Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 186 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 184 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 271 gói thầu, trong đó có 143 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 172 gói (với 179 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 244 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 101 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 49 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,14%, Xây lắp 58,10%, Tư vấn 3,35%, Phi tư vấn 11,73%, Hỗn hợp 1,68%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 670.968.478.240 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 634.858.120.304 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO như sau:
- Có quan hệ với 186 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,14%, Xây lắp 58,10%, Tư vấn 3,35%, Phi tư vấn 11,73%, Hỗn hợp 1,68%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 670.968.478.240 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 634.858.120.304 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 176 KHLCNT trong đó có 138 KHLCNT tự đăng tải, có 38 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 191 TBMT trong đó tự mời thầu 154 TBMT, có 37 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HÓA CHẤT LÂM THAO
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00044233
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Phú Thọ
- Lĩnh vực:
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Điện - cơ điện
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Nặng; đường dây và trạm biến áp
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà hành chính xí nghiệp Điện nước và các nhà vệ sinh trong Công ty.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH CHÂU PHÚ THỌ
24/08/2026 16:17
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải TBMT Sửa chữa đường dây 110 KV nhánh rẽ trạm E4.2 Xí nghiệp Điện nước theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 11:06
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường dây 110 KV nhánh rẽ trạm E4.2 Xí nghiệp Điện nước với 1 gói thầu.
11/08/2026 08:49
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải TBMT Sửa chữa nhà hành chính xí nghiệp Điện nước và các nhà vệ sinh trong Công ty theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2026 09:59
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà hành chính xí nghiệp Điện nước và các nhà vệ sinh trong Công ty với 1 gói thầu.
28/07/2026 14:10
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Kiểm định, hiệu chuẩn phương tiện đo nhóm 2 và thiết bị yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 1
08/07/2026 12:42
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thùng nấu chảy lưu huỳnh và tháp trao đổi nhiệt 209 - Xí nghiệp Axit.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP HẢI TRANG
25/06/2026 13:56
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải TBMT Kiểm định, hiệu chuẩn phương tiện đo nhóm 2 và thiết bị yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2026 15:30
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải KHLCNT Kiểm định, hiệu chuẩn phương tiện đo nhóm 2 và thiết bị yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn với 1 gói thầu.
11/06/2026 15:00
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải TBMT Sửa chữa thùng nấu chảy lưu huỳnh và tháp trao đổi nhiệt 209 - Xí nghiệp Axit theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2026 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KTV
20/03/2026 14:11
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THUẾ, KẾ TOÁN & KIỂM TOÁN AVINA - IAFC
29/01/2026 08:56
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập (dự án Xây dựng Khu bán hàng và giới thiệu sản phẩm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KTV
26/09/2025 14:15
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC A3
31/07/2025 08:45
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Sửa chữa kết cấu nhà xưởng và tháo dỡ đường ống, thiết bị hỏng - Xí nghiệp Axít.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỨC KHÁNH, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI SAO BẮC VIỆT
22/07/2025 09:22
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC A3
21/07/2025 12:34
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố KQMT gói thầu Sửa chữa kết cấu nhà xưởng và tháo dỡ đường ống, thiết bị hỏng - Xí nghiệp Axít với 2 nhà thầu tham gia.
12/07/2025 09:29
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ CÔNG NGHIỆP HÓA CHẤT
11/07/2025 15:25
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải TBMT Sửa chữa kết cấu nhà xưởng và tháo dỡ đường ống, thiết bị hỏng - Xí nghiệp Axít theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 09:23
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải KHLCNT Sửa chữa kết cấu nhà xưởng và tháo dỡ đường ống, thiết bị hỏng - Xí nghiệp Axít với 1 gói thầu.
25/06/2025 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà hành chính xí nghiệp Điện nước và các nhà vệ sinh trong Công ty.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH CHÂU PHÚ THỌ
24/08/2026 16:17
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải TBMT Sửa chữa đường dây 110 KV nhánh rẽ trạm E4.2 Xí nghiệp Điện nước theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 11:06
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường dây 110 KV nhánh rẽ trạm E4.2 Xí nghiệp Điện nước với 1 gói thầu.
11/08/2026 08:49
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải TBMT Sửa chữa nhà hành chính xí nghiệp Điện nước và các nhà vệ sinh trong Công ty theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2026 09:59
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà hành chính xí nghiệp Điện nước và các nhà vệ sinh trong Công ty với 1 gói thầu.
28/07/2026 14:10
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Kiểm định, hiệu chuẩn phương tiện đo nhóm 2 và thiết bị yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 1
08/07/2026 12:42
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thùng nấu chảy lưu huỳnh và tháp trao đổi nhiệt 209 - Xí nghiệp Axit.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP HẢI TRANG
25/06/2026 13:56
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải TBMT Kiểm định, hiệu chuẩn phương tiện đo nhóm 2 và thiết bị yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2026 15:30
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải KHLCNT Kiểm định, hiệu chuẩn phương tiện đo nhóm 2 và thiết bị yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn với 1 gói thầu.
11/06/2026 15:00
CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đăng tải TBMT Sửa chữa thùng nấu chảy lưu huỳnh và tháp trao đổi nhiệt 209 - Xí nghiệp Axit theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2026 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đã đăng tải 184 KHLCNT, trong đó có 271 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đã đăng tải 179 TBMT trong 172 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 154 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO đã đăng tải 244 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 244 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 101 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO có quan hệ với 186 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO có quan hệ với 45 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SUPE PHỐT PHÁT VÀ HOÁ CHẤT LÂM THAO có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ta thích hơi ấm bởi ta biết thế nào là giá lạnh. Ta trân trọng ánh sáng bởi ta từng trải qua bóng tối. Và cũng như thế, ta thấm thía được niềm vui bởi ta đã nếm mùi đau khổ. "
David L. Weatherford