Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 494 nhà thầu.
- Đã công bố 269 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 298 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 386 gói thầu, trong đó có 226 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 287 gói (với 323 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 46 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 320 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 72 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 59 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,85%, Xây lắp 3,41%, Tư vấn 14,86%, Phi tư vấn 18,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.385.476.234.380 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.865.276.713.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 494 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,85%, Xây lắp 3,41%, Tư vấn 14,86%, Phi tư vấn 18,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.385.476.234.380 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.865.276.713.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI như sau:
- Là chủ đầu tư của 269 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 323 KHLCNT trong đó có 248 KHLCNT tự đăng tải, có 75 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1100 TBMT trong đó tự mời thầu 298 TBMT, có 802 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 13 gói thầu, trong đó trúng 13 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 22.51% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.69% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (11), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (11), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 26 gói thầu với 11 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm xe sửa chữa điện chuyên dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GM THĂNG LONG
28/08/2026 22:10
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu 5: Tư vấn giám sát thi công công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 19:16
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu 4: Tư vấn giám sát thi công công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 17:33
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 8: Thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
28/08/2026 15:11
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu 3: Cung cấp thiết bị, chuyển đổi cơ sở dữ liệu và xây dựng phần mềm nội bộ cho Trung tâm Điều khiển số theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 17:36
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 08: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
27/08/2026 09:12
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 10: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
26/08/2026 20:17
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu 05: Bảo hiểm công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:10
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu 04: Tư vấn giám sát thi công theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:08
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 11: Cung cấp, lắp đặt vật tư thiết bị, xây dựng trạm biến áp và đường dây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HBT TOÀN CẦU
25/08/2026 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu 16: Cung cấp và lắp đặt cáp ngầm 110kV (giai đoạn 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 14:18
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 8: Rà phá bom mìn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY KINH TẾ KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP QUỐC PHÒNG
30/07/2026 18:38
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Gói thầu 11: Cung cấp, lắp đặt và thí nghiệm hiệu chỉnh vật tư thiết bị toàn trạm với 5 nhà thầu tham gia.
30/07/2026 14:30
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu 11: Cung cấp, lắp đặt và thí nghiệm hiệu chỉnh vật tư thiết bị toàn trạm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/07/2026 14:29
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 10: Thí nghiệm hiệu chỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Thí nghiệm điện Điện lực Hà Nội
10/06/2026 16:04
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu 11: Cung cấp, lắp đặt và thí nghiệm hiệu chỉnh vật tư thiết bị toàn trạm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2026 10:50
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 9: Thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
18/12/2025 13:57
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 9: Thí nghiệm hiệu chỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
21/11/2025 10:06
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 7: Thí nghiệm hiệu chỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY THÍ NGHIỆM ĐIỆN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
22/10/2025 11:13
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01- Mua sắm VTTB có chức năng giám sát và điều khiển xa đợt 2 năm 2025 cho các Công ty Điện lực Hoàn Kiếm, Hai Bà Trưng, Ba Đình, Đống Đa và Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EXTEX VIỆT NAM
19/08/2025 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm xe sửa chữa điện chuyên dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GM THĂNG LONG
28/08/2026 22:10
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu 5: Tư vấn giám sát thi công công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 19:16
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu 4: Tư vấn giám sát thi công công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 17:33
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 8: Thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
28/08/2026 15:11
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu 3: Cung cấp thiết bị, chuyển đổi cơ sở dữ liệu và xây dựng phần mềm nội bộ cho Trung tâm Điều khiển số theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 17:36
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 08: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
27/08/2026 09:12
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 10: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
26/08/2026 20:17
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu 05: Bảo hiểm công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:10
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu 04: Tư vấn giám sát thi công theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:08
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 11: Cung cấp, lắp đặt vật tư thiết bị, xây dựng trạm biến áp và đường dây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HBT TOÀN CẦU
25/08/2026 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải 298 KHLCNT, trong đó có 386 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải 323 TBMT trong 287 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 298 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải 320 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 320 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI có quan hệ với 494 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI có quan hệ với 34 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC THÀNH PHỐ HÀ NỘI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đường tìm chân lý ở đâu xa, tự trong tâm yên tĩnh. Hỏi lòng, mây bay qua mấy núi, nước chảy qua mấy sông, hay tâm lay động giữa biển đời chao đảo? Sắc sắc không không, lòng mênh mông không bờ bến, cũng ở tại tâm này. "
Sưu tầm