Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN E như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 817 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 383 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 632 gói thầu, trong đó có 371 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 296 gói (với 326 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 13 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 475 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 269 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 182 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 140 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,99%, Xây lắp 8,28%, Tư vấn 2,45%, Phi tư vấn 11,96%, Hỗn hợp 0,31%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.522.811.330.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.795.000.352.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 49,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN E như sau:
- Có quan hệ với 817 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,99%, Xây lắp 8,28%, Tư vấn 2,45%, Phi tư vấn 11,96%, Hỗn hợp 0,31%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.522.811.330.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.795.000.352.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 49,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN E như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 523 KHLCNT trong đó có 349 KHLCNT tự đăng tải, có 174 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 331 TBMT trong đó tự mời thầu 280 TBMT, có 51 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 18 gói thầu, trong đó trúng 18 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 46.35% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.8% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (12), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (12), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu
- Có quan hệ với 8 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN E đăng tải TBMT Dịch vụ quan trắc môi trường lao động năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/09/2026 16:26
BỆNH VIỆN E đăng tải KHLCNT Dịch vụ quan trắc môi trường lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
04/09/2026 16:03
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh, hoạt động sản xuất kinh doanh dịch vụ và nguồn vốn hợp pháp khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH VIỆT NAM
03/09/2026 11:20
BỆNH VIỆN E đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn thiết bị phòng xét nghiệm thực hiện Iso 15189:2022 với 1 gói thầu.
03/09/2026 11:17
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Cung cấp, thi công lắp đặt đường dẫn khí, ổ khí oxy khí hút trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT ĐĂNG HIẾU
03/09/2026 11:07
BỆNH VIỆN E đăng tải KHLCNT Cung cấp, thi công lắp đặt đường dẫn khí, ổ khí oxy khí hút trung tâm với 1 gói thầu.
03/09/2026 11:06
BỆNH VIỆN E đăng tải KHLCNT Cung cấp, thi công lắp đặt đường dẫn khí, ổ khí oxy khí hút trung tâm với 1 gói thầu.
03/09/2026 10:13
BỆNH VIỆN E đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn thiết bị phòng xét nghiệm thực hiện Iso 15189:2022 với 1 gói thầu.
03/09/2026 10:06
BỆNH VIỆN E đăng tải KHLCNT Mua Chổi rửa dụng cụ phẫu thuật nội soi sử dụng lâu dài với 1 gói thầu.
03/09/2026 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất vận hành máy tiệt khuẩn nhiệt độ thấp Sterrad 100 NX năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ HÀ NỘI
24/07/2026 18:37
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Gói thầu CGTT 01 - 2026: Mua sắm linh kiện, phụ kiện cho Máy thở chức năng cao (Model máy chính: Puritan Bennett 980; Puritan Bennett 840; Hãng sản xuất: Covidien).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ Y TẾ HÀ NỘI
04/06/2026 17:29
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Gói thầu số VT3: Mua sắm vật tư tiêu hao dùng cho một số chuyên khoa (bao gồm 109 danh mục chia thành 109 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM TÂN THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY CỔ PHẦN HTP VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH NTB SÔNG HÀN, CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ CƯỜNG AN, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ KHOA HỌC VINMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAKAE, CÔNG TY TNHH AMEC HOLDINGS, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ VIỆT NAM , CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ Y TẾ VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KHOA HỌC VÀ Y TẾ BTC, CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP Y TẾ NAM MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ ĐẠI DƯƠNG, CÔNG TY TNHH DYNAMED , CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRẦN LÊ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT LONG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ ANH DUY, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ THƯƠNG MẠI HYVIC, CÔNG TY TNHH QUỲNH NGHI, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ Y TẾ VĨNH AN, CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT ĐỒNG MINH, CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NDK, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC TÍN, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI GIA PHÚC, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y KHOA TÂM AN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT HỢP LỰC
30/10/2025 09:57
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt 01 thang máy nhà Khoa Bệnh nhiệt đới - Bệnh viện E.
