Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 482.840.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 477.703.947 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 482.840.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 477.703.947 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố kết quả gói thầu Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV THỦY MỘC
09/12/2025 11:23
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC CHẮT
09/12/2025 11:20
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa sân bê tông và bồn cây trường THPT Tân Thạnh với 2 gói thầu.
03/12/2025 15:11
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản trang thiết bị phục vụ giảng dạy tại Trường THPT Tân Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ TRUYỀN THÔNG TRẦN GIA
28/10/2025 10:13
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản trang thiết bị phục vụ giảng dạy tại Trường THPT Tân Thạnh với 1 gói thầu.
21/10/2025 11:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHÁNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC CHẮT
25/12/2024 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHÁNH HƯNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 22:14
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM HOÀNG PHÚC VINH
01/12/2024 15:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT (CHCT) của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH HƯNG
28/11/2024 16:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đã đăng tải KHLCNT Trường THPT Tân Thạnh, Sửa chữa sân bê tông lối đi ra cổng trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH với 4 gói thầu.
28/11/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM HOÀNG PHÚC VINH
01/12/2024 15:39
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT (CHCT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH HƯNG
28/11/2024 16:39
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đăng tải KHLCNT Trường THPT Tân Thạnh, Sửa chữa sân bê tông lối đi ra cổng trường với 4 gói thầu.
28/11/2024 16:32
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công gói thầu: Sửa chữa nhà vệ sinh trường THPT Tân Thạnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MINH NHÂN LÊ
11/11/2024 16:35
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh trường THPT Tân Thạnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG LONG PHÁT
09/11/2024 08:07
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố KQMT gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh trường THPT Tân Thạnh năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
05/11/2024 09:56
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đăng tải TBMT Sửa chữa nhà vệ sinh trường THPT Tân Thạnh năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 14:36
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa nhà vệ sinh trường THPT Tân Thạnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
22/10/2024 14:43
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu: Sửa chữa nhà vệ sinh trường THPT Tân Thạnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
22/10/2024 14:39
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Thạnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ TOÀN NĂNG
19/10/2024 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố kết quả gói thầu Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV THỦY MỘC
09/12/2025 11:23
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC CHẮT
09/12/2025 11:20
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa sân bê tông và bồn cây trường THPT Tân Thạnh với 2 gói thầu.
03/12/2025 15:11
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản trang thiết bị phục vụ giảng dạy tại Trường THPT Tân Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ TRUYỀN THÔNG TRẦN GIA
28/10/2025 10:13
TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản trang thiết bị phục vụ giảng dạy tại Trường THPT Tân Thạnh với 1 gói thầu.
21/10/2025 11:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHÁNH HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC CHẮT
25/12/2024 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KHÁNH HƯNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 22:14
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM HOÀNG PHÚC VINH
01/12/2024 15:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT (CHCT) của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH HƯNG
28/11/2024 16:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đã đăng tải KHLCNT Trường THPT Tân Thạnh, Sửa chữa sân bê tông lối đi ra cổng trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH với 4 gói thầu.
28/11/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN THẠNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi nhúng ngón tay vào sự tồn tại – và nó chẳng có mùi gì. Tôi đang ở đâu? Tôi là ai? Tại sao tôi lại ở đây? Cái thứ gọi là thế giới này là gì vậy? Thế giới này có ý nghĩa gì? Ai đã dụ tôi vào thế giới? Tại sao tôi lại không được hỏi xin phép và tại sao tôi lại không được thông báo những luật lệ và quy định của nó mà bị xô vào cuộc sống như thể bị một kẻ bắt cóc, một tên lái buôn món hàng linh hồn mua lấy? Tại sao tôi lại liên quan đến cái doanh nghiệp lớn có tên là thực tại này? Tại sao tôi lại nên quan tâm tới nó? Không phải đó là mối quan tâm tự nguyện sao? Và nếu tôi phải liên quan, người quản lý ở đâu? Tôi muốn lên tiếng. Không có quản lý sao? Tôi phải phàn nàn với ai đây? "
Soren Kierkegaard