Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 73 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 72 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 103 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 102 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.039.638.799 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.800.426.545 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 như sau:
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.039.638.799 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.800.426.545 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 122 KHLCNT trong đó có 73 KHLCNT tự đăng tải, có 49 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHƯƠNG VIỆT
13/08/2026 10:51
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư quân y đóng gói cơ số phòng chống lụt bão năm 2026 của Kho 706 với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:33
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bao gói bảo quản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV XÂY DỰNG THÀNH PHÁT LỘC - VIỆT NAM
28/07/2026 15:57
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT VÀ PT HÙNG ĐỨC AN
26/07/2026 10:36
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bao gói bảo quản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV PT PHÚC AN KHANG PHÁT
26/07/2026 10:26
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm vật tư bao gói bảo quản với 1 gói thầu.
18/07/2026 11:17
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm vật tư văn phòng với 1 gói thầu.
18/07/2026 11:13
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm vật tư bao gói bảo quản với 1 gói thầu.
18/07/2026 11:06
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MEKONG VIỆT
25/06/2026 08:54
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm vật tư vệ sinh với 1 gói thầu.
16/06/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Phòng và diệt mối.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRƯỜNG SANG - TSC
26/04/2025 15:29
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đăng tải KHLCNT Phòng và diệt mối với 1 gói thầu.
23/04/2025 15:19
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thuốc bảo đảm cho A50.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHƯƠNG VIỆT
22/04/2025 13:44
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua thực phẩm bổ sung bảo đảm cho A50.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRANGIA GROUP
22/04/2025 11:50
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua vật tư bảo đảm cho A50.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT HOA
22/04/2025 11:49
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua thuốc, vật tư, thực phẩm bổ sung bảo đảm cho A50 với 3 gói thầu.
18/04/2025 20:10
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Thi công thảm nhựa nhà để xe máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THANH BÌNH
21/12/2024 08:23
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Tiêu huỷ rác thải y tế sau xử lý tài sản đã có Quyết định loại khỏi biên chế và xử lý của Kho 706.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
17/12/2024 09:37
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đăng tải KHLCNT Tiêu huỷ rác thải y tế sau xử lý tài sản đã có Quyết định loại khỏi biên chế và xử lý của Kho 706 với 1 gói thầu.
13/12/2024 15:40
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thiết bị máy x quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN NAM
07/12/2024 12:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHƯƠNG VIỆT
13/08/2026 10:51
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư quân y đóng gói cơ số phòng chống lụt bão năm 2026 của Kho 706 với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:33
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bao gói bảo quản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV XÂY DỰNG THÀNH PHÁT LỘC - VIỆT NAM
28/07/2026 15:57
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT VÀ PT HÙNG ĐỨC AN
26/07/2026 10:36
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bao gói bảo quản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV PT PHÚC AN KHANG PHÁT
26/07/2026 10:26
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm vật tư bao gói bảo quản với 1 gói thầu.
18/07/2026 11:17
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm vật tư văn phòng với 1 gói thầu.
18/07/2026 11:13
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm vật tư bao gói bảo quản với 1 gói thầu.
18/07/2026 11:06
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MEKONG VIỆT
25/06/2026 08:54
Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm vật tư vệ sinh với 1 gói thầu.
16/06/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đã đăng tải 73 KHLCNT, trong đó có 85 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 đã đăng tải 103 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 103 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 102 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 có quan hệ với 70 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Cục Quân y, Kho 706 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn không bao giờ nên thấy xấu hổ khi thừa nhận mình sai. Việc đó chỉ chứng tỏ rằng bạn sáng suốt hơn ngày hôm qua. "
Jonathan Swift
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.