Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.652.171.794 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.687.726.573 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.652.171.794 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.687.726.573 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 22 gói thầu, trong đó trúng 22 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 78.89% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 93.74% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (13), Thái Nguyên (1), Hà Nội (1), Lâm Đồng (1), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (13), Thái Nguyên (1), Hà Nội (1), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu
- Có quan hệ với 10 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 59 gói thầu với 12 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00005172
- Cơ quan cấp:
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý CTR)
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Công nghiệp (khai thác mỏ và chế biến khoáng sản)
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Nông nghiệp và phát triển nông thôn
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông (Đường bộ, đường sắt)
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp (khai thác mỏ và chế biến khoáng sản)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Thủy lợi
- Tên tổ chức xây dựng: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00032915
- Cơ quan cấp:
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp, thoát nước
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: NN&PTNT
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Lắp đặt thiết bị công trình
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Mua sắm vật tư tiêu hao định kỳ, vật tư thay thế, bảo trì nâng cấp thiết bị các Trạm quan trắc. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 20:40
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn thẩm định giá với 1 gói thầu.
30/07/2026 09:03
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa vỏ trạm, nâng cao nền trạm quan trắc nước biển (Trạm Cửa Ông) và Bảo dưỡng, nạp ga điều hoà 05 Trạm quan trắc năm 2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MÔI TRƯỜNG HẠ LONG - QUẢNG NINH
24/07/2026 14:32
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Vận hành 05 trạm quan trắc (6 tháng cuối năm 2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC, CÔNG NGHỆ, MÔI TRƯỜNG - VINACOMIN
17/07/2026 14:59
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Kiểm định và hiệu chuẩn 5 trạm quan trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM ĐỊNH CÔNG NGHỆ VÀ MÔI TRƯỜNG
17/07/2026 14:41
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC và kết quả LCNT Gói số 05, Gói số 06..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI QUANG MINH
17/07/2026 14:33
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, HSYC đánh giá HSDT, HSĐX Gói số 06, Gói số 07..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN THỊNH
17/07/2026 14:28
Bên mời thầu CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Chi phí bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
02/07/2026 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Chi phí bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
02/07/2026 14:30
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Lập Thiết kế bản vẽ thi công - Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng
19/08/2025 09:23
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn Xây dựng phần mềm quản lý nhân sự, tiền lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN TRỊ DOANH NGHIỆP TINH VÂN
29/07/2025 17:15
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Kiểm toán chi phí thực hiện dự án ĐTXD công trình NMNĐ (2x600MW).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN TƯ VẤN AAGROUP
23/06/2025 14:12
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
23/06/2025 14:05
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
17/06/2025 12:04
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Lập Thiết kế bản vẽ thi công - Dự toán với 1 nhà thầu tham gia.
19/05/2025 10:03
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn Xây dựng phần mềm quản lý nhân sự, tiền lương với 4 nhà thầu tham gia.
05/05/2025 14:17
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Lập Thiết kế bản vẽ thi công - Dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 11:41
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Tư vấn Xây dựng phần mềm quản lý nhân sự, tiền lương theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2025 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Mua sắm vật tư tiêu hao định kỳ, vật tư thay thế, bảo trì nâng cấp thiết bị các Trạm quan trắc. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 20:40
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn thẩm định giá với 1 gói thầu.
30/07/2026 09:03
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa vỏ trạm, nâng cao nền trạm quan trắc nước biển (Trạm Cửa Ông) và Bảo dưỡng, nạp ga điều hoà 05 Trạm quan trắc năm 2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MÔI TRƯỜNG HẠ LONG - QUẢNG NINH
24/07/2026 14:32
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Vận hành 05 trạm quan trắc (6 tháng cuối năm 2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC, CÔNG NGHỆ, MÔI TRƯỜNG - VINACOMIN
17/07/2026 14:59
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Kiểm định và hiệu chuẩn 5 trạm quan trắc.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM ĐỊNH CÔNG NGHỆ VÀ MÔI TRƯỜNG
17/07/2026 14:41
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC và kết quả LCNT Gói số 05, Gói số 06..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI QUANG MINH
17/07/2026 14:33
CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, HSYC đánh giá HSDT, HSĐX Gói số 06, Gói số 07..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI AN THỊNH
17/07/2026 14:28
Bên mời thầu CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Chi phí bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam
02/07/2026 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN – KHOÁNG SẢN VIỆT NAM - BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN CHUYÊN NGÀNH MỎ THAN - TKV có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy nhận biết điều gì tốt, điều gì xấu dầu bạn đang du hành hay đang định cư ở một chỗ nào. Không thể tìm thấy bình an trên đồi cao, trong rừng sâu hay trong hang động. Dầu có đi đến nơi Phật thành đạo đi nữa cũng không tới gần chân lý hơn. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.