Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 62 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 130 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 70 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,46%, Xây lắp 17,46%, Tư vấn 63,49%, Phi tư vấn 1,59%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 604.892.350.077 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 541.428.059.063 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,46%, Xây lắp 17,46%, Tư vấn 63,49%, Phi tư vấn 1,59%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 604.892.350.077 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 541.428.059.063 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Cung cấp Máy biến áp 63MVA của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY THIẾT BỊ ĐIỆN ĐÔNG ANH - CÔNG TY CỔ PHẦN
05/12/2022 08:26
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Điện và Hạ tầng kỹ thuật
14/11/2022 21:07
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp dịch vụ tư vấn khảo sát thu thập số liệu, lập BCNCKT ĐTXD, TKBVTC – DT và HSMT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 78
10/11/2022 23:15
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thẩm tra BCNCKT ĐTXD, TKBVTC - DT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
09/11/2022 10:31
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp dịch vụ tư vấn khảo sát thu thập số liệu, lập BCNCKT ĐTXD, TKBVTC – DT và HSMT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐIỆN LONG GIANG
09/11/2022 10:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp dịch vụ tư vấn khảo sát thu thập số liệu, lập BCNCKT ĐTXD, TKBVTC-DT và HSMT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Điện Thành Đạt
09/11/2022 09:42
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn đo vẽ địa chính và cắm mốc phục vụ bồi thường giải phóng mặt bằng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
13/10/2022 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trạm biến áp 110kV Bàu Cạn và đường dây đấu nối. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng Đăng ký Đất đai tỉnh Đồng Nai
13/10/2022 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Giám sát khảo sát của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Điện và Hạ tầng kỹ thuật
02/10/2022 22:57
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Điện và Hạ tầng kỹ thuật
08/09/2022 13:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Cung cấp Máy biến áp 63MVA.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY THIẾT BỊ ĐIỆN ĐÔNG ANH - CÔNG TY CỔ PHẦN
05/12/2022 08:26
Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 8: Cung cấp Máy biến áp 63MVA với 4 nhà thầu tham gia.
16/11/2022 13:42
Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Điện và Hạ tầng kỹ thuật
14/11/2022 21:07
Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp dịch vụ tư vấn khảo sát thu thập số liệu, lập BCNCKT ĐTXD, TKBVTC – DT và HSMT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 78
10/11/2022 23:15
Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thẩm tra BCNCKT ĐTXD, TKBVTC - DT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Điện Thành Đạt
09/11/2022 10:31
Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp dịch vụ tư vấn khảo sát thu thập số liệu, lập BCNCKT ĐTXD, TKBVTC – DT và HSMT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐIỆN LONG GIANG
09/11/2022 10:00
Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp dịch vụ tư vấn khảo sát thu thập số liệu, lập BCNCKT ĐTXD, TKBVTC-DT và HSMT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Điện Thành Đạt
09/11/2022 09:42
Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
28/10/2022 14:00
Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Thẩm tra BCNCKT ĐTXD, TKBVTC - DT với 1 nhà thầu tham gia.
26/10/2022 15:24
Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp dịch vụ tư vấn khảo sát thu thập số liệu, lập BCNCKT ĐTXD, TKBVTC – DT và HSMT với 1 nhà thầu tham gia.
26/10/2022 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Cung cấp Máy biến áp 63MVA của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY THIẾT BỊ ĐIỆN ĐÔNG ANH - CÔNG TY CỔ PHẦN
05/12/2022 08:26
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Điện và Hạ tầng kỹ thuật
14/11/2022 21:07
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp dịch vụ tư vấn khảo sát thu thập số liệu, lập BCNCKT ĐTXD, TKBVTC – DT và HSMT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 78
10/11/2022 23:15
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thẩm tra BCNCKT ĐTXD, TKBVTC - DT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
09/11/2022 10:31
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp dịch vụ tư vấn khảo sát thu thập số liệu, lập BCNCKT ĐTXD, TKBVTC – DT và HSMT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐIỆN LONG GIANG
09/11/2022 10:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp dịch vụ tư vấn khảo sát thu thập số liệu, lập BCNCKT ĐTXD, TKBVTC-DT và HSMT của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Điện Thành Đạt
09/11/2022 09:42
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn đo vẽ địa chính và cắm mốc phục vụ bồi thường giải phóng mặt bằng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
13/10/2022 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trạm biến áp 110kV Bàu Cạn và đường dây đấu nối. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng Đăng ký Đất đai tỉnh Đồng Nai
13/10/2022 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Giám sát khảo sát của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Điện và Hạ tầng kỹ thuật
02/10/2022 22:57
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Điện và Hạ tầng kỹ thuật
08/09/2022 13:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 41 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai là chủ đầu tư của 63 TBMT, trong đó tự mời thầu 49 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai là chủ đầu tư của 130 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án lưới điện Đồng Nai chi nhánh Công ty TNHH Một thành viên Điện lực Đồng Nai là chủ đầu tư có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một cách chắc chắn nhất để nâng cao phẩm cách con người là đặt nó ra khỏi sự nhu cầu. "
A.Blanki
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh