Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 225 nhà thầu.
- Đã công bố 210 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 17 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 258 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 748 gói thầu, trong đó có 101 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 439 gói (với 464 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 9 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 552 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 149 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 252 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 229 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,29%, Xây lắp 15,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 985.626.584.847 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 899.063.096.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST như sau:
- Có quan hệ với 225 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,29%, Xây lắp 15,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 985.626.584.847 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 899.063.096.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,78%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST như sau:
- Là chủ đầu tư của 210 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 306 KHLCNT trong đó có 227 KHLCNT tự đăng tải, có 79 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 531 TBMT trong đó tự mời thầu 455 TBMT, có 76 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 159 gói thầu, trong đó trúng 98 gói, trượt 47 gói, 3 chưa có kết quả, 11 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 44.98% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100.62% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (46), TP.Hồ Chí Minh (26), Đồng Tháp (16), Vĩnh Long (14), Toàn quốc (7), Lâm Đồng (6), An Giang (4), Cà Mau (3), Đồng Nai (3), Khánh Hòa (2), Đắk Lắk (2), Đà Nẵng (2), Tây Ninh (2), Nghệ An (1), Hải Phòng (1), Ninh Bình (1), Thanh Hoá (1), Cần Thơ (1), Quảng Trị (1), Quảng Ngãi (1), Gia Lai (1), Không xác định (26)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (46), TP.Hồ Chí Minh (18), Đồng Tháp (12), Trà Vinh (7), Bến Tre (6), Bình Dương (5), Lâm Đồng (3), Bình Thuận (3), Toàn quốc (3), Bạc Liêu (2), Tiền Giang (2), Ninh Thuận (2), Kiên Giang (2), Đắk Lắk (2), An Giang (2), Long An (2), Đồng Nai (2), Nghệ An (1), Hải Phòng (1), Ninh Bình (1), Cà Mau (1), Bình Phước (1), Thanh Hoá (1), Hậu Giang (1), Quảng Nam (1), Quảng Bình (1), Tây Ninh (1), Đà Nẵng (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Kon Tum (1), Gia Lai (1), Đắk Nông (1), Không xác định (38)
- Có quan hệ với 71 bên mời thầu
- Có quan hệ với 54 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 40 nhà thầu trong 70 gói thầu, thắng 21 gói, thua 46 gói, 0 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 6 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 5 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Mua sắm phụ kiện quang phục vụ hoạt động nhỏ lẻ của các chi nhánh, trung tâm SCTV năm 2025 - đợt 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MẠNG VIỄN THÔNG C-LINK
25/08/2026 09:47
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST đăng tải TBMT Thi công chuyển mạng treo ngầm các tuyến đường khu vực Dương Đông, An Thới thuộc đặc khu Phú Quốc, tỉnh An Giang năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 17:10
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Đầu tư cáp quang phục vụ ngầm hoá các tuyến đường khu vực Dương Đông, An Thới thuộc đặc khu Phú Quốc, tỉnh An Giang năm 2026.
07/08/2026 14:37
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị chuyển đổi HDMI to IP để phát sóng cho khách sạn năm 2026.
06/08/2026 15:58
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị GPON phục vụ bảo hành bảo trì mạng GPON trên toàn quốc năm 2025.
04/08/2026 14:26
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Thi công chuyển mạng treo ngầm các tuyến đường khu vực Dương Đông, An Thới thuộc đặc khu Phú Quốc, tỉnh An Giang năm 2026.
04/08/2026 14:18
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST đăng tải KHLCNT Dự án điều chỉnh "Mua sắm vật tư, thiết bị chuyển mạng treo ngầm năm 2025 giai đoạn 1 (theo công nghệ GPON)” với 32 gói thầu.
29/07/2026 09:31
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển hàng hóa năm 2026.
16/07/2026 15:03
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST đăng tải KHLCNT Ngầm hóa chuyển đổi GPON tuyến đường Lê Văn Chí, P. Linh Xuân, TP. Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
30/06/2026 08:16
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư tuyến quang kết nối truyền dẫn cho EVN HCM điều chỉnh lần 1.
