Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 65 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 86 gói thầu, trong đó có 65 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,64%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,36%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 119.409.741.197 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.484.359.987 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh như sau:
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,64%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,36%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 119.409.741.197 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.484.359.987 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 79 KHLCNT trong đó có 60 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 55 TBMT trong đó tự mời thầu 44 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống đo loãng xương toàn thân Hologic phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TRUNG
04/08/2026 17:09
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng hệ thống đo loãng xương toàn thân Hologic phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh với 1 gói thầu.
04/08/2026 16:50
Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm vật tư y tế - hóa chất chuyên khoa răng hàm mặt phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 -2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM
14/06/2026 17:51
Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất kiểm soát nhiễm khuẩn phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGHỆ AN
11/06/2026 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm vật tư y tế - hóa chất xét nghiệm huyết học phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ 4V
11/06/2026 16:19
Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm vật tư y tế - hóa chất xét nghiệm sinh hóa phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ HẢI NAM
11/06/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất dùng chung phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ ĐẶNG GIA
11/06/2026 16:17
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống chụp cắt lớp vi tính Brivo CT385 phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KỸ THUẬT V.T
03/06/2026 16:56
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hoà nhiệt độ tại Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI TÂN HẢO AN
03/06/2026 09:43
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy điều hoà nhiệt độ tại Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 với 1 gói thầu.
03/06/2026 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm vật tư y tế - hóa chất chuyên khoa răng hàm mặt phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 -2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM
14/06/2026 17:51
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất kiểm soát nhiễm khuẩn phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KANETORA, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP NGUYỄN ĐINH GIA, CÔNG TY CP THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGHỆ AN
11/06/2026 16:26
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm vật tư y tế - hóa chất xét nghiệm huyết học phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ 4V
11/06/2026 16:19
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm vật tư y tế - hóa chất xét nghiệm sinh hóa phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ HẢI NAM
11/06/2026 16:18
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất dùng chung phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGHỆ AN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HƯNG VIỆT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ TÀI PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ MÁY WEMBLEY MEDICAL, CÔNG TY TNHH Y TẾ ĐẶNG GIA
11/06/2026 16:17
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải tại Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng môi trường thương mại Hoàng Gia Quân
29/03/2026 10:31
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế - hoá chất điện giải phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ DỊCH VỤ NHẬT MINH
25/11/2025 22:49
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế - hoá chất miễn dịch phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ VÀ PHÁT TRIỂN DỰ ÁN Y TẾ VIỆT NAM
25/11/2025 22:49
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế - hoá chất bổ sung lần 3 phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện
Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN THẢO, CÔNG TY CP THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGHỆ AN, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KHKT VÀ DỊCH VỤ BÁCH KHOA, CÔNG TY TNHH TRÍ TÂM Ý, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH THẮNG, CÔNG TY TNHH QUẢN TRỊ T.78, Công ty TNHH Thương Mại và Kỹ thuật An Khang, Công ty TNHH Thiết bị y tế Ngôi Sao Việt, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ ĐẶNG GIA
25/11/2025 22:48
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư trang thiết bị phục vụ triển khai bệnh án điện tử tại Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHẬT THÀNH ANH
25/07/2025 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống đo loãng xương toàn thân Hologic phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TRUNG
04/08/2026 17:09
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng hệ thống đo loãng xương toàn thân Hologic phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh với 1 gói thầu.
04/08/2026 16:50
Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm vật tư y tế - hóa chất chuyên khoa răng hàm mặt phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 -2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM
14/06/2026 17:51
Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất kiểm soát nhiễm khuẩn phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGHỆ AN
11/06/2026 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm vật tư y tế - hóa chất xét nghiệm huyết học phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ 4V
11/06/2026 16:19
Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm vật tư y tế - hóa chất xét nghiệm sinh hóa phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ HẢI NAM
11/06/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất dùng chung phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ ĐẶNG GIA
11/06/2026 16:17
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng hệ thống chụp cắt lớp vi tính Brivo CT385 phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KỸ THUẬT V.T
03/06/2026 16:56
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hoà nhiệt độ tại Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI TÂN HẢO AN
03/06/2026 09:43
Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy điều hoà nhiệt độ tại Bệnh viện Trường Đại học Y khoa Vinh năm 2026 với 1 gói thầu.
03/06/2026 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải 65 KHLCNT, trong đó có 86 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải 44 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 44 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh đã đăng tải 87 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh có quan hệ với 185 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Trường Đại học Y Khoa Vinh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Rơi nước mắt là một việc mà khi đã thành thói quen là sẽ rất khó kiềm chế, con người càng khóc càng yếu đuối. "
Minh Nguyệt Thính Phong
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.