Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1163 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 502 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 626 gói thầu, trong đó có 499 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 480 gói (với 555 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 27 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 728 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 297 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 96 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 72 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,47%, Xây lắp 0,36%, Tư vấn 0,18%, Phi tư vấn 10,99%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.235.627.868.876 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.743.140.764.738 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 44,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1163 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,47%, Xây lắp 0,36%, Tư vấn 0,18%, Phi tư vấn 10,99%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.235.627.868.876 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.743.140.764.738 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 44,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đại học Y Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 664 KHLCNT trong đó có 430 KHLCNT tự đăng tải, có 234 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 813 TBMT trong đó tự mời thầu 535 TBMT, có 278 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 199 gói thầu, trong đó trúng 189 gói, trượt 5 gói, 1 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 65.56% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.4% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (134), Hà Tĩnh (8), Phú Thọ (5), Gia Lai (1), Hưng Yên (1), Hải Phòng (1), Không xác định (49)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (134), Hà Tĩnh (8), Hòa Bình (3), Gia Lai (1), Hưng Yên (1), Hải Dương (1), Vĩnh Phúc (1), Không xác định (50)
- Có quan hệ với 84 bên mời thầu
- Có quan hệ với 108 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 16 nhà thầu trong 16 gói thầu, thắng 9 gói, thua 5 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải TBMT TB217G1 Cung cấp màn hình y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/09/2026 09:53
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu VT287G1 Cung cấp vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THIẾT BỊ Y TẾ AN VIỆT
04/09/2026 17:56
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải TBMT K244G1 Mua sắm nội thất phục vụ hoạt động của Bệnh viện Đại học Y Hà Nội theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 17:40
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải TBMT TB222G1 Mua sắm Máy siêu âm định lượng xơ gan và gan nhiễm mỡ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 15:22
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải KHLCNT mua sắm thiết bị công nghệ thông tin phục vụ hoạt động chuyên môn sử dụng nguồn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp, mã CNTT2 của Bệnh viện Đại học Y Hà Nội với 1 gói thầu.
03/09/2026 08:55
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu TB207G1 Cung cấp thiết bị y tế chuyên dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VẬT TƯ Y TẾ
28/08/2026 11:28
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu K222G1 Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ hoạt động Bệnh viện Đại học Y Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ NETSYS VIỆT NAM
28/08/2026 09:25
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải TBMT K244G1 Mua sắm nội thất phục vụ hoạt động của Bệnh viện Đại học Y Hà Nội theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 09:05
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải TBMT HC62G4 Cung cấp hóa chất, sinh phẩm, thuốc thử, vật tư y tế tiêu hao theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 08:04
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải TBMT HC62G3 Cung cấp hóa chất, sinh phẩm, thuốc thử, vật tư y tế tiêu hao theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 08:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu VT303G2 Cung cấp vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu:
27/08/2026 08:11
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu VT303G1 Cung cấp vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu:
27/08/2026 08:10
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu VT300G1 mua sắm hàng hóa, phụ kiện thay thế, sửa chữa cho trang thiết bị y tế Hệ thống máy nội soi khoa Tai Mũi Họng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT HOÀNG MINH
24/08/2026 15:01
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu K242G1 Bảo dưỡng toàn phần cho máy chụp x quang kỹ thuật số của hãng Philips Dura Diagnost (Phiên bản R1.4).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT
22/08/2026 08:54
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua đầu nén dùng cho máy nén khí Boge C7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
21/08/2026 15:35
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu TB203G2 Cung cấp tủ đầu giường và xe tiêm nhựa 3 tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG GIA COMPANY
21/08/2026 11:07
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu K216G1 Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ hoạt động của Bệnh viện Đại học Y Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ MÊ LINH, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG PHÚ THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN SAO ĐẠI BẮC GROUP
17/08/2026 17:33
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu HC61G2 Cung cấp hóa chất, sinh phẩm, thuốc thử, vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ KHOA HỌC AN BÌNH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT VIỆT HUY, CÔNG TY TNHH HOÀNG GIA COMPANY, CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP Y TẾ VÀ KHOA HỌC SURAN, CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KHOA HỌC BIOMEDIC, CÔNG TY CỔ PHẦN THÁI UYÊN, CÔNG TY TNHH KHOA HỌC HỢP NHẤT, CÔNG TY TNHH DEKA , CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VÀ DỊCH VỤ THIÊN TRƯỜNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TÂM LONG, CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THANH HÀ
15/08/2026 08:02
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu TB211G1 Mua sắm linh phụ kiện thay thế cho trang thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOPLINE, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ KIẾN TẠO, CÔNG TY CỔ PHẦN HỢP TÁC QUỐC TẾ VIỆT - HÀN
13/08/2026 15:49
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu TB219G1 Cung cấp thiết bị chuyên khoa Tim mạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ DMEC, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ AN PHÚC
13/08/2026 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải TBMT TB217G1 Cung cấp màn hình y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/09/2026 09:53
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu VT287G1 Cung cấp vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THIẾT BỊ Y TẾ AN VIỆT
04/09/2026 17:56
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải TBMT K244G1 Mua sắm nội thất phục vụ hoạt động của Bệnh viện Đại học Y Hà Nội theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 17:40
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải TBMT TB222G1 Mua sắm Máy siêu âm định lượng xơ gan và gan nhiễm mỡ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 15:22
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải KHLCNT mua sắm thiết bị công nghệ thông tin phục vụ hoạt động chuyên môn sử dụng nguồn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp, mã CNTT2 của Bệnh viện Đại học Y Hà Nội với 1 gói thầu.
03/09/2026 08:55
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu TB207G1 Cung cấp thiết bị y tế chuyên dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VẬT TƯ Y TẾ
28/08/2026 11:28
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội công bố kết quả gói thầu K222G1 Mua sắm thiết bị văn phòng phục vụ hoạt động Bệnh viện Đại học Y Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ NETSYS VIỆT NAM
28/08/2026 09:25
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải TBMT K244G1 Mua sắm nội thất phục vụ hoạt động của Bệnh viện Đại học Y Hà Nội theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 09:05
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải TBMT HC62G4 Cung cấp hóa chất, sinh phẩm, thuốc thử, vật tư y tế tiêu hao theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 08:04
Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đăng tải TBMT HC62G3 Cung cấp hóa chất, sinh phẩm, thuốc thử, vật tư y tế tiêu hao theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 08:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đã đăng tải 502 KHLCNT, trong đó có 626 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đã đăng tải 555 TBMT trong 480 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 535 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hà Nội đã đăng tải 728 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 728 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 297 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hà Nội có quan hệ với 1163 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hà Nội có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đại học Y Hà Nội có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đừng theo đuổi tiền bạc, hãy theo đuổi đam mê. "
Tony Hsieh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".