Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Toàn Thắng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 913.411.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 913.411.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Toàn Thắng như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 913.411.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 913.411.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Toàn Thắng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thay mới tôn lán xe học sinh và sửa nền nhà lớp học - Trường THCS Toàn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
07/08/2026 07:25
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa ốp nhựa tầng 1 nhà Hiệu bộ - Trường THCS Toàn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
06/08/2026 07:54
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Sửa chữa ốp nhựa tầng 1 nhà Hiệu bộ - Trường THCS Toàn Thắng với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:26
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay mới tôn lán xe học sinh và sửa nền nhà lớp học - Trường THCS Toàn Thắng với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:22
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung trang thiết bị cơ sở vật chất các phòng làm việc và phòng lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Nam Phong HD
23/03/2026 16:13
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung bảng biển trang trí các phòng, lớp học và khuôn viên trường.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ HƯƠNG
23/03/2026 16:11
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung bảng biển trang trí các phòng, lớp học và khuôn viên trường với 1 gói thầu.
23/03/2026 16:03
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thiết bị âm thanh, quạt hơi nước và đồng hồ treo tường.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN XUÂN THỦY
23/03/2026 16:02
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thiết bị âm thanh, quạt hơi nước và đồng hồ treo tường với 1 gói thầu.
23/03/2026 16:00
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung bảng biển trang trí các phòng, lớp học và khuôn viên trường với 1 gói thầu.
23/03/2026 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu MS02 ( Mua sắm biển cổng...).
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
16/06/2025 10:12
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm biển cổng trường và bàn trưng bày thư viện với 1 gói thầu.
16/06/2025 10:01
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu MS01 ( Biểu bảng ngoài trời).
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
10/06/2025 10:04
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm biểu bảng tuyên truyền ngoài trời- trường THCS Toàn Thắng với 1 gói thầu.
10/06/2025 09:55
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Mua sắm rèm cửa sổ, rèm cử đi, rèm bạt cuốn và tủ hồ sơ cho Trường THCS Toàn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Tính
20/01/2025 18:55
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm cửa sổ, rèm cử đi, rèm bạt cuốn và tủ hồ sơ cho Trường THCS Toàn Thắng với 1 gói thầu.
20/01/2025 18:46
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ màn hình Led cho Trường THCS Toàn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
16/01/2025 10:33
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ màn hình Led cho Trường THCS Toàn Thắng với 1 gói thầu.
15/01/2025 10:53
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC
03/07/2024 09:31
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG THANH HÓA
03/07/2024 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thay mới tôn lán xe học sinh và sửa nền nhà lớp học - Trường THCS Toàn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
07/08/2026 07:25
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa ốp nhựa tầng 1 nhà Hiệu bộ - Trường THCS Toàn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
06/08/2026 07:54
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Sửa chữa ốp nhựa tầng 1 nhà Hiệu bộ - Trường THCS Toàn Thắng với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:26
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay mới tôn lán xe học sinh và sửa nền nhà lớp học - Trường THCS Toàn Thắng với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:22
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung trang thiết bị cơ sở vật chất các phòng làm việc và phòng lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Nam Phong HD
23/03/2026 16:13
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung bảng biển trang trí các phòng, lớp học và khuôn viên trường.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ HƯƠNG
23/03/2026 16:11
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung bảng biển trang trí các phòng, lớp học và khuôn viên trường với 1 gói thầu.
23/03/2026 16:03
Trường THCS Toàn Thắng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thiết bị âm thanh, quạt hơi nước và đồng hồ treo tường.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN XUÂN THỦY
23/03/2026 16:02
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thiết bị âm thanh, quạt hơi nước và đồng hồ treo tường với 1 gói thầu.
23/03/2026 16:00
Trường THCS Toàn Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung bảng biển trang trí các phòng, lớp học và khuôn viên trường với 1 gói thầu.
23/03/2026 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Toàn Thắng đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Toàn Thắng đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Toàn Thắng có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Toàn Thắng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Luôn luôn cầu tiến bộ. Không tiến bộ thì là ngừng lại. Trong khi mình ngừng lại thì người ta cứ tiến bộ. Kết quả là mình thoái bộ, lạc hậu. Tiến bộ không giới hạn. Mình cố gắng tiến bộ, thì chắc tiến bộ mãi. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.