27/06/2026 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Tư vấn đánh giá E-HSDT cho gói thầu chính: Xây dựng phần mềm Quản lý – Thiết bị ONU/Wifi Router SCTV năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM
31/12/2025 09:20
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Tư vấn đánh giá E-HSDT cho gói thầu chính: Đầu tư thiết bị GPON năm 2025 – Giai đoạn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM
31/12/2025 09:08
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư lắp đặt khách hàng HFC, PON năm 2025 với 4 gói thầu.
26/12/2025 09:52
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Đầu tư công cụ dụng cụ cho dự án GPON năm 2025 – Giai đoạn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT VIỄN THÔNG HOÀNG GIA
01/12/2025 08:18
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Đầu tư thiết bị GPON phục vụ hoạt động nhỏ lẻ của các chi nhánh, trung tâm SCTV năm 2024 - đợt 4.
- Nhà thầu trúng thầu:
28/11/2025 14:53
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị hỗ trợ kỹ thuật xử lý can nhiễu tín hiệu vệ tinh tại Headend Trung Tâm và Headend dự phòng - Võ Chí Công, Quận 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG BẢO KIM
08/11/2025 11:04
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Mua vật tư hoán đổi tần số những kênh DVB-C thiết yếu, quan trọng bị can nhiễu tại Headend Sơn La năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GIẢI PHÁP TƯ VẤN PHÁT AN
08/11/2025 10:46
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống cắt lọc sét cho phòng Hub Bàn Cờ Quận 3 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-DV LMSONGLINH
08/11/2025 10:32
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Tư vấn đánh giá E-HSDT cho gói thầu chính: Đầu tư thiết bị mạng core và hệ thống CGNAT cho dự án GPON năm 2025 – Giai đoạn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUÂN BẢO
23/10/2025 15:42
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Đầu tư thiết bị mạng core và hệ thống CGNAT cho dự án GPON năm 2025 – Giai đoạn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐÔNG DƯƠNG
23/10/2025 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Mua sắm phụ kiện quang phục vụ hoạt động nhỏ lẻ của các chi nhánh, trung tâm SCTV năm 2025 - đợt 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MẠNG VIỄN THÔNG C-LINK
25/08/2026 09:47
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST đăng tải TBMT Thi công chuyển mạng treo ngầm các tuyến đường khu vực Dương Đông, An Thới thuộc đặc khu Phú Quốc, tỉnh An Giang năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 17:10
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Đầu tư cáp quang phục vụ ngầm hoá các tuyến đường khu vực Dương Đông, An Thới thuộc đặc khu Phú Quốc, tỉnh An Giang năm 2026.
07/08/2026 14:37
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị chuyển đổi HDMI to IP để phát sóng cho khách sạn năm 2026.
06/08/2026 15:58
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị GPON phục vụ bảo hành bảo trì mạng GPON trên toàn quốc năm 2025.
04/08/2026 14:26
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Thi công chuyển mạng treo ngầm các tuyến đường khu vực Dương Đông, An Thới thuộc đặc khu Phú Quốc, tỉnh An Giang năm 2026.
04/08/2026 14:18
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST đăng tải KHLCNT Dự án điều chỉnh "Mua sắm vật tư, thiết bị chuyển mạng treo ngầm năm 2025 giai đoạn 1 (theo công nghệ GPON)” với 32 gói thầu.
29/07/2026 09:31
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển hàng hóa năm 2026.
16/07/2026 15:03
CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST đăng tải KHLCNT Ngầm hóa chuyển đổi GPON tuyến đường Lê Văn Chí, P. Linh Xuân, TP. Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
30/06/2026 08:16
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư tuyến quang kết nối truyền dẫn cho EVN HCM điều chỉnh lần 1.
27/06/2026 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST đã đăng tải 258 KHLCNT, trong đó có 748 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST đã đăng tải 464 TBMT trong 439 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 455 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST đã đăng tải 552 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 552 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 149 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST có quan hệ với 225 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TRUYỀN HÌNH CÁP SAIGONTOURIST có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta có thể sống không có bạn bè, nhưng không thể sống không có những người hàng xóm. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.