Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.031.864.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.999.280.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.031.864.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.999.280.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ E8 STUDIO
22/01/2025 10:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị đầu tư Công trình: Duy tu, sửa chữa hệ thống Đài truyền thanh xã Trần Phú, huyện Chương Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 1 gói thầu.
22/01/2025 10:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Sửa chữa trụ sở UBND xã Trần Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BẾN THÀNH
26/12/2024 17:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở UBND xã Trần Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 1 gói thầu.
18/12/2024 15:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát gói thầu số 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ASCT
13/09/2024 17:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Phần Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN MINH CHÂU
13/09/2024 17:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Công trình: Duy tu, sửa chữa, chống sạt lở cống qua mương Cải Cách thôn Kỳ Viên, xã Trần Phú. Địa điểm: Xã Trần Phú, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 2 gói thầu.
13/09/2024 17:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho nhân dân trên địa bàn xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HỒNG HẠNH
07/09/2024 09:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ khám chữa bện cho nhân dân trên địa bàn xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 1 gói thầu.
06/09/2024 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Trần Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 3 gói thầu.
18/11/2023 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ E8 STUDIO
22/01/2025 10:06
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị đầu tư Công trình: Duy tu, sửa chữa hệ thống Đài truyền thanh xã Trần Phú, huyện Chương Mỹ với 1 gói thầu.
22/01/2025 10:03
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL: Sửa chữa trụ sở UBND xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BẾN THÀNH
26/12/2024 17:31
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở UBND xã Trần Phú với 1 gói thầu.
18/12/2024 15:24
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ASCT
13/09/2024 17:40
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Phần Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN MINH CHÂU
13/09/2024 17:38
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Công trình: Duy tu, sửa chữa, chống sạt lở cống qua mương Cải Cách thôn Kỳ Viên, xã Trần Phú. Địa điểm: Xã Trần Phú, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
13/09/2024 17:31
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho nhân dân trên địa bàn xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HỒNG HẠNH
07/09/2024 09:38
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ khám chữa bện cho nhân dân trên địa bàn xã với 1 gói thầu.
06/09/2024 17:02
Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Trần Phú với 3 gói thầu.
18/11/2023 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ E8 STUDIO
22/01/2025 10:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị đầu tư Công trình: Duy tu, sửa chữa hệ thống Đài truyền thanh xã Trần Phú, huyện Chương Mỹ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 1 gói thầu.
22/01/2025 10:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Sửa chữa trụ sở UBND xã Trần Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BẾN THÀNH
26/12/2024 17:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở UBND xã Trần Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 1 gói thầu.
18/12/2024 15:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát gói thầu số 1 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ASCT
13/09/2024 17:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Phần Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN MINH CHÂU
13/09/2024 17:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Công trình: Duy tu, sửa chữa, chống sạt lở cống qua mương Cải Cách thôn Kỳ Viên, xã Trần Phú. Địa điểm: Xã Trần Phú, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 2 gói thầu.
13/09/2024 17:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh cho nhân dân trên địa bàn xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HỒNG HẠNH
07/09/2024 09:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ khám chữa bện cho nhân dân trên địa bàn xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 1 gói thầu.
06/09/2024 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Trần Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trần Phú với 3 gói thầu.
18/11/2023 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trần Phú có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho dù anh có cố gắng thế nào để quên đi ai đó, anh vẫn sẽ còn đôi chút tình cảm với họ, so sánh những chuyện ngày xưa và hiện tại. Và anh đôi khi hy vọng người mới trong cuộc đời đối phương vẫn là mình, và mọi thứ vẫn như cũ, mọi điều không hay đều được xóa bỏ. Thời gian có thể chữa lành vết thương, nhưng trong tình yêu thì không. Dù chúng ta chia tay đã lâu và giờ đều đã có những tình yêu mới trong đời mình, em không thể không tự hỏi giờ anh sống thế nào, và khi em thấy anh liếc nhìn em, em không thể không tự hỏi liệu trái tim anh có đập nhanh hơn một chút, giống như trái tim em khi em thấy anh. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.