Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 374 nhà thầu.
- Đã công bố 132 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 17 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 497 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 798 gói thầu, trong đó có 88 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 214 gói (với 221 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 4 gói.
- Có 14 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 696 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 493 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 109 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 104 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,62%, Xây lắp 48,87%, Tư vấn 24,43%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.094.260.328.497 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.750.563.466.485 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN như sau:
- Có quan hệ với 374 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,62%, Xây lắp 48,87%, Tư vấn 24,43%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.094.260.328.497 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.750.563.466.485 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN như sau:
- Là chủ đầu tư của 132 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 503 KHLCNT trong đó có 346 KHLCNT tự đăng tải, có 157 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 286 TBMT trong đó tự mời thầu 215 TBMT, có 71 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 43 gói thầu với 10 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải kết quả gói thầu XL9: Thi công hệ thống kiểm soát xe thông minh; hệ thống ra vào, an toàn bể bơi và trang bị bàn, ghế tại phòng (ban quản lý + trực PCCC) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ GREEN SMART
04/09/2026 16:19
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải kết quả gói thầu TTr-TKBVTC&BIM của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CÁC DỰ ÁN QUỐC TẾ VÀ XÂY DỰNG
03/09/2026 17:25
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT đợt 1-2026, dự án Nhà ở Xã hội Trung Hưng và bãi đỗ xe ngầm với 3 gói thầu.
03/09/2026 17:08
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải kết quả gói thầu TKBVTC&BIM của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HÀ NỘI
03/09/2026 16:43
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải kết quả gói thầu TTr.TK.HTKT-02/26: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của gói thầu có ký hiệu TK.HTKT-02/26 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Quảng Ngãi
03/09/2026 16:39
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT đợt 8-2026, dự án đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đô thị sinh thái Chánh Mỹ (giai đoạn 1) với 5 gói thầu.
03/09/2026 16:34
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT đợt 1-2026, dự án đầu tư xây dựng Trung tâm thương mại dịch vụ tổng hợp 1 với 4 gói thầu.
03/09/2026 16:06
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT đợt 1-2026, dự án hạ tầng kỹ thuật – Khu đô thị Nam An Khánh mở rộng khu 3 với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:21
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải kết quả gói thầu TV01-26 Lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình hạng mục đấu nối hạ tầng kỹ thuật của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRUNG TIẾN
28/08/2026 15:02
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT đợt 2-2026, dự án Tổ hợp Golden Residence tại lô đất NO (NO1+NO2) với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN công bố kết quả gói thầu XL9: Thi công hệ thống kiểm soát xe thông minh; hệ thống ra vào, an toàn bể bơi và trang bị bàn, ghế tại phòng (ban quản lý + trực PCCC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ GREEN SMART
04/09/2026 16:19
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN công bố kết quả gói thầu TTr-TKBVTC&BIM.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CÁC DỰ ÁN QUỐC TẾ VÀ XÂY DỰNG
03/09/2026 17:25
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN công bố kết quả gói thầu TKBVTC&BIM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HÀ NỘI
03/09/2026 16:43
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN công bố kết quả gói thầu TTr.TK.HTKT-02/26: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của gói thầu có ký hiệu TK.HTKT-02/26.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Quảng Ngãi
03/09/2026 16:39
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN công bố kết quả gói thầu TV01-26 Lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình hạng mục đấu nối hạ tầng kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRUNG TIẾN
28/08/2026 15:02
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN công bố kết quả gói thầu XL10: Thi công hệ thống mái che ngoài trời (mái che kết hợp cây xanh) tháp A4, A5 và C.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 3H SÀI GÒN
23/08/2026 14:25
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN công bố kết quả gói thầu TCCTN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NỀN MÓNG VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG QT
13/08/2026 17:12
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN công bố kết quả gói thầu TKBVTC: Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình, lập mô hình BIM giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ T&T VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH SBIM VIỆT NAM
13/08/2026 17:07
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN công bố kết quả gói thầu GSTCCTN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG C&E
12/08/2026 15:07
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN công bố kết quả gói thầu TNC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LIÊN DOANH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG - COFEC
12/08/2026 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải kết quả gói thầu XL9: Thi công hệ thống kiểm soát xe thông minh; hệ thống ra vào, an toàn bể bơi và trang bị bàn, ghế tại phòng (ban quản lý + trực PCCC) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ GREEN SMART
04/09/2026 16:19
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải kết quả gói thầu TTr-TKBVTC&BIM của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CÁC DỰ ÁN QUỐC TẾ VÀ XÂY DỰNG
03/09/2026 17:25
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT đợt 1-2026, dự án Nhà ở Xã hội Trung Hưng và bãi đỗ xe ngầm với 3 gói thầu.
03/09/2026 17:08
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải kết quả gói thầu TKBVTC&BIM của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HÀ NỘI
03/09/2026 16:43
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải kết quả gói thầu TTr.TK.HTKT-02/26: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của gói thầu có ký hiệu TK.HTKT-02/26 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Quảng Ngãi
03/09/2026 16:39
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT đợt 8-2026, dự án đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đô thị sinh thái Chánh Mỹ (giai đoạn 1) với 5 gói thầu.
03/09/2026 16:34
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT đợt 1-2026, dự án đầu tư xây dựng Trung tâm thương mại dịch vụ tổng hợp 1 với 4 gói thầu.
03/09/2026 16:06
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT đợt 1-2026, dự án hạ tầng kỹ thuật – Khu đô thị Nam An Khánh mở rộng khu 3 với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:21
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải kết quả gói thầu TV01-26 Lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình hạng mục đấu nối hạ tầng kỹ thuật của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRUNG TIẾN
28/08/2026 15:02
TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT đợt 2-2026, dự án Tổ hợp Golden Residence tại lô đất NO (NO1+NO2) với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải 497 KHLCNT, trong đó có 798 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải 4 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải 221 TBMT trong 214 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 215 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN đã đăng tải 696 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 696 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 493 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN có quan hệ với 374 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN có quan hệ với 124 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ - CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người không yêu tự do và chân lý, có thể trở thành người mạnh mẽ nhất, nhưng tuyệt đối không thể trở thành người vĩ đại. "
Voltaire (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".