Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 74 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 158 gói thầu, trong đó có 49 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 104 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 82 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,83%, Xây lắp 13,79%, Tư vấn 20,69%, Phi tư vấn 20,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.034.203.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.395.015.717 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,83%, Xây lắp 13,79%, Tư vấn 20,69%, Phi tư vấn 20,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.034.203.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.395.015.717 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 73 KHLCNT trong đó có 60 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 29 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 03:
Thực hiện nhiệm
vụ "Xây dựng bản
đồ chi trả dịch vụ
môi trường rừng
nguồn thu năm
2026" theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 14:33
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Thuê tư vấn
thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ ĐỊNH GIÁ AN DƯƠNG
19/08/2026 09:24
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Thuê tư vấn thẩm định giá phục vụ xác định giá gói thầu bảo dưỡng, sửa chữa Pano tuyên truyền năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:20
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư
vấn thẩm định EHSMT, kết quả
lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dũng Cường Tây Bắc
12/08/2026 14:25
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư
vấn lập E-HSMT,
đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Ngân Tuấn Tây Bắc
12/08/2026 14:24
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Xây dựng bản đồ chi trả dịch vụ môi trường rừng nguồn thu năm 2026 với 3 gói thầu.
10/08/2026 15:10
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thực hiện nhiệm vụ "Điều tra, rà soát các đối tượng phải chi trả tiền dịch vụ môi trường rừng là cơ sở sản xuất công nghiệp; các tổ chức, cá nhân kinh doanh dịch vụ du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí và nuôi trồng thủy sản hoặc liên kết với các hộ gia đình, cá nhân nuôi trồng thủy sản ủy thác qua Quỹ Bảo vệ và Phát triển rừng trên địa bàn tỉnh Sơn La" theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 13:55
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm ấn phẩm tuyên truyền về dịch vụ môi trường rừng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ NỘI
28/07/2026 10:44
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm ấn phẩm tuyên truyền về dịch vụ môi trường rừng năm 2026 với 1 gói thầu.
21/07/2026 16:31
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Điều tra, rà soát các đối tượng phải chi trả tiền dịch vụ môi trường rừng là cơ sở sản xuất công nghiệp; các tổ chức, cá nhân kinh doanh dịch vụ du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí và nuôi trồng thủy sản hoặc liên kết với các hộ gia đình, cá nhân nuôi trồng thủy sản ủy thác qua Quỹ Bảo vệ và Phát triển rừng trên địa bàn tỉnh Sơn La với 3 gói thầu.
14/07/2026 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi
phí tư vấn thẩm định
giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG - T.D.K
25/06/2025 14:07
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi
phí tư vấn quản lý
dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ATH SƠN LA
25/06/2025 14:05
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí tư vấn thẩm tra bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN THẮNG TÂY BẮC
25/06/2025 14:03
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí tư vấn khảo sát; lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GIA HƯNG 86
25/06/2025 14:00
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chi phí chuẩn bị đầu tư dự án công trình: Xây dựng, lắp đặt, sửa chữa Pano năm 2025 với 4 gói thầu.
24/06/2025 16:59
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chi phí chuẩn bị đầu tư dự án công trình: Xây dựng, lắp đặt, sửa chữa Pano năm 2025 với 4 gói thầu.
24/06/2025 16:58
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng chuyên mục tuyên truyền, phổ biến chính sách chi trả DVMTR phát trên sóng phát thanh Đài Tiếng nói Việt Nam - Cơ quan thường trú khu vực Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ quan thường trú khu vực Tây Bắc
23/05/2025 07:56
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng và phát sóng phóng sự tuyên truyền, phổ biến chính sách chi trả DVMTR trên sóng Đài Phát thanh - Truyền hình tỉnh Sơn La năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát Thanh - Truyền hình tỉnh Sơn La
22/05/2025 08:05
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Tuyên truyền, phổ biến chính sách chi trả DVMTR qua Báo, Đài trung ương và địa phương năm 2025 với 3 gói thầu.
15/05/2025 17:07
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Kiểm toán báo cáo tài chính năm 2024 và kiểm toán Báo cáo quyết toán dự án hoàn thành công trình xây dựng trụ sở làm việc các Chi nhánh: Mộc Châu - Vân Hồ; Sông Mã - Sốp Cộp trực thuộc Quỹ Bảo vệ và Phát triển rừng tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ Á ÂU
22/04/2025 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 03:
Thực hiện nhiệm
vụ "Xây dựng bản
đồ chi trả dịch vụ
môi trường rừng
nguồn thu năm
2026" theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 14:33
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Thuê tư vấn
thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ ĐỊNH GIÁ AN DƯƠNG
19/08/2026 09:24
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Thuê tư vấn thẩm định giá phục vụ xác định giá gói thầu bảo dưỡng, sửa chữa Pano tuyên truyền năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:20
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư
vấn thẩm định EHSMT, kết quả
lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dũng Cường Tây Bắc
12/08/2026 14:25
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư
vấn lập E-HSMT,
đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Ngân Tuấn Tây Bắc
12/08/2026 14:24
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Xây dựng bản đồ chi trả dịch vụ môi trường rừng nguồn thu năm 2026 với 3 gói thầu.
10/08/2026 15:10
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thực hiện nhiệm vụ "Điều tra, rà soát các đối tượng phải chi trả tiền dịch vụ môi trường rừng là cơ sở sản xuất công nghiệp; các tổ chức, cá nhân kinh doanh dịch vụ du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí và nuôi trồng thủy sản hoặc liên kết với các hộ gia đình, cá nhân nuôi trồng thủy sản ủy thác qua Quỹ Bảo vệ và Phát triển rừng trên địa bàn tỉnh Sơn La" theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 13:55
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm ấn phẩm tuyên truyền về dịch vụ môi trường rừng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ NỘI
28/07/2026 10:44
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm ấn phẩm tuyên truyền về dịch vụ môi trường rừng năm 2026 với 1 gói thầu.
21/07/2026 16:31
Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Điều tra, rà soát các đối tượng phải chi trả tiền dịch vụ môi trường rừng là cơ sở sản xuất công nghiệp; các tổ chức, cá nhân kinh doanh dịch vụ du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí và nuôi trồng thủy sản hoặc liên kết với các hộ gia đình, cá nhân nuôi trồng thủy sản ủy thác qua Quỹ Bảo vệ và Phát triển rừng trên địa bàn tỉnh Sơn La với 3 gói thầu.
14/07/2026 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đã đăng tải 74 KHLCNT, trong đó có 158 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đã đăng tải 29 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 29 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La đã đăng tải 104 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 104 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 82 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La có quan hệ với 70 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Quỹ bảo vệ và phát triển rừng tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tại sao chúng ta lại nên nghĩ về những điều tươi đẹp? Bởi vì suy nghĩ quyết định cuộc đời. Có một thói quen chung là oán trách môi trường xung quanh. Môi trường điều chỉnh cuộc đời nhưng không điều khiển cuộc đời. Linh hồn mạnh hơn những gì quanh nó. "
William James
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.