Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học An Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.937.449.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.926.360.068 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học An Phú như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.937.449.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.926.360.068 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học An Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THIÊN BẢO
16/07/2026 10:58
Trường tiểu học An Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi với 1 gói thầu.
08/07/2026 09:40
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống ion kiềm đóng bình cho năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN HIỆP PHÚ
20/10/2025 15:24
Trường tiểu học An Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho cho học sinh tại Trường Tiểu học An Phú năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
20/10/2025 15:17
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn học sinh bán trú (2 chỗ ngồi - số lượng 50 bộ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIÊN VIÊN
16/09/2025 15:49
Trường tiểu học An Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn học sinh bán trú (2 chỗ ngồi - số lượng 50 bộ) với 1 gói thầu.
16/09/2025 15:38
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học An Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
12/09/2025 09:13
Trường tiểu học An Phú đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học An Phú với 1 gói thầu.
11/09/2025 16:46
Bên mời thầu Trường tiểu học An Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy bộ vi tính của chủ đầu tư Trường tiểu học An Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC TÚ
23/05/2025 14:50
Bên mời thầu Trường tiểu học An Phú đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm máy bộ vi tính” của Trường Tiểu học An Phú của chủ đầu tư Trường tiểu học An Phú với 1 gói thầu.
23/05/2025 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy bộ vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC TÚ
23/05/2025 14:50
Trường tiểu học An Phú đăng tải KHLCNT “Mua sắm máy bộ vi tính” của Trường Tiểu học An Phú với 1 gói thầu.
23/05/2025 14:24
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy bộ vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC TÚ
03/12/2024 15:09
Trường tiểu học An Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm máy bộ vi tính tại Trường Tiểu học An Phú với 1 gói thầu.
03/12/2024 14:37
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
16/08/2024 09:59
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG
16/08/2024 09:56
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIÊN VIÊN
18/07/2024 14:47
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Chương trình giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh Trường Tiểu học An Phú năm học 2023-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KỸ NĂNG NGÔI SAO
25/12/2023 13:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THIÊN BẢO
16/07/2026 10:58
Trường tiểu học An Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi với 1 gói thầu.
08/07/2026 09:40
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống ion kiềm đóng bình cho năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN HIỆP PHÚ
20/10/2025 15:24
Trường tiểu học An Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho cho học sinh tại Trường Tiểu học An Phú năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
20/10/2025 15:17
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn học sinh bán trú (2 chỗ ngồi - số lượng 50 bộ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIÊN VIÊN
16/09/2025 15:49
Trường tiểu học An Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn học sinh bán trú (2 chỗ ngồi - số lượng 50 bộ) với 1 gói thầu.
16/09/2025 15:38
Trường tiểu học An Phú công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học An Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
12/09/2025 09:13
Trường tiểu học An Phú đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học An Phú với 1 gói thầu.
11/09/2025 16:46
Bên mời thầu Trường tiểu học An Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy bộ vi tính của chủ đầu tư Trường tiểu học An Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC TÚ
23/05/2025 14:50
Bên mời thầu Trường tiểu học An Phú đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm máy bộ vi tính” của Trường Tiểu học An Phú của chủ đầu tư Trường tiểu học An Phú với 1 gói thầu.
23/05/2025 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học An Phú đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học An Phú đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học An Phú đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học An Phú có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học An Phú có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học An Phú có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn không bao giờ nên thấy xấu hổ khi thừa nhận mình sai. Việc đó chỉ chứng tỏ rằng bạn sáng suốt hơn ngày hôm qua. "
Jonathan Swift
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.