Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 143 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 49 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 116.701.367.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.462.922.467 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 116.701.367.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.462.922.467 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA như sau:
- Là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 39 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 26 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24
18/12/2024 17:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG YÊN
18/12/2024 17:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NTD
18/12/2024 17:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/11/2024 19:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/11/2024 19:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/11/2024 19:14
Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1, 2, 3 của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG YÊN HƯNG
04/11/2024 13:52
Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1, 2, 3 của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
04/11/2024 13:49
Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường xã Yên Hòa (đoạn từ nhà ông Thảo Thuận đến khu dân cư mới) của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA với 7 gói thầu.
04/11/2024 13:48
Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24
19/10/2024 17:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ YÊN HÒA công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1, 2, 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG YÊN HƯNG
04/11/2024 13:52
UBND XÃ YÊN HÒA công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1, 2, 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
04/11/2024 13:49
UBND XÃ YÊN HÒA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường xã Yên Hòa (đoạn từ nhà ông Thảo Thuận đến khu dân cư mới) với 7 gói thầu.
04/11/2024 13:48
UBND XÃ YÊN HÒA công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24
19/10/2024 17:43
UBND XÃ YÊN HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH C3A
17/10/2024 07:58
UBND XÃ YÊN HÒA công bố kết quả gói thầu Thù lao dịch vụ và chi phí đấu giá đối với 35 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại xã Yên Hòa, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Đấu giá Hợp danh Sao Mai Group
16/10/2024 09:38
UBND XÃ YÊN HÒA công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
07/10/2024 08:03
UBND XÃ YÊN HÒA đăng tải KHLCNT Thực hiện dịch vụ đấu giá tài sản quyền sử dụng 35 suất đất cho nhân dân làm nhà ở tại xã Yên Hòa, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên năm 2024 với 1 gói thầu.
03/10/2024 15:43
UBND XÃ YÊN HÒA đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 14:51
UBND XÃ YÊN HÒA công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24
25/09/2024 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24
18/12/2024 17:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG YÊN
18/12/2024 17:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NTD
18/12/2024 17:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG đã đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/11/2024 19:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/11/2024 19:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/11/2024 19:14
Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1, 2, 3 của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG YÊN HƯNG
04/11/2024 13:52
Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 1, 2, 3 của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ARCHI - NAM HƯNG
04/11/2024 13:49
Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường xã Yên Hòa (đoạn từ nhà ông Thảo Thuận đến khu dân cư mới) của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA với 7 gói thầu.
04/11/2024 13:48
Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ YÊN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GT24
19/10/2024 17:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 143 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA đã đăng tải 18 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA đã đăng tải 90 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND XÃ YÊN HÒA có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có cách nào để trở thành người mẹ hoàn hảo, và có cả triệu cách để làm người mẹ tốt. "
Jill Churchill
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.