Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 631.124.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 629.344.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 631.124.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 629.344.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT MINH đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Sửa chữa duy tu đường giao thông nội đồng xã Sơn Lộc, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thái Hưng Khang
07/05/2025 16:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT MINH đã đăng tải TBMT 01.XL: Sửa chữa duy tu đường giao thông nội đồng xã Sơn Lộc, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 14:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa duy tu đường giao thông nội đồng xã Sơn Lộc, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với 3 gói thầu.
09/04/2025 14:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Quy hoạch chung xây dựng
xã Sơn Lộc, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình, tỷ lệ 1/5.000 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Bình
02/01/2025 10:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Quy hoạch chung xây dựng xã Sơn Lộc-Bố Trạch-Quảng Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với 1 gói thầu.
31/12/2024 16:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xây dựng
xã Sơn Lộc, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình, tỷ lệ 1/5.000 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với 1 gói thầu.
27/12/2024 11:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AIC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống gà lai chọi, thức ăn hỗn hợp, thuốc thú y của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: BÙI THỊ THỤC ANH
11/11/2024 10:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AIC đã đăng tải TBMT Cung cấp giống gà lai chọi, thức ăn hỗn hợp, thuốc thú y của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2024 16:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Chăn nuôi gà lai chọi hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo- Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021- 2025 năm 2024 trên địa bàn xã Sơn Lộc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với 3 gói thầu.
23/10/2024 14:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHẬT KHOA đã đăng tải TBMT XL- Trụ sở công an xã Sơn Lộc, huyện Can Lộc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/10/2024 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đăng tải KHLCNT Sửa chữa duy tu đường giao thông nội đồng xã Sơn Lộc, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh với 3 gói thầu.
09/04/2025 14:03
Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc công bố kết quả gói thầu Quy hoạch chung xây dựng
xã Sơn Lộc, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình, tỷ lệ 1/5.000.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Bình
02/01/2025 10:04
Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Quy hoạch chung xây dựng xã Sơn Lộc-Bố Trạch-Quảng Bình với 1 gói thầu.
31/12/2024 16:35
Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xây dựng
xã Sơn Lộc, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình, tỷ lệ 1/5.000 với 1 gói thầu.
27/12/2024 11:13
Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đăng tải KHLCNT Chăn nuôi gà lai chọi hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo- Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021- 2025 năm 2024 trên địa bàn xã Sơn Lộc với 3 gói thầu.
23/10/2024 14:36
Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
07/10/2024 10:26
Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm giống gà, hoá chất khử trùng chế phẩm sinh học, thực hiện “Dự án chăn nuôi gà” thuộc Dự án đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo-Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ SẢN XUẤT GIỐNG NÔNG NGHIỆP- THỦY SẢN VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP TÂN DÂN
04/10/2024 10:28
Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc công bố kết quả gói thầu Mua thức ăn hỗn hợp cho gà, thực hiện “Dự án chăn nuôi gà” thuộc Dự án đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo -Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN NGA CB
04/10/2024 10:18
Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trụ sở công an xã Sơn Lộc, huyện Can Lộc với 5 gói thầu.
02/10/2024 16:35
Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đăng tải KHLCNT mua sắm giống gà, thức ăn hỗn hợp cho gà, hóa chất khử trùng, chế phẩm sinh học thực hiện Dự án đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 “Dự án chăn nuôi gà xã Sơn Lộc” với 2 gói thầu.
26/09/2024 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT MINH đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Sửa chữa duy tu đường giao thông nội đồng xã Sơn Lộc, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thái Hưng Khang
07/05/2025 16:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT MINH đã đăng tải TBMT 01.XL: Sửa chữa duy tu đường giao thông nội đồng xã Sơn Lộc, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 14:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa duy tu đường giao thông nội đồng xã Sơn Lộc, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với 3 gói thầu.
09/04/2025 14:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Quy hoạch chung xây dựng
xã Sơn Lộc, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình, tỷ lệ 1/5.000 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Bình
02/01/2025 10:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Quy hoạch chung xây dựng xã Sơn Lộc-Bố Trạch-Quảng Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với 1 gói thầu.
31/12/2024 16:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xây dựng
xã Sơn Lộc, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình, tỷ lệ 1/5.000 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với 1 gói thầu.
27/12/2024 11:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AIC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống gà lai chọi, thức ăn hỗn hợp, thuốc thú y của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: BÙI THỊ THỤC ANH
11/11/2024 10:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AIC đã đăng tải TBMT Cung cấp giống gà lai chọi, thức ăn hỗn hợp, thuốc thú y của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2024 16:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Chăn nuôi gà lai chọi hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo- Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021- 2025 năm 2024 trên địa bàn xã Sơn Lộc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với 3 gói thầu.
23/10/2024 14:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHẬT KHOA đã đăng tải TBMT XL- Trụ sở công an xã Sơn Lộc, huyện Can Lộc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/10/2024 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Lộc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người đều có góc nhìn nhận sự việc khác nhau, có người thì cho rằng đó là chuyện tốt, nhưng cũng có người coi đó là xấu, tôi không thể thay đổi cách nhìn của họ đối với tôi, tôi chỉ làm điều mà bản thân mình cho là đúng, cuộc sống này sẽ đơn giản hơn, không phải sao? "
Minh Tinh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.