Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Cao Thắng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.732.815.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.614.195.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Cao Thắng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.732.815.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.614.195.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,85%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non Cao Thắng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồ dung phụ phí.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Vũ Thị Thưa
27/09/2025 09:20
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH KHÁNH NGUYỄN
27/09/2025 09:09
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt (Gas).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS PETROLIMEX HẢI PHÒNG
27/09/2025 09:04
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp Thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên thương mại và dịch vụ Gia Hưng
27/09/2025 09:01
Trường mầm non Cao Thắng đăng tải KHLCNT Tổ chức bán trú cho học sinh trường mầm non Cao Thắng năm học 2025 - 2026 (Từ tháng 10/2025 đến hết tháng 05/2026) với 4 gói thầu.
25/09/2025 15:45
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án công trình Sửa chữa trường Mầm non Cao Thắng năm học 2025-2026, Phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG
05/09/2025 10:44
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: thẩm tra hồ sơ báo cáo KTKT công trình Sửa chữa trường Mầm non Cao Thắng năm học 2025-2026, Phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD CỬA LỤC
05/09/2025 10:39
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo KTKT công trình Sửa chữa trường Mầm non Cao Thắng năm học 2025-2026, phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ACC
05/09/2025 10:35
Trường mầm non Cao Thắng đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu trước khi có Quyết định phê duyệt công trình: Sửa chữa Trường Mầm non Cao Thắng năm học 2025-2026, phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh với 3 gói thầu.
05/09/2025 10:31
Bên mời thầu Trường mầm non Cao Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Dạy tăng cường kỹ năng giao tiếp có sự tham gia của người nước ngoài năm học 2024-2025 tại trườn Mầm non Cao Thắng của chủ đầu tư Trường mầm non Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC HAYDAY
08/02/2025 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Dạy tăng cường kỹ năng giao tiếp có sự tham gia của người nước ngoài năm học 2024-2025 tại trườn Mầm non Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC HAYDAY
08/02/2025 09:57
Trường mầm non Cao Thắng đăng tải KHLCNT Dạy tăng cường kỹ năng giao tiếp có sự tham gia của người nước ngoài năm học 2024-2025 tại trườn Mầm non Cao Thắng với 1 gói thầu.
08/02/2025 09:51
Trường mầm non Cao Thắng đăng tải KHLCNT Dạy tăng cường kỹ năng giao tiếp ngoại ngữ có sự tham gia của người nước ngoài tại trường mầm non Cao Thắng năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
06/02/2025 15:11
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Giáo dục phát triển kỹ năng tư duy về toán ngoài giờ chính khóa năm học 2024-2025 tại trường mầm non Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC GIÁO DỤC KỸ NĂNG MỸ QUẢNG NINH
06/02/2025 15:03
Trường mầm non Cao Thắng đăng tải KHLCNT Giáo dục phát triển kỹ năng tư duy về toán ngoài giờ chính khóa năm học 2024-2025 tại trường mầm non Cao Thắng với 1 gói thầu.
06/02/2025 15:00
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa năm học 2024-2025 tại trường mầm non Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC GIÁO DỤC KỸ NĂNG MỸ QUẢNG NINH
06/02/2025 14:52
Trường mầm non Cao Thắng đăng tải KHLCNT Giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa năm học 2024-2025 tại trường mầm non Cao Thắng với 1 gói thầu.
06/02/2025 14:46
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Tăng cường kỹ năng giao tiếp ngoại ngữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đào tạo E - Connect Quảng Ninh
25/03/2024 16:42
Trường mầm non Cao Thắng đăng tải KHLCNT Dạy tăng cường kỹ năng giao tiếp ngoại ngữ có sự tham gia của người nước ngoài tại trường Mầm non Cao Thắng năm học 2023-2024 với 1 gói thầu.
25/03/2024 16:40
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ dạy kỹ năng sống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC GIÁO DỤC KỸ NĂNG MỸ QUẢNG NINH
25/03/2024 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồ dung phụ phí.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Vũ Thị Thưa
27/09/2025 09:20
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp Sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH KHÁNH NGUYỄN
27/09/2025 09:09
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt (Gas).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS PETROLIMEX HẢI PHÒNG
27/09/2025 09:04
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Cung cấp Thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên thương mại và dịch vụ Gia Hưng
27/09/2025 09:01
Trường mầm non Cao Thắng đăng tải KHLCNT Tổ chức bán trú cho học sinh trường mầm non Cao Thắng năm học 2025 - 2026 (Từ tháng 10/2025 đến hết tháng 05/2026) với 4 gói thầu.
25/09/2025 15:45
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án công trình Sửa chữa trường Mầm non Cao Thắng năm học 2025-2026, Phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG
05/09/2025 10:44
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: thẩm tra hồ sơ báo cáo KTKT công trình Sửa chữa trường Mầm non Cao Thắng năm học 2025-2026, Phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD CỬA LỤC
05/09/2025 10:39
Trường mầm non Cao Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo KTKT công trình Sửa chữa trường Mầm non Cao Thắng năm học 2025-2026, phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ACC
05/09/2025 10:35
Trường mầm non Cao Thắng đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu trước khi có Quyết định phê duyệt công trình: Sửa chữa Trường Mầm non Cao Thắng năm học 2025-2026, phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh với 3 gói thầu.
05/09/2025 10:31
Bên mời thầu Trường mầm non Cao Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Dạy tăng cường kỹ năng giao tiếp có sự tham gia của người nước ngoài năm học 2024-2025 tại trườn Mầm non Cao Thắng của chủ đầu tư Trường mầm non Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC HAYDAY
08/02/2025 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Cao Thắng đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Cao Thắng đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Cao Thắng đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Cao Thắng có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Cao Thắng có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Cao Thắng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hôn nhân là một trong những chuyện quan trọng nhất của đời sống. Nhưng có lẽ là một trong những việc người ta ít cân đo nhất. "
Bê-Ga-Giơ
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.