Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 492 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 166 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 505 gói thầu, trong đó có 161 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 592 gói (với 657 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 3 gói.
- Có 8 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 447 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 92 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,97%, Xây lắp 8,83%, Tư vấn 6,85%, Phi tư vấn 28,46%, Hỗn hợp 2,89%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.613.677.434.678 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.447.635.736.401 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 492 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,97%, Xây lắp 8,83%, Tư vấn 6,85%, Phi tư vấn 28,46%, Hỗn hợp 2,89%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.613.677.434.678 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.447.635.736.401 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 163 KHLCNT trong đó có 163 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 600 TBMT trong đó tự mời thầu 581 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 96: Cung cấp vật tư trang bị Hệ thống an ninh bảo mật Network của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
22/12/2022 10:09
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 79: Cung cấp vật tư điện và CI của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
19/12/2022 13:14
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị cải tạo, nâng cấp, hoàn thiện hệ thống quan trắc nước thải tự động, liên tục NMNĐ Vĩnh Tân 44MR (4 trạm còn lại) theo các quy định pháp lý về môi trường của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
19/12/2022 10:01
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 57: Cung cấp dịch vụ kiểm định TU TI của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
14/12/2022 13:30
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 74: Cung cấp dầu nhớt năm 2022 của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dầu khí Quốc tế PS
14/12/2022 13:26
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 73: Cung cấp dịch vụ sửa chữa, bảo dưỡng hệ thống báo cháy tự động của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
14/12/2022 12:39
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 52: Cung cấp dịch vụ phân tích dầu nhớt của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Hóa học Công nghiệp Việt Nam
14/12/2022 12:28
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 88: Sửa chữa sơn 02 máy đánh phá đống kho than dùng chung và bệ đỡ động cơ băng tải của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA DẦU CÔNG NGHỆ CAO HI PEC
01/12/2022 15:34
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 62: Cung cấp dịch vụ lập báo cáo kế hoạch hành động xã hội và môi trường giai đoạn vận hành cho NMNĐ Vĩnh Tân 4 năm 2022 của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Nghiên Cứu Và Tư Vấn Về Phát Triển
01/12/2022 10:23
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 95: Cung cấp vật tư hoàn thiện cơ sở hạ tầng CNTT và hội nghị truyền hình của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Gia Lợi
29/11/2022 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 79: Cung cấp vật tư điện và CI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT LƯƠNG GIA
19/12/2022 13:14
NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị cải tạo, nâng cấp, hoàn thiện hệ thống quan trắc nước thải tự động, liên tục NMNĐ Vĩnh Tân 44MR (4 trạm còn lại) theo các quy định pháp lý về môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
19/12/2022 10:01
NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 57: Cung cấp dịch vụ kiểm định TU TI.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu và Ứng dụng Khoa học Công nghệ, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐO LƯỜNG QUỐC TẾ
14/12/2022 13:30
NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 74: Cung cấp dầu nhớt năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dầu khí Quốc tế PS
14/12/2022 13:26
NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 73: Cung cấp dịch vụ sửa chữa, bảo dưỡng hệ thống báo cháy tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển xây dựng và thương mại Nam Thắng
14/12/2022 12:39
NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 52: Cung cấp dịch vụ phân tích dầu nhớt.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Hóa học Công nghiệp Việt Nam
14/12/2022 12:28
NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 62: Cung cấp dịch vụ lập báo cáo kế hoạch hành động xã hội và môi trường giai đoạn vận hành cho NMNĐ Vĩnh Tân 4 năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Nghiên Cứu Và Tư Vấn Về Phát Triển
01/12/2022 10:23
NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 61: Cung cấp dịch vụ kiểm toán năng lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Năng lượng và Môi trường Bách Khoa
12/11/2022 14:05
NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 80: Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống máy lạnh, điều hòa không khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển xây dựng và thương mại Nam Thắng
11/11/2022 08:20
NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật sửa chữa vết hở đường ống ngầm xả thải nước làm mát - Nhà máy Nhiệt điện Vĩnh Tân 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ CÁT MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
10/11/2022 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 96: Cung cấp vật tư trang bị Hệ thống an ninh bảo mật Network của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
22/12/2022 10:09
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 79: Cung cấp vật tư điện và CI của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
19/12/2022 13:14
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị cải tạo, nâng cấp, hoàn thiện hệ thống quan trắc nước thải tự động, liên tục NMNĐ Vĩnh Tân 44MR (4 trạm còn lại) theo các quy định pháp lý về môi trường của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
19/12/2022 10:01
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 57: Cung cấp dịch vụ kiểm định TU TI của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
14/12/2022 13:30
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 74: Cung cấp dầu nhớt năm 2022 của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dầu khí Quốc tế PS
14/12/2022 13:26
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 73: Cung cấp dịch vụ sửa chữa, bảo dưỡng hệ thống báo cháy tự động của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
14/12/2022 12:39
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 52: Cung cấp dịch vụ phân tích dầu nhớt của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Hóa học Công nghiệp Việt Nam
14/12/2022 12:28
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 88: Sửa chữa sơn 02 máy đánh phá đống kho than dùng chung và bệ đỡ động cơ băng tải của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA DẦU CÔNG NGHỆ CAO HI PEC
01/12/2022 15:34
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 62: Cung cấp dịch vụ lập báo cáo kế hoạch hành động xã hội và môi trường giai đoạn vận hành cho NMNĐ Vĩnh Tân 4 năm 2022 của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Nghiên Cứu Và Tư Vấn Về Phát Triển
01/12/2022 10:23
Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 95: Cung cấp vật tư hoàn thiện cơ sở hạ tầng CNTT và hội nghị truyền hình của chủ đầu tư NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Gia Lợi
29/11/2022 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải 166 KHLCNT, trong đó có 505 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải 3 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải 657 TBMT trong 592 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 581 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 76 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải 447 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 447 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM có quan hệ với 492 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NHÀ MÁY NHIỆT ĐIỆN VĨNH TÂN 4 CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đau đớn biết bao khi một người bạn ra đi – và chỉ để lại sau lưng sự im lặng. "
Pam Brown
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".