Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng công ty Hạ tầng mạng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 169 nhà thầu.
- Đã công bố 349 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 26 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 258 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 385 gói thầu, trong đó có 101 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 58 gói (với 65 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 255 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 205 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,92%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 27,69%, Phi tư vấn 27,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.242.057.408.370 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.099.923.333.586 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng công ty Hạ tầng mạng như sau:
- Có quan hệ với 169 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,92%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 27,69%, Phi tư vấn 27,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.242.057.408.370 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.099.923.333.586 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tổng công ty Hạ tầng mạng như sau:
- Là chủ đầu tư của 349 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 331 KHLCNT trong đó có 244 KHLCNT tự đăng tải, có 87 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 396 TBMT trong đó tự mời thầu 61 TBMT, có 335 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Tổng công ty Hạ tầng mạng đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị MAN-E tại VNPT Tuyên Quang theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 11:13
Tổng công ty Hạ tầng mạng công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục cho CBCNV khối cơ quan..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
04/09/2026 08:24
Chủ đầu tư Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hệ thống Mentor để tích hợp 5G.
03/09/2026 15:15
Chủ đầu tư Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kế hoạch mua sắm tập trung “Trang bị Tủ outdoor mini năm 2026”.
28/08/2026 19:19
Chủ đầu tư Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị Tủ outdoor mini năm 2026.
28/08/2026 19:19
Chủ đầu tư Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp phân hệ quản lý thiết bị đầu cuối khách hàng (CPE).
28/08/2026 18:18
Chủ đầu tư Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp phân hệ quản lý hiệu năng mạng Core di động.
28/08/2026 18:18
Tổng công ty Hạ tầng mạng đăng tải TBMT Cung cấp vật tư, thiết bị chuyển đổi mạng thông tin chuyên dùng PCTT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:47
Tổng công ty Hạ tầng mạng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm vệ tinh VINASAT1 và VINASAT2 giai đoạn 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
28/08/2026 16:26
Tổng công ty Hạ tầng mạng công bố kết quả gói thầu Trang bị máy hàn, máy đo, máy dò cáp quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ CÔNG NGHỆ N&A VIỆT NAM
28/08/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng công ty Hạ tầng mạng công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN NHÂN TÂM VIỆT
28/08/2026 15:09
Tổng công ty Hạ tầng mạng đăng tải TBMT Trang bị hệ thống thiết bị vô tuyến 5G và dịch vụ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 17:00
Tổng công ty Hạ tầng mạng đăng tải TBMT Trang bị hệ thống thiết bị vô tuyến 5G và dịch vụ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 16:03
Tổng công ty Hạ tầng mạng công bố kết quả gói thầu Trang bị hệ thống giám sát dịch vụ dữ liệu 3G/4G.
- Nhà thầu trúng thầu: Ericsson AB, CÔNG TY CỔ PHẦN KASATI, Công ty TNHH Ericsson Việt Nam
26/08/2026 14:54
Tổng công ty Hạ tầng mạng đăng tải TBMT Thiết kế kỹ thuật, cài đặt, tích hợp hệ thống IMS theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:35
Tổng công ty Hạ tầng mạng công bố kết quả gói thầu Kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG - T.D.K
18/08/2026 13:50
Tổng công ty Hạ tầng mạng đăng tải TBMT Thiết kế kỹ thuật, cài đặt, tích hợp hệ thống IMS theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 15:10
Tổng công ty Hạ tầng mạng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật hệ thống thiết bị OCS.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Ericsson Việt Nam
31/07/2026 16:15
Tổng công ty Hạ tầng mạng công bố kết quả gói thầu Mua sắm giải pháp hệ thống thiết bị 5G và dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu:
23/07/2026 10:02
Tổng công ty Hạ tầng mạng công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật hệ thống thiết bị OCS với 1 nhà thầu tham gia.
20/07/2026 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng công ty Hạ tầng mạng đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị MAN-E tại VNPT Tuyên Quang theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 11:13
Tổng công ty Hạ tầng mạng công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục cho CBCNV khối cơ quan..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG HẰNG
04/09/2026 08:24
Chủ đầu tư Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hệ thống Mentor để tích hợp 5G.
03/09/2026 15:15
Chủ đầu tư Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kế hoạch mua sắm tập trung “Trang bị Tủ outdoor mini năm 2026”.
28/08/2026 19:19
Chủ đầu tư Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị Tủ outdoor mini năm 2026.
28/08/2026 19:19
Chủ đầu tư Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp phân hệ quản lý thiết bị đầu cuối khách hàng (CPE).
28/08/2026 18:18
Chủ đầu tư Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp phân hệ quản lý hiệu năng mạng Core di động.
28/08/2026 18:18
Tổng công ty Hạ tầng mạng đăng tải TBMT Cung cấp vật tư, thiết bị chuyển đổi mạng thông tin chuyên dùng PCTT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:47
Tổng công ty Hạ tầng mạng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm vệ tinh VINASAT1 và VINASAT2 giai đoạn 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
28/08/2026 16:26
Tổng công ty Hạ tầng mạng công bố kết quả gói thầu Trang bị máy hàn, máy đo, máy dò cáp quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ CÔNG NGHỆ N&A VIỆT NAM
28/08/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải 258 KHLCNT, trong đó có 385 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải 65 TBMT trong 58 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 61 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Hạ tầng mạng đã đăng tải 255 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 255 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 205 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Hạ tầng mạng có quan hệ với 169 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Hạ tầng mạng có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Hạ tầng mạng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công đến khi cơ hội và sự chuẩn bị gặp nhau. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.