- Nhà thầu trúng thầu:
23/10/2025 16:10
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Gói thầu CGTT 03 – 2025: Cung cấp Ống nội soi sử dụng cho bộ xử lý hình ảnh (Model: CV-190/ Hãng sản xuất: Olympus).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRẦN LÊ
06/10/2025 16:35
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Gói thầu CGTT 02 – 2025: Cung cấp Vật tư tiêu hao cho Hệ thống định vị trong phẫu thuật (Model chung của hệ thống: StealthStation S8/ Hãng sản xuất khối chính: Medtronic Navigation, Inc).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ
06/10/2025 16:34
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Gói thầu CGTT 01 -2025: Cung cấp Vật tư tiêu hao cho Hệ thống khoan sọ não, cột sống (Mã hàng thân máy chính: NSS-110/ Hãng sản xuất: EMD Endoszkóp Műszer Gyártó és Kereskedelmi Kft.).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ MINH LONG
01/10/2025 16:08
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống điều hoà trung tâm, thông gió và hệ thống xử lý không khí AHU của toà nhà A, nhà E năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT HÀ NỘI
30/09/2025 11:57
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Gói thầu số VT2: Mua sắm chỉ khâu và vật tư phục vụ phẫu thuật (bao gồm 101 danh mục chia thành 96 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT VÀ DỊCH VỤ THỐNG NHẤT, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG PHÁT, Công ty TNHH Dược Phẩm Trí Hùng, CÔNG TY TNHH KHOA HỌC SỨC KHOẺ BẮC VIỆT, CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ OMEGA, CÔNG TY CỔ PHẦN VIETMEDIC, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ & THƯƠNG MẠI WELLTEK VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ KỸ THUẬT Y TẾ - EU, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HADIMED, CÔNG TY TNHH MEDICAL TD, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT THIÊN LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT Y TẾ TRƯỜNG SINH, CÔNG TY CỔ PHẦN NHẬT MINH HOLDINGS GROUP, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TRANG THIẾT BỊ TRÀNG AN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MINH THIÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THỐNG NHẤT, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ Y TẾ ADC, TỔNG CÔNG TY THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT NAM - CTCP
25/09/2025 17:26
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Gói thầu số VT4: Mua sắm bông băng gạc và vật tư khác (bao gồm 242 danh mục chia thành 242 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DSC VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ 2T, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG LỢI, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MINH QUANG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HÀ NỘI, Công ty cổ phần dược phẩm Sông Đà, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI AN LÀNH, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI HẠNH MINH, TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ DANAMECO, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI LAKE SIDE VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH LÊ LỢI , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KIM THÀNH TÂM , CÔNG TY TNHH TMDV - SX VICTORY MEDICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN SINH, CÔNG TY TNHH DEKA , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MEDICENT, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ HÀ NỘI , CÔNG TY TNHH BĂNG GẠC Y TẾ LỢI THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIẢI PHÁP Y TẾ HSI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH TÙNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC KIM ĐÔ, CÔNG TY TNHH Y TẾ NHẬT MINH MEDICAL, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ AMC VIỆT NAM , CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ MÁY TRANG THIẾT BỊ Y TẾ USM HEALTHCARE, Công ty cổ phần thiết bị và công nghệ Đại Dương, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ QUỐC TẾ AN PHÁT, CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NDK, Công ty cổ phần dược phẩm An AN, CÔNG TY TNHH KHOA HỌC SỨC KHOẺ BẮC VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ GB, CÔNG TY CỔ PHẦN PHƯỢNG HOÀNG Á CHÂU, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ TÂN ĐẠI THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THỐNG NHẤT, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOÀNG NGUYÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN NHỰA Y TẾ VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN PHỐI VÀ ĐẦU TƯ PATCO, CÔNG TY CỔ PHẦN KHÁNH PHONG VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT THIÊN LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ECOLINK, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ PHƯƠNG QUANG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ TÀI PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ VÀ CÔNG TRÌNH Y TẾ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ANH PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM NGUYỄN KHANG, CÔNG TY TNHH IDS MEDICAL SYSTEMS VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC KỸ THUẬT OLYMPIA, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ PHƯƠNG ĐÔNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ MERINCO ( TÊN CŨ: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ SAO THỦY), CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ THÁI SƠN , CÔNG TY CỔ PHẦN ĐTTM HIẾU LINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NGUYỆT CÁT
10/09/2025 18:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN E đăng tải TBMT Dịch vụ quan trắc môi trường lao động năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/09/2026 16:26
BỆNH VIỆN E đăng tải KHLCNT Dịch vụ quan trắc môi trường lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
04/09/2026 16:03
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh, hoạt động sản xuất kinh doanh dịch vụ và nguồn vốn hợp pháp khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH VIỆT NAM
03/09/2026 11:20
BỆNH VIỆN E đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn thiết bị phòng xét nghiệm thực hiện Iso 15189:2022 với 1 gói thầu.
03/09/2026 11:17
BỆNH VIỆN E công bố kết quả gói thầu Cung cấp, thi công lắp đặt đường dẫn khí, ổ khí oxy khí hút trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT ĐĂNG HIẾU
03/09/2026 11:07
BỆNH VIỆN E đăng tải KHLCNT Cung cấp, thi công lắp đặt đường dẫn khí, ổ khí oxy khí hút trung tâm với 1 gói thầu.
03/09/2026 11:06
BỆNH VIỆN E đăng tải KHLCNT Cung cấp, thi công lắp đặt đường dẫn khí, ổ khí oxy khí hút trung tâm với 1 gói thầu.
03/09/2026 10:13
BỆNH VIỆN E đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn thiết bị phòng xét nghiệm thực hiện Iso 15189:2022 với 1 gói thầu.
03/09/2026 10:06
BỆNH VIỆN E đăng tải KHLCNT Mua Chổi rửa dụng cụ phẫu thuật nội soi sử dụng lâu dài với 1 gói thầu.
03/09/2026 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN E đã đăng tải 383 KHLCNT, trong đó có 632 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN E đã đăng tải 326 TBMT trong 296 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 280 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 46 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN E đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN E đã đăng tải 475 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 475 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 269 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN E có quan hệ với 817 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN E có quan hệ với 33 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN E có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tâm hồn tôi giống như biển khơi chết lặng, không chú chim nào có thể bay qua; khi nó bay qua đến nửa đường, nó sẽ rơi xuống chết. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.