Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ Đoàn 25 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.317.623.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.950.763.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ Đoàn 25 như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.317.623.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.950.763.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Lữ Đoàn 25 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 14 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN PHÁT
22/01/2025 09:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải TBMT XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/01/2025 09:07
Bên mời thầu Lữ Đoàn 25 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà ở Trung đội Lữ đoàn 25 của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25 với 3 gói thầu.
20/12/2024 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu XL-01: Xây dựng các hạng mục công trình thao trường huấn luyện vượt sông Lữ đoàn 25/Quân khu 7. của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV TK TM DV XD ĐÔNG A
29/07/2024 14:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải TBMT XL-01: Xây dựng các hạng mục công trình thao trường huấn luyện vượt sông Lữ đoàn 25/Quân khu 7. của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2024 16:12
Bên mời thầu Lữ Đoàn 25 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng thao trường huấn luyện vượt sông Lữ đoàn 25 của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25 với 4 gói thầu.
26/06/2024 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Xây dựng kè chống sạt lở của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU TÂY NAM
05/04/2024 10:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-10: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRƯỜNG ĐẠI HỌC THỦY LỢI
28/03/2024 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-10: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/02/2024 17:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải TBMT Gói thầu XL: Xây dựng kè chống sạt lở của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/02/2024 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ Đoàn 25 đăng tải KHLCNT Xây dựng thao trường huấn luyện vượt sông Lữ đoàn 25 với 4 gói thầu.
26/06/2024 11:06
Lữ Đoàn 25 đăng tải KHLCNT Xây dựng kè chống sạt lở Tiểu đoàn 4/Lữ đoàn Công binh 25/Quân khu 7 với 5 gói thầu.
31/01/2024 15:15
Lữ Đoàn 25 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Rà phá bom mìn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 622
29/12/2023 10:07
Lữ Đoàn 25 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Chống mối.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂN KHOA
19/12/2023 08:35
Lữ Đoàn 25 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Định giá Vạn An Hà Nội
04/10/2023 16:01
Lữ Đoàn 25 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
04/10/2023 15:56
Lữ Đoàn 25 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập báo cáo đề xuất cấp phép môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nhiệt đới môi trường
16/08/2023 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN PHÁT
22/01/2025 09:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải TBMT XL: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/01/2025 09:07
Bên mời thầu Lữ Đoàn 25 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà ở Trung đội Lữ đoàn 25 của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25 với 3 gói thầu.
20/12/2024 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu XL-01: Xây dựng các hạng mục công trình thao trường huấn luyện vượt sông Lữ đoàn 25/Quân khu 7. của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV TK TM DV XD ĐÔNG A
29/07/2024 14:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải TBMT XL-01: Xây dựng các hạng mục công trình thao trường huấn luyện vượt sông Lữ đoàn 25/Quân khu 7. của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2024 16:12
Bên mời thầu Lữ Đoàn 25 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng thao trường huấn luyện vượt sông Lữ đoàn 25 của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25 với 4 gói thầu.
26/06/2024 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Xây dựng kè chống sạt lở của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU TÂY NAM
05/04/2024 10:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-10: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRƯỜNG ĐẠI HỌC THỦY LỢI
28/03/2024 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-10: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/02/2024 17:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN đã đăng tải TBMT Gói thầu XL: Xây dựng kè chống sạt lở của chủ đầu tư Lữ Đoàn 25 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/02/2024 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ Đoàn 25 đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ Đoàn 25 đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ Đoàn 25 có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Lữ Đoàn 25 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng đợi người không nên đợi, đừng làm tổn thương người không nên tổn thương. Có những người, định mệnh vốn dĩ chỉ có thể làm khách qua đường. Có những chuyện, chúng ta chỉ có thể cảm thấy bất lực. Tình yêu hay tình bạn, nghĩ thoáng một chút, nỗi đau sẽ vơi đi một chút. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.