Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà như sau:
- Có quan hệ với 23 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 189 nhà thầu.
- Đã công bố 90 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 317 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 542 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 218 gói (với 243 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 252 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 177 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 169 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,47%, Xây lắp 81,07%, Tư vấn 15,64%, Phi tư vấn 0,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.376.336.672.796 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.366.870.214.973 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà như sau:
- Có quan hệ với 189 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,47%, Xây lắp 81,07%, Tư vấn 15,64%, Phi tư vấn 0,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.376.336.672.796 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.366.870.214.973 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà như sau:
- Là chủ đầu tư của 90 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 176 KHLCNT trong đó có 176 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 181 TBMT trong đó tự mời thầu 180 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đường giao thông tổ dân phố 9, thị trấn Thạch Hà của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 3 gói thầu.
18/04/2025 09:30
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng trạm bơm và kênh tưới nội đồng xã Thạch Liên của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 2 gói thầu.
24/02/2025 16:30
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp tuyến đường từ nhà ông Dung - chợ Chiều (từ thôn Tri Khê đến thôn Vạn Đò), xã Thạch Sơn của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 2 gói thầu.
03/01/2025 15:24
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Dãy nhà 03 tầng 06 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Nguyễn Thiếp của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 3 gói thầu.
03/01/2025 09:15
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Dãy nhà 02 tầng 10 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS
Hương Điền – Nam Hương, xã Nam Điền của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 3 gói thầu.
02/01/2025 15:05
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn thiết kế khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật; tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán; tư vấn thẩm định giá vật liệu, thiết bị đầu tư xây dựng công trình: Dãy nhà học 02 tầng 10 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS Hương Điền – Nam Hương, xã Nam Điền của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 3 gói thầu.
02/01/2025 14:37
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Dãy nhà 02 tầng 06 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS Hàm Nghi (Điểm Thạch Xuân) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 3 gói thầu.
02/01/2025 11:28
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Công trình: Chỉnh trang hệ thống chiếu sáng, khuôn viên trụ sở Huyện ủy, trụ sở HĐND - UBND huyện, Công viên Văn hóa Lý Tự Trọng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 2 gói thầu.
19/12/2024 10:19
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn thiết kế khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật; tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán; tư vấn thẩm định giá vật liệu, thiết bị đầu tư xây dựng công trình: Dãy nhà học 02 tầng 10 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS Hương Điền – Nam Hương, xã Nam Điền của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 3 gói thầu.
19/11/2024 10:48
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng; thẩm tra thiết kế, thẩm tra dự toán công trình: Nâng cấp tuyến đường từ nhà ông Dung - chợ Chiều (từ thôn Tri Khê đến thôn Vạn Đò), xã Thạch Sơn của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 2 gói thầu.
28/10/2024 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đường giao thông tổ dân phố 9, thị trấn Thạch Hà với 3 gói thầu.
18/04/2025 09:30
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng trạm bơm và kênh tưới nội đồng xã Thạch Liên với 2 gói thầu.
24/02/2025 16:30
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp tuyến đường từ nhà ông Dung - chợ Chiều (từ thôn Tri Khê đến thôn Vạn Đò), xã Thạch Sơn với 2 gói thầu.
03/01/2025 15:24
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Dãy nhà 03 tầng 06 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Nguyễn Thiếp với 3 gói thầu.
03/01/2025 09:15
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đăng tải KHLCNT Dãy nhà 02 tầng 10 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS
Hương Điền – Nam Hương, xã Nam Điền với 3 gói thầu.
02/01/2025 15:05
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn thiết kế khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật; tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán; tư vấn thẩm định giá vật liệu, thiết bị đầu tư xây dựng công trình: Dãy nhà học 02 tầng 10 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS Hương Điền – Nam Hương, xã Nam Điền với 3 gói thầu.
02/01/2025 14:37
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đăng tải KHLCNT Dãy nhà 02 tầng 06 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS Hàm Nghi (Điểm Thạch Xuân) với 3 gói thầu.
02/01/2025 11:28
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đăng tải KHLCNT Công trình: Chỉnh trang hệ thống chiếu sáng, khuôn viên trụ sở Huyện ủy, trụ sở HĐND - UBND huyện, Công viên Văn hóa Lý Tự Trọng với 2 gói thầu.
19/12/2024 10:19
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn thiết kế khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật; tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán; tư vấn thẩm định giá vật liệu, thiết bị đầu tư xây dựng công trình: Dãy nhà học 02 tầng 10 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS Hương Điền – Nam Hương, xã Nam Điền với 3 gói thầu.
19/11/2024 10:48
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng; thẩm tra thiết kế, thẩm tra dự toán công trình: Nâng cấp tuyến đường từ nhà ông Dung - chợ Chiều (từ thôn Tri Khê đến thôn Vạn Đò), xã Thạch Sơn với 2 gói thầu.
28/10/2024 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đường giao thông tổ dân phố 9, thị trấn Thạch Hà của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 3 gói thầu.
18/04/2025 09:30
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng trạm bơm và kênh tưới nội đồng xã Thạch Liên của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 2 gói thầu.
24/02/2025 16:30
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp tuyến đường từ nhà ông Dung - chợ Chiều (từ thôn Tri Khê đến thôn Vạn Đò), xã Thạch Sơn của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 2 gói thầu.
03/01/2025 15:24
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Dãy nhà 03 tầng 06 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Nguyễn Thiếp của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 3 gói thầu.
03/01/2025 09:15
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Dãy nhà 02 tầng 10 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS
Hương Điền – Nam Hương, xã Nam Điền của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 3 gói thầu.
02/01/2025 15:05
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn thiết kế khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật; tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán; tư vấn thẩm định giá vật liệu, thiết bị đầu tư xây dựng công trình: Dãy nhà học 02 tầng 10 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS Hương Điền – Nam Hương, xã Nam Điền của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 3 gói thầu.
02/01/2025 14:37
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Dãy nhà 02 tầng 06 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS Hàm Nghi (Điểm Thạch Xuân) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 3 gói thầu.
02/01/2025 11:28
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Công trình: Chỉnh trang hệ thống chiếu sáng, khuôn viên trụ sở Huyện ủy, trụ sở HĐND - UBND huyện, Công viên Văn hóa Lý Tự Trọng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 2 gói thầu.
19/12/2024 10:19
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn thiết kế khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật; tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán; tư vấn thẩm định giá vật liệu, thiết bị đầu tư xây dựng công trình: Dãy nhà học 02 tầng 10 phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS Hương Điền – Nam Hương, xã Nam Điền của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 3 gói thầu.
19/11/2024 10:48
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng; thẩm tra thiết kế, thẩm tra dự toán công trình: Nâng cấp tuyến đường từ nhà ông Dung - chợ Chiều (từ thôn Tri Khê đến thôn Vạn Đò), xã Thạch Sơn của chủ đầu tư Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà với 2 gói thầu.
28/10/2024 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải 317 KHLCNT, trong đó có 542 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải 243 TBMT trong 218 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 180 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 63 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà đã đăng tải 252 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 252 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà có quan hệ với 189 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà có quan hệ với 111 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thạch Hà có quan hệ với 25 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Khi một cánh cửa đóng lại, cánh cửa khác sẽ mở ra. Nhưng chúng ta thường nhìn cánh cửa đã đóng đầy luyến tiếc đến nỗi chúng ta không nhìn thấy cánh cửa khác đã mở ra cho chúng ta. "
Alexander Graham Bell
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".