Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 01 cầu, 07 chỗ phục vụ công tác chung của Đảng ủy xã Trần Phú Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần OTO HHC
09/07/2026 17:14
Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô 01 cầu, 07 chỗ phục vụ công tác chung của Đảng ủy xã Trần Phú Hà Nội theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2026 14:17
Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung cho Đảng ủy xã Trần Phú. với 1 gói thầu.
22/06/2026 17:05
Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của 04 xã trước khi thực hiện sắp xếp chính quyền địa phương 02 cấp của Đảng ủy xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIC VIỆT NAM
24/03/2026 16:49
Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của 04 xã trước khi thực hiện sắp xếp chính quyền địa phương 02 cấp của Đảng ủy xã Trần Phú với 1 gói thầu.
24/03/2026 16:25
Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của 04 xã trước khi thực hiện sắp xếp chính quyền địa phương 02 cấp của Đảng ủy xã Trần Phú với 1 gói thầu.
24/03/2026 15:07
Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của 04 xã trước khi thực hiện sắp xếp chính quyền địa phương 02 cấp của Đảng ủy xã Trần Phú với 1 gói thầu.
20/03/2026 18:34
Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Nhà vệ sinh cho cán bộ, công chức, nhân viên cơ quan Đảng ủy – Ủy ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Thao
03/10/2025 14:28
Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Nhà để xe của cán bộ, công chức, nhân viên cơ quan Đảng ủy – Ủy ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH KHUẤT THỊ HỒNG1989
03/10/2025 12:09
Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà vệ sinh cho cán bộ, công chức, nhân viên cơ quan Đảng ủy – Ủy ban MTTQ Việt Nam xã Trần Phú với 1 gói thầu.
03/10/2025 08:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đảng ủy xã Trần Phú có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Yêu được phân thành rất nhiều loại, tình yêu là một loại trong số đó; hình thức của yêu cũng được chia thành nhiều loại, thành công hoặc được chúc phúc cũng chỉ là một loại trong số đó mà thôi. "
Dạ Vi Lan
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.