Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 115 gói (với 130 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 29 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 157 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,62%, Xây lắp 11,54%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 6,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.535.960.019.860 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.576.968.826.005 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG như sau:
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,62%, Xây lắp 11,54%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 6,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.535.960.019.860 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.576.968.826.005 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 35 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
05/11/2025 10:03
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG công bố kết quả gói thầu Trang bị vật tư dự phòng ứng cứu mạng VSAT-PAMA năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNG VIỄN THÔNG SỐ
13/10/2025 15:05
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đăng tải TBMT Trang bị vật tư dự phòng ứng cứu mạng VSAT-PAMA năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/09/2025 16:49
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG công bố kết quả gói thầu Trang bị vật tư dự phòng ứng cứu mạng VSAT-PAMA năm 2025.
15/09/2025 16:02
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đăng tải KHLCNT KHLCNT sau phê duyệt DA Tuyến cáp quang 96FO từ Tây Ninh đến Bình Phước với 3 gói thầu.
14/08/2025 17:40
Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến cáp quang 96FO từ Tây Ninh đến Bình Phước.
14/08/2025 17:17
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đăng tải KHLCNT Tuyến cáp quang 96FO từ Tuy Hòa đến Nha Trang với 5 gói thầu.
25/07/2025 09:35
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đăng tải KHLCNT Tuyến cáp quang 96FO từ Quy Nhơn đến Tuy Hòa với 5 gói thầu.
25/07/2025 09:18
Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến cáp quang 96FO từ Quy Nhơn đến Tuy Hòa.
25/07/2025 09:09
Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến cáp quang 96FO từ Tuy Hòa đến Nha Trang.
25/07/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
05/11/2025 10:03
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG công bố KQMT gói thầu Cung cấp phần mềm giám sát tập trung các hệ thống máy chủ với 3 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 09:06
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đăng tải KHLCNT Trang bị vật tư dự phòng ứng cứu mạng VSAT-PAMA năm 2025 với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:51
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẠ TẦNG VÀ DỊCH VỤ
29/05/2025 16:12
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
29/05/2025 16:08
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
13/05/2025 09:40
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
13/05/2025 09:39
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đăng tải TBMT Cung cấp phần mềm giám sát tập trung các hệ thống máy chủ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/05/2025 08:44
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị mạng MANE vùng 28 tỉnh, thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG - TIN HỌC BƯU ĐIỆN
25/04/2025 10:35
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VIỄN THÔNG TIN HỌC ĐÀ NẴNG
23/04/2025 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
05/11/2025 10:03
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG công bố kết quả gói thầu Trang bị vật tư dự phòng ứng cứu mạng VSAT-PAMA năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNG VIỄN THÔNG SỐ
13/10/2025 15:05
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đăng tải TBMT Trang bị vật tư dự phòng ứng cứu mạng VSAT-PAMA năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/09/2025 16:49
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG công bố kết quả gói thầu Trang bị vật tư dự phòng ứng cứu mạng VSAT-PAMA năm 2025.
15/09/2025 16:02
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đăng tải KHLCNT KHLCNT sau phê duyệt DA Tuyến cáp quang 96FO từ Tây Ninh đến Bình Phước với 3 gói thầu.
14/08/2025 17:40
Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến cáp quang 96FO từ Tây Ninh đến Bình Phước.
14/08/2025 17:17
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đăng tải KHLCNT Tuyến cáp quang 96FO từ Tuy Hòa đến Nha Trang với 5 gói thầu.
25/07/2025 09:35
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đăng tải KHLCNT Tuyến cáp quang 96FO từ Quy Nhơn đến Tuy Hòa với 5 gói thầu.
25/07/2025 09:18
Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến cáp quang 96FO từ Quy Nhơn đến Tuy Hòa.
25/07/2025 09:09
Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến cáp quang 96FO từ Tuy Hòa đến Nha Trang.
25/07/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đã đăng tải 47 KHLCNT, trong đó có 53 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đã đăng tải 130 TBMT trong 115 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 108 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG đã đăng tải 157 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 157 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG có quan hệ với 104 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG có quan hệ với 21 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN HẠ TẦNG I - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều gì hủy hoại con người nhanh hơn là làm việc, suy nghĩ và cảm nhận không xuất phát từ nhu cầu bên trong, từ khao khát cá nhân sâu thẳm, không có lạc thú – chỉ tự động theo nghĩa vụ? "
Friedrich Nietzsche