Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.588.318.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.236.184.619 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.588.318.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.236.184.619 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bếp trang bị cho Trường Mầm Non Tuổi Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ THỰC PHẨM SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ NHÂN NGHĨA
03/08/2026 11:27
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị bếp trang bị cho Trường Mầm Non Tuổi Ngọc với 1 gói thầu.
28/07/2026 14:14
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PT HOUSE
06/07/2026 10:26
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG HIỆP PHÚC
06/07/2026 10:22
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC đăng tải KHLCNT kế hoạch hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non Tuổi Ngọc với 4 gói thầu.
29/06/2026 14:22
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG PT HOUSE
13/05/2026 14:56
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG MỘC KIẾN
08/05/2026 14:04
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non Tuổi Ngọc với 3 gói thầu.
29/04/2026 15:52
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Cung cấp rau củ quả đóng gói, hải sản, thực phẩm tươi sống và các sản phẩm từ thịt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THỰC PHẨM NAM QUÂN
13/10/2025 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh năm 2024 của Trường Mầm non Tuổi Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT HOÀNG THÀNH
24/12/2024 14:25
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh năm 2024 của Trường Mầm non Tuổi Ngọc với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:44
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất hạ tầng 02 phòng học nhà trường, trường mầm non Tuổi Ngọc, xã Ea Ô với 5 gói thầu.
18/10/2024 11:27
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
21/08/2024 09:08
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ MỚI
21/08/2024 09:05
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
31/07/2024 10:25
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG KHẢI NGUYỄN
29/07/2024 13:37
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
22/07/2024 10:20
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/07/2024 18:45
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/07/2024 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bếp trang bị cho Trường Mầm Non Tuổi Ngọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ THỰC PHẨM SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ NHÂN NGHĨA
03/08/2026 11:27
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị bếp trang bị cho Trường Mầm Non Tuổi Ngọc với 1 gói thầu.
28/07/2026 14:14
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PT HOUSE
06/07/2026 10:26
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG HIỆP PHÚC
06/07/2026 10:22
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC đăng tải KHLCNT kế hoạch hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non Tuổi Ngọc với 4 gói thầu.
29/06/2026 14:22
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG PT HOUSE
13/05/2026 14:56
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG MỘC KIẾN
08/05/2026 14:04
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non Tuổi Ngọc với 3 gói thầu.
29/04/2026 15:52
TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC công bố kết quả gói thầu Cung cấp rau củ quả đóng gói, hải sản, thực phẩm tươi sống và các sản phẩm từ thịt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THỰC PHẨM NAM QUÂN
13/10/2025 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TUỔI NGỌC có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"– Nghệ thuật là gì? – Là căn bệnh.– Tình yêu là gì?– Là ảo ảnh.– Tôn giáo là gì?– Là thứ thay thế phong cách cho Đức tin.– Anh đúng là kẻ ưa hoài nghi.– Không bao giờ! Hoài nghi là điểm bắt đầu của Tin tưởng.– Vậy anh là gì?– Định nghĩa là giới hạn. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.