Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Nam Đồng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.385.370.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.384.230.608 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Nam Đồng như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.385.370.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.384.230.608 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non Nam Đồng như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu 83.230.000.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hộ kinh doanh Trần Thị Hòa
15/08/2026 04:28
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Mua tivi phục vụ công tác dạy và học cho Trường MN Nam Đồng với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:20
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Cải tạo sửa chữa thi công lắp đặt cầu nối khu nhà hiệu bộ sang khu lớp học của nhà trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM SX và dịch vụ Mạnh Huyền
16/07/2026 09:48
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa thi công lắp đặt cầu nối khu nhà hiệu bộ sang khu lớp học với 1 gói thầu.
15/07/2026 16:40
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa thi công lắp đặt cầu nối khu nhà hiệu bộ sang khu lớp học với 1 gói thầu.
15/07/2026 10:14
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt phòng thư viện, sân chơi âm nhạc và khu trải nghiệm ngoài trời tại trường Mầm non Nam Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG GIÁO DỤC EDUMEDIA VIỆT NAM
17/06/2026 10:58
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thi công, lắp đặt phòng thư viện, sân chơi âm nhạc và khu trải nghiệm ngoài trời tại trường Mầm non Nam Đồng với 1 gói thầu.
11/06/2026 15:57
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị điện, nước các lớp học và các hạng mục phụ trợ khác Trường mầm non Nam Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ANH ĐỨC
07/03/2026 16:46
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế thiết bị điện, nước các lớp học và các hạng mục phụ trợ khác Trường mầm non Nam Đồng. với 1 gói thầu.
07/03/2026 16:39
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Cung cấp thịt gia súc, gia cầm, các loại sản phầm chế biến từ thịt; Cung cấp thủy hải sản và các loại đồ khô, gia vị; cung cấp rau củ quả, cung cấp sữa phục vụ bữa ăn bán trú cho trẻ MN Nam Đồng..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GALAXY FOOD
31/12/2025 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm bàn quầy, ghế hội trường, trường mầm non công lập Nam Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HOÀNG NAM 1
29/03/2025 20:22
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Cung cấp các loại thực phẩm thủy hải sản tươi sống,các loại đồ khô gia vị mắm muối, mỳ chính, bột canh, dầu ăn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Tiến Phúc
29/03/2025 16:36
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Cung cấp các loại rau củ quả tươi ngon, thực phẩm sạch, gạo và cung cấp sữa bột, sữa tươi vinamilk cho trường MNCL Nam Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI TRƯỜNG PHÚ
28/03/2025 20:45
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Cung cấp thịt gia súc, gia cầm các loại sản phầm chế biến từ thịt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
28/03/2025 20:42
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú kỳ 2 + Hè năm học 2024-2025(thực hiện từ 1/04/2025 - 31/8/2025) với 3 gói thầu.
26/03/2025 17:27
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm bàn quầy, ghế hội trường với 1 gói thầu.
26/03/2025 14:57
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh, lát nền các lớp và sửa chữa các hạng mục phụ trợ Trường mầm non công lập Nam Đồng thành phố Hải Dương..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ANH ĐỨC
12/03/2025 10:13
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh, lát nền các lớp và sửa chữa các hạng mục phụ trợ Trường mầm non công lập Nam Đồng thành phố Hải Dương. với 1 gói thầu.
10/03/2025 16:07
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng học tập - đồ chơi cho Trường MN CL Nam Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trương Quang Hải
27/02/2025 09:42
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng học tập - đồ chơi cho Trường MN CL Nam Đồng với 1 gói thầu.
20/02/2025 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu 83.230.000.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hộ kinh doanh Trần Thị Hòa
15/08/2026 04:28
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Mua tivi phục vụ công tác dạy và học cho Trường MN Nam Đồng với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:20
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Cải tạo sửa chữa thi công lắp đặt cầu nối khu nhà hiệu bộ sang khu lớp học của nhà trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM SX và dịch vụ Mạnh Huyền
16/07/2026 09:48
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa thi công lắp đặt cầu nối khu nhà hiệu bộ sang khu lớp học với 1 gói thầu.
15/07/2026 16:40
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa thi công lắp đặt cầu nối khu nhà hiệu bộ sang khu lớp học với 1 gói thầu.
15/07/2026 10:14
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt phòng thư viện, sân chơi âm nhạc và khu trải nghiệm ngoài trời tại trường Mầm non Nam Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG GIÁO DỤC EDUMEDIA VIỆT NAM
17/06/2026 10:58
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thi công, lắp đặt phòng thư viện, sân chơi âm nhạc và khu trải nghiệm ngoài trời tại trường Mầm non Nam Đồng với 1 gói thầu.
11/06/2026 15:57
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị điện, nước các lớp học và các hạng mục phụ trợ khác Trường mầm non Nam Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ANH ĐỨC
07/03/2026 16:46
Trường mầm non Nam Đồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế thiết bị điện, nước các lớp học và các hạng mục phụ trợ khác Trường mầm non Nam Đồng. với 1 gói thầu.
07/03/2026 16:39
Trường mầm non Nam Đồng công bố kết quả gói thầu Cung cấp thịt gia súc, gia cầm, các loại sản phầm chế biến từ thịt; Cung cấp thủy hải sản và các loại đồ khô, gia vị; cung cấp rau củ quả, cung cấp sữa phục vụ bữa ăn bán trú cho trẻ MN Nam Đồng..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GALAXY FOOD
31/12/2025 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nam Đồng đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nam Đồng đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nam Đồng có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nam Đồng có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Nam Đồng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tâm hồn của con người là tiêu điểm của ánh sáng lý trí. "
Coleridge (Anh)
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".