Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Huệ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.311.426.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.189.652.743 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Huệ như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.311.426.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.189.652.743 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Huệ như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 -Tư vấn giám sát thi công.
29/07/2026 14:45
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM ANH NINH BÌNH
29/07/2026 14:44
Trường THPT Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Sửa chữa các hạng mục công trình năm 2026 của Trường THPT A Nguyễn Huệ với 2 gói thầu.
29/07/2026 14:35
Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Huệ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa các hạng mục công trình năm 2026 của Trường THPT A Nguyễn Huệ.
29/07/2026 14:14
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KGK
10/04/2026 16:12
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
03/04/2026 10:38
Trường THPT Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu Tư vấn quản lý dự án Dự án: Sửa chữa các hạng mục công trình năm 2026 của Trường THPT A Nguyễn Huệ với 1 gói thầu.
03/04/2026 10:33
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI PHONG
30/06/2025 16:20
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN TÙNG
27/06/2025 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI PHONG
30/06/2025 16:20
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI SƠN NINH BÌNH, CÔNG TY TNHH HOA THƠ, CÔNG TY TNHH XUÂN TÙNG
27/06/2025 13:59
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 10:16
Trường THPT Nguyễn Huệ đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 08:56
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT, Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
10/06/2025 10:01
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
10/06/2025 09:57
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng nhà đẹp AZ
09/06/2025 09:40
Trường THPT Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Thay cửa nhà C giai đoạn 2; Sửa chữa nhà đa năng; Sửa chữa tường rào đoạn F-G và kè chắn đất đoạn BC 1-F, sơn tường rào. với 5 gói thầu.
09/06/2025 09:36
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI SƠN NINH BÌNH
20/05/2025 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 -Tư vấn giám sát thi công.
29/07/2026 14:45
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM ANH NINH BÌNH
29/07/2026 14:44
Trường THPT Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Sửa chữa các hạng mục công trình năm 2026 của Trường THPT A Nguyễn Huệ với 2 gói thầu.
29/07/2026 14:35
Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Huệ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa các hạng mục công trình năm 2026 của Trường THPT A Nguyễn Huệ.
29/07/2026 14:14
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KGK
10/04/2026 16:12
Trường THPT Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
03/04/2026 10:38
Trường THPT Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu Tư vấn quản lý dự án Dự án: Sửa chữa các hạng mục công trình năm 2026 của Trường THPT A Nguyễn Huệ với 1 gói thầu.
03/04/2026 10:33
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI PHONG
30/06/2025 16:20
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN TÙNG
27/06/2025 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Huệ đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Huệ đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Huệ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Huệ đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Huệ có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Huệ có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Huệ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hầu như luôn luôn là sự che giấu gây nhiều rắc rối hơn bản thân sự việc chính. "
Howard Baker
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.