Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Đã công bố 70 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 279 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 639 gói thầu, trong đó có 263 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 70 gói (với 78 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 8 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 480 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 418 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 166 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 165 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,41%, Xây lắp 6,41%, Tư vấn 84,62%, Phi tư vấn 2,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 158.692.795.077 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 149.688.705.047 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU như sau:
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,41%, Xây lắp 6,41%, Tư vấn 84,62%, Phi tư vấn 2,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 158.692.795.077 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 149.688.705.047 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU như sau:
- Là chủ đầu tư của 70 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 429 KHLCNT trong đó có 247 KHLCNT tự đăng tải, có 182 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 108 TBMT trong đó tự mời thầu 75 TBMT, có 33 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Cắm mốc giới theo quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đo đạc bản đồ và thiết kế xây dựng CHK Việt Nam
04/09/2026 08:43
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Quản lý dự án cắm mốc giới theo quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
04/09/2026 08:38
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Giám sát cắm mốc giới theo quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
04/09/2026 08:34
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU đăng tải KHLCNT Lập Chương trình phát triển đô thị tỉnh Cà Mau đến năm 2030 với 3 gói thầu.
03/09/2026 14:45
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG 73
30/08/2026 07:20
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Công bố điều chỉnh cục bộ quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
27/08/2026 15:48
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát khảo sát lập bản đồ địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT VÀ ĐO ĐẠC HÀ ĐÔNG
27/08/2026 10:34
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Công bố quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
27/08/2026 10:29
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập nhiệm vụ khảo sát lập bản đồ địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT VÀ ĐO ĐẠC HÀ ĐÔNG
27/08/2026 10:25
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập quy hoạch tổng mặt bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VIỆT
27/08/2026 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Chuyển đổi đồ án sang GIS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN ĐỊA LÝ EK
12/02/2026 09:43
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
31/12/2025 09:51
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
31/12/2025 09:43
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công – dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
31/12/2025 09:21
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công – dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
31/12/2025 09:02
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu GÓI THẦU SỐ 04: TƯ VẤN THẨM ĐỊNH HSMT VÀ KẾT QUẢ LỰA CHỌN NHÀ THẦU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA HÂN
31/12/2025 08:55
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu GÓI THẦU SỐ 03: TƯ VẤN LẬP HSMT VÀ ĐÁNH GIÁ HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG CÀ MAU
31/12/2025 08:50
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu GÓI THẦU SỐ 02: TƯ VẤN GIÁM SÁT THI CÔNG XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
31/12/2025 08:38
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu GÓI THẦU SỐ 01: TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
31/12/2025 08:27
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
30/12/2025 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Cắm mốc giới theo quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đo đạc bản đồ và thiết kế xây dựng CHK Việt Nam
04/09/2026 08:43
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Quản lý dự án cắm mốc giới theo quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
04/09/2026 08:38
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Giám sát cắm mốc giới theo quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
04/09/2026 08:34
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU đăng tải KHLCNT Lập Chương trình phát triển đô thị tỉnh Cà Mau đến năm 2030 với 3 gói thầu.
03/09/2026 14:45
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG 73
30/08/2026 07:20
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Công bố điều chỉnh cục bộ quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
27/08/2026 15:48
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát khảo sát lập bản đồ địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT VÀ ĐO ĐẠC HÀ ĐÔNG
27/08/2026 10:34
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Công bố quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
27/08/2026 10:29
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập nhiệm vụ khảo sát lập bản đồ địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT VÀ ĐO ĐẠC HÀ ĐÔNG
27/08/2026 10:25
SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập quy hoạch tổng mặt bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VIỆT
27/08/2026 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải 279 KHLCNT, trong đó có 639 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải 78 TBMT trong 70 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 75 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải 480 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 480 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 418 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU có quan hệ với 125 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ XÂY DỰNG TỈNH CÀ MAU có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Biết số phận của chính mình trong bất hạnh thường là điều an ủi. "
Quintus Curtius Rufus
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.