Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 123 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 85 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 132 gói thầu, trong đó có 85 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 221 gói (với 246 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 289 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 71 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,50%, Xây lắp 1,22%, Tư vấn 4,07%, Phi tư vấn 1,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 703.394.514.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 700.589.238.314 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ như sau:
- Có quan hệ với 123 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,50%, Xây lắp 1,22%, Tư vấn 4,07%, Phi tư vấn 1,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 703.394.514.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 700.589.238.314 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 47 KHLCNT trong đó có 47 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 312 TBMT trong đó tự mời thầu 246 TBMT, có 66 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công sân đường quanh khu thể thao tại Nhà máy Z119/Quân chủng PK - KQ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÙNG SƠN
28/08/2026 15:25
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư linh kiện điện tử (SC-P18-PK63-2026) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 07:17
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư xe - máy (SC-2026-RĐ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI THIÊN THẢO ANH
20/08/2026 16:59
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư xe-máy (SC-2026-2601).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI TÂN MINH HUYỀN
20/08/2026 09:12
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư cơ khí (PTN-2026-618).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI TÂN MINH HUYỀN
20/08/2026 09:06
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư linh kiện điện, điện tử (SC-2026-2601).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẠI HOA MINH
19/08/2026 17:17
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư cơ khí, hóa chất (SC-2026-2601).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI THIÊN THẢO ANH
19/08/2026 17:16
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư linh kiện điện, điện tử (PTN-2026-618).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẠI HOA MINH
19/08/2026 17:15
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CB-CNV Nhà máy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
14/08/2026 16:28
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm phần mềm (SC-2026-RĐ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔ PHỎNG GVD
14/08/2026 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu PTV-03: Kiểm định, hiệu chuẩn phương tiện đo.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đo lường/Cục Tiêu chuẩn-Đo lường-Chất lượng
20/10/2025 14:11
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-03: Mua sắm hệ thống kiểm tra, đánh giá độ ổn định của sản phẩm khi hoạt động trong điều kiện rung sóc và hệ thống phân tích, thử nghiệm, kiểm tra hoạt động của sản phẩm trong điều kiện môi trường biến thiên.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY KINH TẾ KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP QUỐC PHÒNG
14/08/2025 08:39
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-01: Mua sắm thiết bị phân tích, kiểm tra chất lượng bảng mạch điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐO LƯỜNG
11/08/2025 17:07
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-02: Mua sắm thiết bị phân tích, kiểm tra hiệu suất của các phần tử cao tần và thiết bị tạo tín hiệu phục vụ đo kiểm, sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Thiết Bị Máy Hợp Phát
06/08/2025 17:16
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố KQMT gói thầu Gói thầu TB-03: Mua sắm hệ thống kiểm tra, đánh giá độ ổn định của sản phẩm khi hoạt động trong điều kiện rung sóc và hệ thống phân tích, thử nghiệm, kiểm tra hoạt động của sản phẩm trong điều kiện môi trường biến thiên với 2 nhà thầu tham gia.
18/07/2025 09:43
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố KQMT gói thầu Gói thầu TB-01: Mua sắm thiết bị phân tích, kiểm tra chất lượng bảng mạch điện tử với 1 nhà thầu tham gia.
18/07/2025 09:43
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm cáp, dây đồng, nhôm, sơn, tôn, vòng bi....
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THIẾT BỊ PK TUẤN MINH
17/07/2025 11:33
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố KQMT gói thầu Gói thầu TB-02: Mua sắm thiết bị phân tích, kiểm tra hiệu suất của các phần tử cao tần và thiết bị tạo tín hiệu phục vụ đo kiểm, sửa chữa với 2 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 10:24
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-10: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
03/07/2025 16:28
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố KQMT gói thầu Mua sắm cáp, dây đồng, nhôm, sơn, tôn, vòng bi... với 1 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công sân đường quanh khu thể thao tại Nhà máy Z119/Quân chủng PK - KQ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÙNG SƠN
28/08/2026 15:25
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư linh kiện điện tử (SC-P18-PK63-2026) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 07:17
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư xe - máy (SC-2026-RĐ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI THIÊN THẢO ANH
20/08/2026 16:59
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư xe-máy (SC-2026-2601).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI TÂN MINH HUYỀN
20/08/2026 09:12
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư cơ khí (PTN-2026-618).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI TÂN MINH HUYỀN
20/08/2026 09:06
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư linh kiện điện, điện tử (SC-2026-2601).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẠI HOA MINH
19/08/2026 17:17
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư cơ khí, hóa chất (SC-2026-2601).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI THIÊN THẢO ANH
19/08/2026 17:16
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư linh kiện điện, điện tử (PTN-2026-618).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẠI HOA MINH
19/08/2026 17:15
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CB-CNV Nhà máy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
14/08/2026 16:28
NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm phần mềm (SC-2026-RĐ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔ PHỎNG GVD
14/08/2026 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ đã đăng tải 85 KHLCNT, trong đó có 132 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ đã đăng tải 246 TBMT trong 221 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 246 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ đã đăng tải 289 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 289 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 71 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ có quan hệ với 123 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY Z119/QUÂN CHỦNG PKKQ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Anh em như chân tay, vợ chồng như áo quần. Áo quần rách lại may mới được, chân tay đứt khôn bề nối lại được. "
Trang Tử