấy và mực. "
Leo Burnett